PDA

View Full Version : [MU] Share Sever Mu mở online chuẩn +web full

duongvandai
03-06-14, 10:13 PM
tình hình thuê con VPS nó cho con máy chủ data của viettel IDC trong đó có bộ cài đặt chuẩn đã mở online sever + web full mà ko có cái host nào up lên nhanh cho a e ai có host upload nhanh mượn cái upload.cho lên vps sợ ddos cái web của em
đây mấy bố <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> web1
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> htdocs

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> titanlink sever

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> NWebMUv5.13.1117

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Mu Server

còn tiếp 2 cái 1g với hơn mạng cùi đang kéo

The Gamer
03-06-14, 10:21 PM
chả hiểu nói cái nhồn gì_______________ mod trảm đi. clb dạo này nhảm chết mẹ

carotkhoaitay
03-06-14, 10:43 PM
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):) ):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)): )):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)) :)):))

GooglePro
03-06-14, 10:45 PM
tình hình thuê con vps nó cho con máy chủ data của viettel idc trong đó có bộ cài đặt chuẩn đã mở online sever + web full mà ko có cái host nào up lên nhanh cho a e ai có host upload nhanh mượn cái upload.cho lên vps sợ ddos cái web của em

bạn dùng fshare hoặc mediafile mà úp lên, còn việc tiêu đề 1 kiểu, làm 1 kiều như vậy là ko ổn đâu bạn nhé.

hoainiemclub
03-06-14, 10:54 PM
webfull là web j. :v thích cái web thôi =]] server vẫn tự tin hơn khi tự config =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]ư

duongvandai
03-06-14, 10:58 PM
bạn dùng fshare hoặc mediafile mà úp lên, còn việc tiêu đề 1 kiểu, làm 1 kiều như vậy là ko ổn đâu bạn nhé.

Link up rồi kìa bố . mạng cùi bắp còn mấy cái 1g đang kéo

Hiep_Mu
03-06-14, 11:03 PM
tình hình thuê con VPS nó cho con máy chủ data của viettel IDC trong đó có bộ cài đặt chuẩn đã mở online sever + web full mà ko có cái host nào up lên nhanh cho a e ai có host upload nhanh mượn cái upload.cho lên vps sợ ddos cái web của em
đây mấy bố <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> web1
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> htdocs

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> titanlink sever

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> NWebMUv5.13.1117

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Mu Server

web full nghĩa là như nào nhỉ ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

duongvandai
03-06-14, 11:08 PM
web full nghĩa là như nào nhỉ ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
thì nói chung là có tất tần tật của 1 server của người làm trước ở máy chủ của viettel đã online sau khi người ta không có tiền thuê bị cắt thì bộ mã nguồn vẫn còn lưu trên máy chứ sao nữa bác (ko kịp xóa)

ikenylee
03-06-14, 11:22 PM
tưởng web gì mới chứ nbb thì share cũng chẳng ai down ngoài link từ netbanbe.net đâu
server ít cũng cho cái thông tin ver bao nhiêu -.-. config những gì chứ

duongvandai
03-06-14, 11:37 PM
$server="GIAHUYSERVER";
$database="MuOnline";
$dbuser="giahuy";
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cái này của ai ấy nhỉ
bộ server chuẩn + web mugiatoc ấy sao nhỉ

freepro921
03-06-14, 11:43 PM
chả sv nào gọi là chuẩn cả , tùy theo người sử dụng thôi

thocon
04-06-14, 12:21 AM
$server="GIAHUYSERVER";
$database="MuOnline";
$dbuser="giahuy";
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cái này của ai ấy nhỉ
bộ server chuẩn + web mugiatoc ấy sao nhỉ
đây là config transaction của bảo kim lấy thông tin kết nối với VPS mình đang mượn test game sao you có dc vậy?
mặc dù chưa cho code này hoạt động? vẫn đang nằm trên máy cá nhân của mình
X_X có gì đó không ổn ở đây?
nếu hack dc VPS thì cũng không có được những dòng code này?

