PDA

View Full Version : tìm giúp game webgame

takeda12
06-06-14, 03:51 AM
Có bạn nào rành biết về webgame....Mình ko nhớ rõ tên của nó....
Chỉ nhớ game có 5 môn phái....côn luân...cung tiễn( môn phái j cũng ko nhớ nữa) lúc 3x có cây việt vân cung....
2 nhân vật lúc ngồi thiền thì có thể truyền công để có dc chân khí...( nó tựa tựa võ lâm chi mộng)
Lúc mình ngồi gần cây đào mà ăn quả đào thì dc x2 chân khí nữa...
Mình đi phụ bản 3x 5x để kiếm đồ hoàng kim hay huyết kim mặc
Mình chỉ nhớ đc môn phái sài cung có cây cung tên Việt Vân Cung 3x hay 4x j đó...
Ai biết tên web game này cho mình xin cái tên với....ko nhớ rõ mà kể nội dung cũng mơ hồ quá...nếu ai rành cho mình biết chut ít thông tin để mình tìm tiếp....
Mong m.n giúp đỡ

takeda12
06-06-14, 09:55 AM
ai biết giúp với....up.........up

mrsmith59
06-06-14, 10:28 AM
Đao kiếm vô song thì phải :D

.

tuidangvui
06-06-14, 10:32 AM
Cổ Kiếm có cây Đào, truyền công 2 người
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

takeda12
06-06-14, 01:09 PM
Có bác nào có game Cổ Kiếm mà việt hóa tầm 80% hay 90% ổn định ko vậy...tìm hết trang trên diễn đàn có thì link die hoặc lỗi này lỗi kia...ai chơi trong topic nào thấy cài ok cho e xin cái link với...tìm mỏi cả mắt thức trắng đêm mà chưa ra dc server offline nào ngon ngon..Mong các bạn thông cảm giúp mình với

wermanhme1990
06-06-14, 01:38 PM
Có bác nào có game Cổ Kiếm mà việt hóa tầm 80% hay 90% ổn định ko vậy...tìm hết trang trên diễn đàn có thì link die hoặc lỗi này lỗi kia...ai chơi trong topic nào thấy cài ok cho e xin cái link với...tìm mỏi cả mắt thức trắng đêm mà chưa ra dc server offline nào ngon ngon..Mong các bạn thông cảm giúp mình với

Đây bạn, server ngon lắm không lỗi: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
trong lúc chơi bạn hãy nghe bài:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Rồi làm theo sẽ có server full việt hóa không lỗi.

takeda12
06-06-14, 02:12 PM
Đây bạn, server ngon lắm không lỗi: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
trong lúc chơi bạn hãy nghe bài:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Rồi làm theo sẽ có server full việt hóa không lỗi.

Bạn giỡn hoài...cái kia là private...mình cung đang chơi...ý mình xin là server webgame offline của game này do mình làm chủ chơi trong máy của mình...tự kỉ hay ảo tưởng sức mạnh ấy ạ

hai07dv
06-06-14, 04:11 PM
Bạn giỡn hoài...cái kia là private...mình cung đang chơi...ý mình xin là server webgame offline của game này do mình làm chủ chơi trong máy của mình...tự kỉ hay ảo tưởng sức mạnh ấy ạ

down china then rip file cua cokiemviet.com ve dùng

takeda12
06-06-14, 07:44 PM
down china then rip file cua cokiemviet.com ve dùng

Là sao bạn...mình ko rành khoản này lắm...bạn có link down vh tầm 80 90% gì cũng đc...chơi đc offline là mình cảm ơn bạn rùi...mong bạn cho mình xin cái link

hunglol196
06-06-14, 07:54 PM
cổ kiếm offline thì trong box wedgame đầy đấy tìm là thấy . mà toàn là lỗi nhiều nhiệm vụ lỗi thì phải nhớ là thế . có 2 bản Y1 Y2 đấy bạn vào tìm tải về mà tự sướng :D :D

takeda12
06-06-14, 08:28 PM
cổ kiếm offline thì trong box wedgame đầy đấy tìm là thấy . mà toàn là lỗi nhiều nhiệm vụ lỗi thì phải nhớ là thế . có 2 bản Y1 Y2 đấy bạn vào tìm tải về mà tự sướng :D :D

Cũng đã cố gắng tìm và mày mò hết rùi....nhưng toàn lỗi và chỉ ko tường tận j lắm...với lại mình cùng gà mờ...kiếm bản nào có sẵn chỉ chạy lên server là mình cảm ơn rùi...config đơn giản càng tốt..miễn là rõ ràng 1 chút...mong m.n tìm link mình với...cả ngày tìm google + trên webgame của diễn đàn mà ko có cái nào sài đc hết...

