PDA

View Full Version : [KT] Hướng dẫn việt hóa và dev skill KT 13 phái linux ?

hoangtien1711
06-06-14, 02:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

__Jie__
06-06-14, 04:51 PM
unpark cái gì ra cần file của nó
Ví dụ muốn pak lại setting.pak thì cần file setting.pak.txt mới có thể pak ko thì sẽ bị lỗi..
Sử dụng WinSCP để kết nối máy ảo vs máy thật.
Code - việt hóa .... xong chuyển từ máy thật sang máy ảo.

Start server trong máy ảo dùng client ở máy thật để vào game.

hoangtien1711
06-06-14, 11:08 PM
unpark cái gì ra cần file của nó
Ví dụ muốn pak lại setting.pak thì cần file setting.pak.txt mới có thể pak ko thì sẽ bị lỗi..
Sử dụng WinSCP để kết nối máy ảo vs máy thật.
Code - việt hóa .... xong chuyển từ máy thật sang máy ảo.

Start server trong máy ảo dùng client ở máy thật để vào game.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tieutu9x
06-06-14, 11:17 PM

nói chính xác hơn là lấy cái gc và gs của bác toại thay vào gc và gs của server tuan565 là có việt hóa :)

__Jie__
07-06-14, 07:50 AM
Bản của bác toại share là để học hỏi nếu muốn online thì phải fix khá nhiều :)).

hoangtien1711
07-06-14, 10:25 AM
nói chính xác hơn là lấy cái gc và gs của bác toại thay vào gc và gs của server tuan565 là có việt hóa :)

vậy rốt cuộc mình phải làm ntn đây??? ko ai nói rõ j cả..mình dev trên folder pak của VNG đc phải ko?..máy ảo là sv chạy trên vmware thế còn máy thật là j? phải là pasys với recueSCT phải ko?

__Jie__
07-06-14, 10:59 AM
có source vng thì dev trên vng.
Source TQ thì dev tren client TQ ( việt hóa )

tungproxxxx
10-12-14, 07:34 PM
bản cũa tuan565 có pass đăng nhâp vào đâu mà viet hóa server chờ bác tuan share thôi Client mình Viẹt hóa rồi nè...con SV thôi...:(