PDA

View Full Version : [MU] Xin sv ss8 chơi tạm mùa hè

DvCkMu
14-06-14, 12:42 PM
Chào mọi người :

Đã hơn 2 năm rồi mình không chơi MU, hôm nay thi xong năm nhất, tụi bạn rủ làm một cái server để anh em quay về thời thơ ấu, thế là mình lên clbgames đi một vòng quanh các topics Release nhưng chưa tìm được cái nào ưng ý.
Topic này mọi người ai có thì cho mình xin cái link để review và test thử. Mình có đưa online nhưng cũng chỉ vài đứa chơi với nhau thôi.

Cảm ơn mọi người !

Sesshomaru
14-06-14, 12:52 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Muốn ưng ý thì tự dev hoặc bỏ tiền ra mua bạn ạ.Còn hàng free thì 100% chẳng thể vừa ý

DvCkMu
14-06-14, 12:55 PM
Mình chỉ chơi có vài người thôi, đâu có kinh doanh gì đâu mà phải đầu tư khủng vậy bạn.

Sesshomaru
14-06-14, 12:58 PM
Ý của mình là cái ưng ý của bạn cao quá.Giá trị cái "ưng ý của bạn" tương đương với những sản phẩm của những ng rao bán.
Nếu chỉ 1 vài người chơi thì trong box MU rất nhiều server đủ thể loại từ ss1-ss6.
Góp ý thôi.

DvCkMu
14-06-14, 01:02 PM
Hic, thật tình mình bỏ lâu lắm rồi, cứ tưởng bạn SS8 đã được release rồi chứ, nên không thì ss6 vẫn ổn thôi.
Nhân tiện MOD có thể cho mình xin ít thông tin liên quan đến server được không ? Ví dụ như trong một server thì tối thiểu cần phải có cái gì ( Connect SV, Data SV, Join SV ... GameSV gì đó )

Sự thật là giờ bỏ lâu lắm rồi, không còn nhớ rõ nữa, mà không biết tìm tài liệu ở đâu.

Cảm ơn bạn !

ikenylee
14-06-14, 02:07 PM
box mu ít khi có topic mới, mà 1 khi có topic mới thì toàn làm mình buồn cười
đây mới là thời thơ ấu của bạn nè:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DieuNinh
16-06-14, 05:53 AM
thớt xin được chưa cho dao xin 1 bản chơi ngày hè nhé

lovemu2012
16-06-14, 06:14 PM
Vãi cả XIN :D

>>>>>>> này thì 30 char <<<<<<<<<<<<<<<

góp ý gamezone chuyển giới hạn thành 3 char nha !