PDA

View Full Version : hỏi xin/share/hợp tác tool decrypt swf dntc

snapenguyen
07-06-14, 03:54 AM
lâu rồi ko thấy game hay, bữa nay có game đại náo thiên cung khá hot nên tính dev thử cơ mà swf nó mã hóa với cái cmodule chết dẫm ko tìm đc đoạn giải mã của nó nên mạn phép hỏi bác nào có thì mình mua nhé b-( chứ share thì chắc không rồi :^o.

ai sell thì inbox cho mình nhé :D. or hợp tác hợp tóp gì đó cũng inbox lun nếu đc thì mình join [..]

EmMoiVao
07-06-14, 04:14 AM
bản D5 là bản phi thương mại nhé nghĩa là vh xong thì cũng tiếng việt lẫn tiếng khựa. nói chung là như nhau. mở vài bữa ko update ko gì cả nó chán lại bỏ. nản lắm. gunny sống đc đến giờ là vì nó có source code.

thím nào có source code??????????????????????

ko có source code thì mơ đi xài tool unpack làm cái quái gì bởi vì bản D5 khác xa bản của VN và bản của TQ với ENG. Để lý bản TQ với ENG & VN đập từng * lên level còn D5 thì đập phát lên luôn, chứng tỏ bỏ mấy flash của mấy bản hiện tại sẽ lỗi chồng chất thằng flash lẫn thằng server. ^:)^

giờ chỉ có nước là có source code và dev lại theo cái flash của VN đảm bảo ngon hơn là tự việt hóa rồi chắp vá linh tinh.

Không có source code bạn dev làm gì ???????

snapenguyen
07-06-14, 02:46 PM
Không có source code bạn dev làm gì ???????

mình ko mua để VIỆT HÓA.

thân :-$

EmMoiVao
07-06-14, 02:51 PM
mình ko mua để VIỆT HÓA.

thân :-$

mình cũng đâu có bảo bạn mua để VIỆT HÓA đâu
vấn đề là suốt ngày đi rêu rao ko có source code dev làm gì rồi giờ lại lao đầu vào
Cũng chỉ thế thôi ak ???
Toàn mấy đứa nói mà không làm được

snapenguyen
07-06-14, 04:35 PM
mình cũng đâu có bảo bạn mua để VIỆT HÓA đâu
vấn đề là suốt ngày đi rêu rao ko có source code dev làm gì rồi giờ lại lao đầu vào
Cũng chỉ thế thôi ak ???
Toàn mấy đứa nói mà không làm được

mình chả rêu rao gì cả. topic đăng tuyển người dev nhưng ko có source thì dev cái gì?

còn mình chưa bao giờ nói mình ko có nhé, và cũng chả rảnh mà lao đầu vô game mà nó ko có tương lai (:|. nói ko biết suy nghĩ gì hết (:|.

p/s: ko có thì bạn ra chỗ khác, mình hỏi mua ko phải xin bố thí mà bạn vô đây xỉa xói. 8-x8-x8-x