The Gamer
04-06-14, 12:41 AM
nhận bảo mật xammp mod security, anti ddos winserver
cho thuê hosting đặt web services, client game: 0974.772.833

x_x
x_x
x_x
x_x
x_x
x_x
x_x
x_x
x_x

TẢI VỀ ĐUÔI TOÀN .EXE KIS PHANG CHẾT MẸ NÓ LUÔN

NẢN =))(:|

ikenylee
04-06-14, 12:48 AM
safeshared nó thể đó, chọn extracter rồi download về chạy nó tự nén ra file rar :)

The Gamer
04-06-14, 01:14 AM
safeshared nó thể đó, chọn extracter rồi download về chạy nó tự nén ra file rar :)

cho tớ xin cái yahoo của cậu

h

zipcode
04-06-14, 01:47 AM
thì nói chung là có tất tần tật của 1 server của người làm trước ở máy chủ của viettel đã online sau khi người ta không có tiền thuê bị cắt thì bộ mã nguồn vẫn còn lưu trên máy chứ sao nữa bác (ko kịp xóa)
còn code gì hay trên đó không chia sẻ anh em vọc đi bạn !

mrrainnt
04-06-14, 02:24 AM
Bạn vui lòng update info của Server kèm theo ảnh minh họa cho bài viết của bạn !

Thân

Faker
04-06-14, 03:14 AM
lần sau mà để file exe giải nén mod cứ chém thẳng tay nhé vì có nhiều thành phần dùng để phát tán virus !!!
mặc định share server là file rar !!!
ps:trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> này chuyên sử dụng file exe để unrar rất nguy hiểm để phát tán virrus anh em thích tốc độ cao có thể dùng nhưng host như megashare [của bọn VNPT] mediafire 4shared[vào lucky hours max speed].....

duongvandai
04-06-14, 04:13 AM
x_x
x_x
x_x
x_x
x_x
x_x
x_x
x_x
x_x

TẢI VỀ ĐUÔI TOÀN .EXE KIS PHANG CHẾT MẸ NÓ LUÔN

NẢN =))(:|

vậy mà nhận anti ddos với bảo mật host nó thế có đuôi .exe là phải rồi

--- Chế độ gộp bài viết ---

đây là config transaction của bảo kim lấy thông tin kết nối với VPS mình đang mượn test game sao you có dc vậy?
mặc dù chưa cho code này hoạt động? vẫn đang nằm trên máy cá nhân của mình
X_X có gì đó không ổn ở đây?
nếu hack dc VPS thì cũng không có được những dòng code này?
Hì mới chôm chỉa được đó của thỏ con hả vậy nên đổi lại nhé.:D ah mà quên mất cái ip của vps của cậu là gì nhỉ

tưởng web gì mới chứ nbb thì share cũng chẳng ai down ngoài link từ netbanbe.net đâu
server ít cũng cho cái thông tin ver bao nhiêu -.-. config những gì chứ
netbanbe cũng 300k lận đó share cho ae dùng mới tập tành chôm chỉa mấy cái VPS ấy mà.còn mấy cái kiếm thế với thiên long nữa mai lên quán nét up cho nhanh ở nhà dcom chán quá up lâu nản

nockxikeZZ
04-06-14, 06:38 AM
Link virut không dowload về quét lại nguyên máy :-B

thocon
04-06-14, 06:53 AM
Đúng đó là thông tin của mình ! chắc 100% và buồn cười lắm, buồn cười không thể lý giải được.

- Đầu tiên VPS của mình được dựng trên VM và chạy hoàn toàn trên máy chủ cá nhân.
và mình cũng chưa từng thuê VPS của cá nhân hay của đơn vị cung cấp VPS nào, vì vậy không có chuyện dữ liệu bị mất khi không có phí duy trì ở Datacenter. (nên chủ topic thuê VPS ở đâu đi chăng nữa cũng không bao giờ có dữ liệu của mugiatoc.com)

- Điều thứ 2 những dòng code chủ topic show đó là code "transaction" của bảo kim,
Cách đây 1 tuần mình có định tích hợp thanh toán của bảo kim, những thông tin trên được mình cung cấp cho kỹ thuật của bảo kim, khi kỹ thuật chuyển code này cho mình thì vẫn hoàn toàn để trên laptop của mình, do bận việc nên mình chưa cho chạy code tích hợp nạp thẻ này, nghĩa là chưa chạy dịch vụ hay update code nạp vào server.

- Trường hợp bị hack VPS thì chủ topic cũng không thể có đoạn code với những thông tin 100% giống với file "transaction" đó để mà show ra ở chủ đề này, mình khẳng định điều này vì NBB và VBB không có khai báo kết nối như vậy và mình cũng chưa từng update code này vào VPS và thường sẽ khai báo (local) chứ không có Name Server (chốt thông tin này là ảo, và sẽ được thay khi chạy nếu cần)
Chính vì thế đoạn khai báo này chỉ có mình và kỹ thuật bảo kim biết.

