PDA

View Full Version : [Gunny] Giúp em khắc phục lỗi hiện số 1 khi login Gunny 3.4

gaicute
09-06-14, 01:29 PM
Em là một người con gái ngây thơ, hiền lành và trong trắng, em rất thích chơi gunny nhưng giờ gunny hút máu ghê quá nên em muốn làm một gunny offline chán thì làm gunny online, em đã đọc nhiều hướng dẫn và xem video em đã làm theo y chang 100% hướng dẫn, nhưng cái lạ của bản 3.4 là lúc login vào acc là nó hiện ra số 1 và tự chuyển qua trang login.aspx, đã thử cả chục lần vẫn như thế vậy ai có thể chỉ em với được không em cám ơn nhiều ạ

gaicute
09-06-14, 02:01 PM
Nghe có vẻ giống con trai quá
Giúp em với mod ơi hãy ga lăng giúp em với mod chắc pro lắm

silop1d
09-06-14, 04:10 PM
Clear lại toàn bộ lịch sử web, login lại , không lưu mật khẩu là được.

hottrang
09-06-14, 04:20 PM
Clear lại toàn bộ lịch sử web, login lại , không lưu mật khẩu là được.
dạ em đã từng thử nói chúng lâu lâu khi mới khởi đông máy thì chơi được, còn lần thứ 2 trờ đi thì lại hiện ra số 1 nản quá quá, có lúc khởi động lại vào lần đầu tiên cũng bị hiện số 1 nản quá đi

trunghieu123
09-06-14, 04:47 PM
lỗi này quen quen hình như là :
1.Do req
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

gaicute
09-06-14, 06:15 PM
lỗi này quen quen hình như là :
1.Do req
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chỉ em chi tiết với pro ơi, em vọc cả tuần nay mà không được mong pro giúp đỡ

romworld
09-06-14, 06:22 PM
có gunnyII rồi không cài mà cài lại bản này chi vậy bạn

gaicute
09-06-14, 06:32 PM
có gunnyII rồi không cài mà cài lại bản này chi vậy bạn
Ua không phải gunny 3.4 là bản lớn hơn gunny II hả pro, pro cho em xin bản II đi

gaicute
10-06-14, 09:26 AM
Pro nào giúp em khắc phục với thanks

japanantivirut
10-06-14, 10:11 PM
Pro nào giúp em khắc phục với thanks

có thể bạn thừa biết loài này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g