PDA

View Full Version : [MU] Giúp mở tính năng main!

Alleriax
09-06-14, 09:30 AM
các bạn giúp mình mở tính năng limit item + texture cho main 1.03P hoặc main 1.03O ENG mình sẽ trả phí. ai làm được thì inbox mình nhé :)
ở topic bên này có soucre limit item cho main 1.03P mình không biết làm nên các bạn có thể tham khảo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
main 1.03O: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuyentc
09-06-14, 09:56 AM
các bạn giúp mình mở tính năng limit item + texture cho main 1.03P hoặc main 1.03O ENG mình sẽ trả phí. ai làm được thì inbox mình nhé :)
ở topic bên này có soucre limit item cho main 1.03P mình không biết làm nên các bạn có thể tham khảo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
main 1.03O: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

build ra rồi hook vào main thôi mà bạn...dùng vsc++ 2010 để build nó ra thôi mà bạn..nếu như có source rồi. :) chúc bạn thành công

Alleriax
09-06-14, 01:37 PM
@tuyentc: minh chả biết gì về code cả :(
úp ai giúp mình với đang cần gấp!

hackluv
09-06-14, 04:51 PM
@tuyentc: minh chả biết gì về code cả :(
úp ai giúp mình với đang cần gấp!

tự làm là nhanh nhất

chứ còn chẳng ai làm cho đâu

sự thật mất lòng