Hơn nữa nó chỉ là máy ảo chạy webservicer với dung lượng rất hạn chế nên sẽ không có bất kỳ servergame nào để bạn có thể lấy đi

- Nói đến đây các bạn sẽ hiểu vấn đề thật chất là gì ?

Bài viết này có thể đăng để câu like hoặc có ý đồ khác nhưng hack VPS ư ! Bạn có thể làm được ? Nhưng không phải với mugiatoc.com đâu nhé tự tin khẳng định luôn !
Bạn có thể ddos, botnet chết băng thông, nhưng vào VPS ư "đừng vào rừng mơ bắt con tưởng bở"

- Ngay cả khi đưa những tin nhượng lại mugiatoc.com tôi vẫn thường tag thêm (Bạn có thể nhờ cao thủ đánh giá bảo mật và độ an toàn của code)

Mr.Hau
04-06-14, 07:12 AM
Chẳng hiểu gì . Có gì không đúng thì nên nói rõ ra để MOD giải quyết, không nên úp mở. Và nếu chứng minh đc nó là của bạn và chủ topic có ý đồ xấu thì MOD sẽ khóa chủ đề hoặc del nó. Thân !

thocon
04-06-14, 07:39 AM
Chẳng hiểu gì . Có gì không đúng thì nên nói rõ ra để MOD giải quyết, không nên úp mở. Và nếu chứng minh đc nó là của bạn và chủ topic có ý đồ xấu thì MOD sẽ khóa chủ đề hoặc del nó. Thân !

Cái không đúng ở đây là những dòng kết nối cơ sở dữ liệu của chủ topic show ra ở chủ đề này hoàn toàn giống với "transaction" của bảo kim và chỉ có mình và kỹ thuật bảo kim biết
những thông tin khai báo này cũng hoàn toàn là ảo, và chưa từng tồn tại trên VPS của mình, thì dù có làm gì hack nát VPS đi nữa cũng không thể lấy được dòng thông tin chính xác 100% trong file transaction kết nối đến Api của bảo kim được.
vì phần nạp thẻ của kỹ thuật bảo kim gửi cho mình vẫn nằm trên laptop của mình
và tự tin khẳng định chủ toppic có thể hack được VPS nhưng không phải của mugiatoc.com
thì vấn đề nằm ở đây chính là lộ thông tin của nhà cung cấp với những thông tin chỉ có 2 người biết kỹ thuật bảo kim và mình, người thứ 3 không thể biết được nội dung khai báo này
còn nếu chủ topic thích khẳng định đẳng cấp, mugiatoc.com luôn chờ đợi những dữ liệu mà bạn hack được từ VPS

tuyentc
04-06-14, 08:45 AM
chủ thớt cho hỏi..sao mà sv nhiều sâu với bọ thế...thế này down về chết à..mong chủ thớt up sang host khác đi :3

hackluv
04-06-14, 08:47 AM
Thớt ơi hay thằng có bản gốc bạn lấy của nó nó cho sâu bọ vào đúng ko.

tuyentc
04-06-14, 08:49 AM
Thớt ơi hay thằng có bản gốc bạn lấy của nó nó cho sâu bọ vào đúng ko.

hackluv
04-06-14, 08:53 AM

Chất lắm ah lol.

Nhưng ko ham lol chất nhưng fai đi vs lượng chứ chất ko ném cho chó gặm đi lol

The Gamer
04-06-14, 08:54 AM
lượng dek gì cậu toàn virus kinh bỏ mẹ

tuyentc
04-06-14, 08:56 AM
mấy ông chả hiểu gì...nguồn sv này từ hangan team dev lên..chứng tỏ chả ai biết...team làm việc chu đáo và chất lượng lắm :v

tr0ngvang
04-06-14, 08:59 AM
Khóa Topic =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

hackluv
lượng dek gì cậu toàn virus kinh bỏ mẹ

Bạn đọc kũ chưa haha.

Mình bảo chất ko đi vs lượng thì ném mddi còn gì lol

The Gamer
Chất lắm ah lol.

Nhưng ko ham lol chất nhưng fai đi vs lượng chứ chất ko ném cho chó gặm đi lol

có yahoo ko cho xin với

hackluv
04-06-14, 09:01 AM
Khóa Topic =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

M câm để a xem hangan team pro và chu đáo ntn lol.