Có cái topic này tải về mà mò hoài chả hiểu j ráo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

takeda12
07-06-14, 01:20 PM
Cũng đã cố gắng tìm và mày mò hết rùi....nhưng toàn lỗi và chỉ ko tường tận j lắm...với lại mình cùng gà mờ...kiếm bản nào có sẵn chỉ chạy lên server là mình cảm ơn rùi...config đơn giản càng tốt..miễn là rõ ràng 1 chút...mong m.n tìm link mình với...cả ngày tìm google + trên webgame của diễn đàn mà ko có cái nào sài đc hết...

Có cái topic này tải về mà mò hoài chả hiểu j ráo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Up cho ai biết chỉ dùm..........................
Đã tải thử về làm ping ok hết rùi...vô 192.168.1.99 tạo ID đc rùi...khi đăng nhập vào thì đánh tên xong nó ko login đc...mà nằm hoài ở chỗ đặt tên với chọn phái(hình như click vào chọn phái ko dc)...đặt tên xong nhấp vào game cũng ko vào đc...sữa lỗi sao bây giờ...Mong ng giúp đỡ

takeda12
07-06-14, 06:44 PM
Đã tải thử về làm ping ok hết rùi...vô 192.168.1.99 tạo ID đc rùi...khi đăng nhập vào thì đánh tên xong nó ko login đc...mà nằm hoài ở chỗ đặt tên với chọn phái(hình như click vào chọn phái ko dc)...đặt tên xong nhấp vào game cũng ko vào đc...sữa lỗi sao bây giờ...Mong ng giúp đỡ

Ai biết chỉ mình với.....................

takeda12
08-06-14, 11:14 AM

Cả diễn đàn ko có ai giúp mình với........

wermanhme1990
08-06-14, 11:22 AM
Cả diễn đàn ko có ai giúp mình với........
Bản Y2 này bạn chạy server xong vào trực tiếp trên máy ảo luôn chứ ra máy thật làm gì, mất công config:
Vào trình duyệt IE trong máy ảo đánh địa chỉ webgame rồi chơi: 192.168.1.99.

takeda12
08-06-14, 12:08 PM
Bản Y2 này bạn chạy server xong vào trực tiếp trên máy ảo luôn chứ ra máy thật làm gì, mất công config:
Vào trình duyệt IE trong máy ảo đánh địa chỉ webgame rồi chơi: 192.168.1.99.

Hjx...máy ảo hay máy thật đều đến lúc chọn phái thì ko cho chọn....đánh tên xong ko cho chọn môn phái thì làm sao mà vào game dc bạn...ai có file game.php cho e xin với

wermanhme1990
08-06-14, 12:18 PM
Hjx...máy ảo hay máy thật đều đến lúc chọn phái thì ko cho chọn....đánh tên xong ko cho chọn môn phái thì làm sao mà vào game dc bạn...ai có file game.php cho e xin với

Bạn chạy đúng như hướng dẫn chưa, nếu rồi mà vẫn không vào được game bạn thử tạo một acc khác rồi đăng nhập xem.
Bản trên máy ảo chỉ cần chạy server rồi vào 192.168.1.99 là chơi chứ không có config hay làm gì cả.

takeda12
08-06-14, 12:29 PM
Bạn chạy đúng như hướng dẫn chưa, nếu rồi mà vẫn không vào được game bạn thử tạo một acc khác rồi đăng nhập xem.
Bản trên máy ảo chỉ cần chạy server rồi vào 192.168.1.99 là chơi chứ không có config hay làm gì cả.

Đăng kí acc đc rùi...đăng nhập dc rùi...đến bảng đặt tên nhân vật...đặt xong chọn môn phái thì nó ko cho nhấp chọn môn phái...ko cho chọn môn phái thì nhấp vào game mãi cũng ko vào

Tuan565
08-06-14, 12:54 PM
Đăng kí acc đc rùi...đăng nhập dc rùi...đến bảng đặt tên nhân vật...đặt xong chọn môn phái thì nó ko cho nhấp chọn môn phái...ko cho chọn môn phái thì nhấp vào game mãi cũng ko vào

server chạy bị lỗi.............................

takeda12
08-06-14, 01:01 PM
server chạy bị lỗi.............................

Lỗi j vậy tuấn....chỉ dùm mình cách khắc phục đi...đc thì giúp mình temview với...mong bạn giúp đỡ