PDA

View Full Version : [TLBB] Mình cần sư phụ hướng dẫn chi tiết làm server of tlbb !

phuvinh94
15-06-14, 02:22 PM
Trong diễn đàn,box TLBB mình thấy có rất nhiều bài viết,nhưng mình là newbie,không biết phải bắt đầu từ đâu,mình cũng rất hứng thú với server offline này,mà không ai hướng dẫn hoặc tích hợp sẵn trong 1 bài viết,mình mong các pro hướng dẫn tận tình,chi tiết giúp mình,minh cũng đang muốn làm 1 server private online,nhưng chưa có nghề,mong các pro trong diễ đàn hỗ trợ,mình chân thành cám ơn,...!!!

trungduy1134
15-06-14, 04:33 PM
Trong diễn đàn,box TLBB mình thấy có rất nhiều bài viết,nhưng mình là newbie,không biết phải bắt đầu từ đâu,mình cũng rất hứng thú với server offline này,mà không ai hướng dẫn hoặc tích hợp sẵn trong 1 bài viết,mình mong các pro hướng dẫn tận tình,chi tiết giúp mình,minh cũng đang muốn làm 1 server private online,nhưng chưa có nghề,mong các pro trong diễ đàn hỗ trợ,mình chân thành cám ơn,...!!!

chỉ xuông à :))) mở ngoặc có cafe thuốc nữa chứ, đặc biệt là điều hòa

Lâm Ngọc Huy
15-06-14, 05:40 PM
Lần sau post bài đúng nơi quy định. 5 point

Sói Đẹp Trai
19-06-14, 11:50 AM
Newbie thì nên tìm hiểu cài đặt và chơi được trước rồi nếu đam mê thì hãy tìm hiểu các topic nghiên cứu về TLBB và tập tành làm. Cái này đòi hỏi đam mê nhé và một cái phụ là một chút kiến thức lập trình (không quan trọng ngôn ngữ nào) cơ bản nếu tìm hiểu đến Script

lynkrim
22-06-14, 10:06 PM
Pm fb <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mình chỉ cho làm bản của anh sói
mạn phép anh sói nhé cũng mày mò mãi mới làm được