Dám xưng webzen việt nam.

Mà trình độ nói năng thấy ngu + trình độ về sv chắc ai cũng biết lol

ne.utehyk7
04-06-14, 09:38 AM
Đọc thấy ngứa ngứa háng nên phải cmt 1 cái.
Này nọ éo gì webzen Việt Nam, code này code nọ 100%. Toàn của ăn cắp, lấy soucre nammech về rồi bày đặt này nọ SS2 tự code, rao bán ỉ ê 1 củ 1 bản >>> thocon
Còn server up kia lắm sâu quá, ai dám chơi (:|

zipcode
04-06-14, 09:43 AM
Cuối cùng trả hiểu gì? cãi nhau xôm quá !
clbgames sắp thành cái chợ cmnr
chủ đề thì share code: cũng chưa dám khẳng con bà định là server của ai show cái code thì ông thỏ con bảo 100% thông tin của mugiatoc.com nhưng phản bác là đây thông tin khai man, đọc cũng hiểu 1 phần
theo tôi hiểu thì bài này sàm đến 60% vì chạy trên server riêng thì đào đâu ra VPS cho chủ thớt thuê mà có code, hack thì ......
(thất vọng vì tưởng có hàng ss2)
sau đó thành viên nhảy vào nói tự nhiên trả hiểu gì luôn.

đề nghị close chủ đề =))

Này nọ éo gì webzen Việt Nam, code này code nọ 100%. Toàn của ăn cắp, lấy soucre nammech về rồi bày đặt này nọ SS2 tự code, rao bán ỉ ê 1 củ 1 bản >>> thocon

bác này đúng là tát nước theo mưa, nameck là nameck ăn trộm thế éo nào được. =))

thocon
04-06-14, 09:52 AM
M câm để a xem hangan team pro và chu đáo ntn lol.

Dám xưng webzen việt nam.

Mà trình độ nói năng thấy ngu + trình độ về sv chắc ai cũng biết lol
Bạn cũng vậy thôi khá hơn tôi sao, và bạn là gì sao tôi phải thể hiện nhỉ, tôi luôn * & #* & #* & #* & # như vậy cũng tốt hơn là tỏ ra thông minh đấy

Bạn cũng có vẻ cay cú nhỉ?
Khi tôi share bản season 2 tôi đã nói dõ đó là của nameck chứ không phải không nói là server do nhóm code, điều này những người điều hành diễn đàn có thể xem lại. và kiểm chứng
lý do tôi share bản nameck dev đó cũng là vì chúng tôi phát triển 1 bản tốt hơn nên mới chia sẻ nó
- Bạn có thể bỏ ra 1tr giao dịch bản season2 do chúng tôi code nếu không phải do chúng tôi viết bạn thích thế nào cũng được
giao dịch ở Hà Nội tại nhà riêng luôn OK

chủ đề thì share code: cũng chưa dám khẳng con bà định là server của ai show cái code thì ông thỏ con bảo 100% thông tin của mugiatoc.com nhưng phản bác là đây thông tin khai man, đọc cũng hiểu 1 phần
theo tôi hiểu thì bài này sàm đến 60% vì chạy trên server riêng thì đào đâu ra VPS cho chủ thớt thuê mà có code, hack thì ......

đề nghị close chủ đề =))

bác này đúng là tát nước theo mưa, nameck là nameck ăn trộm thế éo nào được. =))
Còn bạn cũng không vậy sao?

zipcode
04-06-14, 09:58 AM
Dự là sắp có bão.............................................. .............

hackluv
04-06-14, 10:04 AM
Bạn cũng vậy thôi khá hơn tôi sao, và bạn là gì sao tôi phải thể hiện nhỉ, tôi luôn * & #* & #* & #* & # như vậy cũng tốt hơn là tỏ ra thông minh đấy

Bạn cũng có vẻ cay cú nhỉ?
Khi tôi share bản season 2 tôi đã nói dõ đó là của nameck chứ không phải không nói là server do nhóm code, điều này những người điều hành diễn đàn có thể xem lại.
lý do tôi share bản nameck dev đó cũng là vì chúng tôi phát triển 1 bản tốt hơn nên mới chia sẻ nó
- Bạn có thể bỏ ra 1tr giao dịch bản season2 do chúng tôi code nếu không phải do chúng tôi viết bạn thích thế nào cũng được
giao dịch ở Hà Nội tại nhà riêng luôn OK

Còn bạn cũng không vậy sao?

Tôi á lol ko fai mang hàng vớ vẩn đem sell.
hàng cùi 1tr ko support 1tr5 có support.

Tôi chẳng bao giờ tỏ ra thông minh vs những thứ đc dậy và ko làm đc. Thay vào đó tự học và tìm hiểu kèm đó tôi luôn luôn tự hào là mình làm đc và vẫn tiếp tục tìm hiểu thay vì bạn lấy hàng share ccv ccn ra làm lợi cá nhân. Kiểu gọi là ăn xương thừa đó nói thtj ra bạn no chứ còn bạn cũng là 1 thành phần làm nước ngoài khinh việt nam

Tôi tự hào là dùng tiền của bản thân và mua đc thứ đó thay vì dùng ccv của ng khác giống chó gặm xương

zipcode
04-06-14, 10:09 AM
Chủ đề đã đi sang 1 hướng mới !
hình như các thánh chỉ biết comment chứ không đọc, chém tới bến luôn rầu

AI CÒN BẢN SEASON 2 CỦA BÁC THỎ SHARE CHO EM VỚI EM CŨNG THÍCH SEASON 2

ikenylee
04-06-14, 10:13 AM
người ta sell kệ người ta :| phân biệt vớ vẩn. hàng ctpt,tomatoes không lấy code team khác về rồi build lên dần để sell à.
ccv,ccn đó kinh doanh cả trăm triệu USD nên đừng đem ra so sánh vớ vẩn vậy.cứ làm như người khác vứt cho mình cái thẻ của nó để mình xài.

hackluv
04-06-14, 10:23 AM
người ta sell kệ người ta :| phân biệt vớ vẩn. hàng ctpt,tomatoes không lấy code team khác về rồi build lên dần để sell à.
ccv,ccn đó kinh doanh cả trăm triệu USD nên đừng đem ra so sánh vớ vẩn vậy.cứ làm như người khác vứt cho mình cái thẻ của nó để mình xài.

Bạn chưa hiểu mấu chốt ccv vs ccn share này là hàng scan shop ra chứ còn hàng tự đăng kí vs có tiền ở bên trong vqf chính chủ nó khác và ko có gì để nói về hàng chính chủ.

Tomatoes và ctpt .... dev nền sv.

Chứ còn "cao thủ" thôcn thì thay tên sv ....

Sự thật mất lòng nó thế haha.

Hiep_Mu
04-06-14, 10:24 AM
vậy mà nhận anti ddos với bảo mật host nó thế có đuôi .exe là phải rồi

Hì mới chôm chỉa được đó của thỏ con hả vậy nên đổi lại nhé.:D ah mà quên mất cái ip của vps của cậu là gì nhỉ

netbanbe cũng 300k lận đó share cho ae dùng mới tập tành chôm chỉa mấy cái VPS ấy mà.còn mấy cái kiếm thế với thiên long nữa mai lên quán nét up cho nhanh ở nhà dcom chán quá up lâu nản
chôm chỉa VPS này nhé 103.27.236.63 minh đang đợi bạn

tuyentc
04-06-14, 10:33 AM
:)) lại sắp có bão rồi..mưa đê cho mát...sry e chỉ đổ thêm tí dầu...nhìn lại hóa ra can xăng :v hờ hờ hờ...

hackluv
04-06-14, 10:37 AM
:)) lại sắp có bão rồi..mưa đê cho mát...sry e chỉ đổ thêm tí dầu...nhìn lại hóa ra can xăng :v hờ hờ hờ...

Non và xanh lắm lol

Hahahaha

Kekeke

Vãi gái

thocon
04-06-14, 11:07 AM
Non và xanh lắm lol

Hahahaha

Kekeke

Vãi gái

xin lỗi bạn ! bạn đúng là cái thể loại trả biết cái gì chém như đúng rồi !
lên Thánh từ bao giờ thế?
Bạn muốn nói tôi thay đổi tên server mu, đúng tôi đã đổi tên server nhưng lúc share tôi ghi dõ nguồn bạn nhé
không phải không nguồn và tự nhận nó là của mình đâu
- Dù tôi có làm gì trên nó nhưng khi share tôi ghi nguồn server vậy đúng hay sai
Bạn thuộc cái thể loại chó cắn đàn ! chưa hiểu mô tê gì nhưng phán như đúng rồi
còn Về CC à ! hãy làm được đi rồi hãy phán, sương lắm, làm được cũng hốc máu mắt đấy, đừng có mang lý lẽ tiền túi của mình nữa nhé

Và tôi nói cũng rất dõ ràng và là tiếng việt có dấu, tiếng mẹ đẻ của bạn đấy, hay không biết đọc để tôi phóng nó to ra nhé

HÃY BỎ TIỀN MUA SERVER MU SERVER 2 CỦA TEAM TÔI CODE GIAO DỊCH TẠI HÀ NỘI - NHÀ RIÊNG
NẾU BẠN CHỨNG MINH ĐƯỢC PHIÊN BẢN ĐÓ KHÔNG PHẢI DO CHÚNG TÔI CODE VÀ BUIDING BẠN MUỐN SAO CŨNG ĐƯỢC, CÒN CỨ LÝ LẼ CÙN KIỂU THẾ NÀY ĐỂ LÀM GÌ?

vì sao tôi nhắc đi nhắc lại điều này mà bạn lại không thể đọc được nhỉ

nhoktrain
04-06-14, 11:08 AM
Thế túm váy lại tức là thông tin kia chỉ bác thocon và ông kỹ thuật bảo kim biết nhưng bị lộ ra ngoài!
Đầu tiên thì bác chủ thớt bảo ntn:

tình hình thuê con VPS nó cho con máy chủ data của viettel IDC trong đó có bộ cài đặt chuẩn đã mở online sever + web full

Nhưng sau khi bác Thocon nhảy vào lại bảo ntn:

Rồi còn hỏi:

Hì mới chôm chỉa được đó của thỏ con hả vậy nên đổi lại nhé. ah mà quên mất cái ip của vps của cậu là gì nhỉ

Thế là thế qué nào??

Chốt hạ mình thấy vấn đề chỉ có 2 khả năng:
1 là nâng bi
2 là có vấn đề bảo mật phía kỹ thuật bảo kim (nếu theo ý của bác thocon thì là như thế vì chạy trên VM thì lấy éo đâu ra VPS mà hack)

ne.utehyk7
04-06-14, 11:21 AM

đề nghị close chủ đề =))

Trước có topic gì gì đó up bản namech rồi kêu mình dev, sau bị hackluv bóc mẽ hắn mới kêu là dev thêm bác à. Dev cái mẹ gì mà dev =))

thocon
04-06-14, 11:37 AM
Thế túm váy lại tức là thông tin kia chỉ bác thocon và ông kỹ thuật bảo kim biết nhưng bị lộ ra ngoài!
Đầu tiên thì bác chủ thớt bảo ntn:

Nhưng sau khi bác Thocon nhảy vào lại bảo ntn:

Rồi còn hỏi:

Thế là thế qué nào??

Chốt hạ mình thấy vấn đề chỉ có 2 khả năng:
1 là nâng bi
2 là có vấn đề bảo mật phía kỹ thuật bảo kim (nếu theo ý của bác thocon thì là như thế vì chạy trên VM thì lấy éo đâu ra VPS mà hack)

đây mới là thứ mình nói:

Đúng đó là thông tin của mình ! chắc 100% và buồn cười lắm, buồn cười không thể lý giải được.

- Đầu tiên VPS của mình được dựng trên VM và chạy hoàn toàn trên máy chủ cá nhân.
và mình cũng chưa từng thuê VPS của cá nhân hay của đơn vị cung cấp VPS nào, vì vậy không có chuyện dữ liệu bị mất khi không có phí duy trì ở Datacenter. (nên chủ topic thuê VPS ở đâu đi chăng nữa cũng không bao giờ có dữ liệu của mugiatoc.com)

- Điều thứ 2 những dòng code chủ topic show đó là code "transaction" của bảo kim,
Cách đây 1 tuần mình có định tích hợp thanh toán của bảo kim, những thông tin trên được mình cung cấp cho kỹ thuật của bảo kim, khi kỹ thuật chuyển code này cho mình thì vẫn hoàn toàn để trên laptop của mình, do bận việc nên mình chưa cho chạy code tích hợp nạp thẻ này, nghĩa là chưa chạy dịch vụ hay update code nạp vào server.

- Trường hợp bị hack VPS thì chủ topic cũng không thể có đoạn code với những thông tin 100% giống với file "transaction" đó để mà show ra ở chủ đề này, mình khẳng định điều này vì NBB và VBB không có khai báo kết nối như vậy và mình cũng chưa từng update code này vào VPS và thường sẽ khai báo (local) chứ không có Name Server (chốt thông tin này là ảo, và sẽ được thay khi chạy nếu cần)

Hơn nữa nó chỉ là máy ảo chạy webservicer với dung lượng rất hạn chế nên sẽ không có bất kỳ servergame nào để bạn có thể lấy đi

Bài viết này có thể đăng để câu like hoặc có ý đồ khác nhưng hack VPS ư ! Bạn có thể làm được ? Nhưng không phải với mugiatoc.com đâu nhé tự tin khẳng định luôn !
Bạn có thể ddos, botnet chết băng thông, nhưng vào VPS ư "đừng vào rừng mơ bắt con tưởng bở"

- Ngay cả khi đưa những tin nhượng lại mugiatoc.com tôi vẫn thường tag thêm (Bạn có thể nhờ cao thủ đánh giá bảo mật và độ an toàn của code)

Trước có topic gì gì đó up bản namech rồi kêu mình dev, sau bị hackluv bóc mẽ hắn mới kêu là dev thêm bác à. Dev cái mẹ gì mà dev =))
lại thêm cờ hó cắn càn
đầu tiên share bản nameck bạn nhé (có ghi nguồn) và bị các bạn cho rằng là bản chúng tôi code (thế éo nào vậy ghi nguồn để làm gì?)
thứ 2 sau đó tôi shell 1 bản do nhóm code thì các bạn lại cứ vim vào đó là bản Nameck
Tôi nhắc lại cho bạn thêm 1 lần nữa nhé 1tr không lớn, bạn bỏ ra mua bản chúng tôi code, giao dịch ở hà nội và tại nhà riêng (đảm bảo chưa)
Hay đéo làm được vào ẳng làm loãng chủ đề này
(kể cả khi nói ra câu này MOD thích phạt hay ban nick cũng chấp nhận hết)

hackluv
04-06-14, 11:49 AM
xin lỗi bạn ! bạn đúng là cái thể loại trả biết cái gì chém như đúng rồi !
lên Thánh từ bao giờ thế?
Bạn muốn nói tôi thay đổi tên server mu, đúng tôi đã đổi tên server nhưng lúc share tôi ghi dõ nguồn bạn nhé
không phải không nguồn và tự nhận nó là của mình đâu
- Dù tôi có làm gì trên nó nhưng khi share tôi ghi nguồn server vậy đúng hay sai
Bạn thuộc cái thể loại chó cắn đàn ! chưa hiểu mô tê gì nhưng phán như đúng rồi
còn Về CC à ! hãy làm được đi rồi hãy phán, sương lắm, làm được cũng hốc máu mắt đấy, đừng có mang lý lẽ tiền túi của mình nữa nhé

Và tôi nói cũng rất dõ ràng và là tiếng việt có dấu, tiếng mẹ đẻ của bạn đấy, hay không biết đọc để tôi phóng nó to ra nhé

HÃY BỎ TIỀN MUA SERVER MU SERVER 2 CỦA TEAM TÔI CODE GIAO DỊCH TẠI HÀ NỘI - NHÀ RIÊNG
NẾU BẠN CHỨNG MINH ĐƯỢC PHIÊN BẢN ĐÓ KHÔNG PHẢI DO CHÚNG TÔI CODE VÀ BUIDING BẠN MUỐN SAO CŨNG ĐƯỢC, CÒN CỨ LÝ LẼ CÙN KIỂU THẾ NÀY ĐỂ LÀM GÌ?

vì sao tôi nhắc đi nhắc lại điều này mà bạn lại không thể đọc được nhỉ

CODE :))

vãi cả CODE =))

HN ư =))

giọng bạn là HN chắc giọng mình là ngoại tỉnh cmnr.

bạn tưởng mình chưa nói chuyện với bạn ah =))

a pa che =))

vãi cả a pa che =)))

phíc búc =)) < fix bug > =))

đến ớn =)))

nghe xong thấy ngán tận cổ =)))

cùn ư =))

thể loại bạn đi thay tên NAMECH là đủ biết trình độ rồi =))

hangan team dev 100% thấy ớn =)))

zipcode
04-06-14, 11:58 AM
đây mới là thứ mình nói:

lại thêm cờ hó cắn càn
đầu tiên share bản nameck bạn nhé (có ghi nguồn) và bị các bạn cho rằng là bản chúng tôi code (thế éo nào vậy ghi nguồn để làm gì?)
thứ 2 sau đó tôi shell 1 bản do nhóm code thì các bạn lại cứ vim vào đó là bản Nameck
Tôi nhắc lại cho bạn thêm 1 lần nữa nhé 1tr không lớn, bạn bỏ ra mua bản chúng tôi code, giao dịch ở hà nội và tại nhà riêng (đảm bảo chưa)
cuối cùng thì em cũng hiểu
Nghĩa là bác thocon khẳng định hack để lấy dữ liệu từ mugiatoc.com là không có cửa với thớt
=> thông tin thớt có vì thớt là người của bảo kim (bác ấy nói chỉ có bác ấy và nhân viên kỹ thuật biết.....)
vì code nạp chưa up vào VPS vẫn đang nằm trên laptop, mà hack được thì cũng không có đoạn code nằm ở VPS
hơn nữa bác thocon mời thớt vào sơi mugiatoc.com có nghĩa là bác thocon tự khẳng định bảo mật của mình
Vậy => ý bác ấy là:
hàng thớt share là hàng của thớt nhưng vim hack VPS của bác thocon là không được
và mất điểm của dịch vụ bảo kim khi show thông tin cá nhân
em suy luận vậy có đúng không ạ ! không đúng thì đừng ném đá em tội nghiệp.....

The Gamer
04-06-14, 12:16 PM
chả giải quyết (!) gì đến trạng 5 rồi toàn vớ vẩn

thằng nào giỏi kiếm tiền đi rồi chia sẻ cho anh em

anh chủ thread up link khác hộ iem cái

virus lắm quá e ko chơi kiểu share này dc anh à

GooglePro
04-06-14, 12:26 PM
Link up rồi kìa bố . mạng cùi bắp còn mấy cái 1g đang kéo

BỐ CẢM ƠN NHƯNG BỐ KHÔNG DÙNG,

xIN LỖI NHÉ, VÌ MÌNH LỊCH SỰ VỚI BẠNT TRƯỚC, NHƯNG BẠN RẤT ÍT LỊCH SỰ VỚI TUI

hackluv
04-06-14, 12:33 PM
chả giải quyết (!) gì đến trạng 5 rồi toàn vớ vẩn

thằng nào giỏi kiếm tiền đi rồi chia sẻ cho anh em

anh chủ thread up link khác hộ iem cái

virus lắm quá e ko chơi kiểu share này dc anh à

dùng làm gì tự dev mà xài tội gì fai xài đồ nhiều virus :(

cài máy khổ lắm :(

nampro
04-06-14, 01:26 PM

sv này là của mu winmu.vn ah? mình thấy có chỗ thì của winmu.vn ,chỗ thì lại winmu.zapto.org, chỗ thì lại chia sẻ của Temmo9x . chả hiểu thế nào, có ổn không mà sao ko có cái info gì hết.

hackluv
04-06-14, 01:27 PM
sv này là của mu winmu.vn ah? mình thấy có chỗ thì của winmu.vn ,chỗ thì lại winmu.zapto.org, chỗ thì lại chia sẻ của Temmo9x . chả hiểu thế nào, có ổn không mà sao ko có cái info gì hết.
sv cùi ý mà LOL

toàn sâu bọ :))

lấy về có db thì lấy thôi =))

db get sđt

..............

để spam

nampro
04-06-14, 01:30 PM
sv cùi ý mà LOL

toàn sâu bọ :))

lấy về có db thì lấy thôi =))

db get sđt

..............

để spam

=)) bác này nói chí phải spam sms :))

nhoktrain
04-06-14, 02:19 PM
Kiểu này theo suy đoán của em thì có thể bên kỹ thuật bảo kim bị lộ thông tin khách hàng ra ngoài
Người vụ lợi kiếm mấy bản sv tùm lum từa lưa rồi chèn virus gì đấy để các bác dev hay mở sv sẽ bị ăn cắp thong tin sv
Thêm vào nữa dùng host safeshare là 1 host chạy file exe rất dễ đính kèm virus sâu bọ bla bla

Chốt hạ là bảo kim quả này mất uy tín rồi [-(

LTG Team
04-06-14, 03:15 PM
Mình thì ko rành về muserver lắm vì đã bỏ quá lâu.
nhưng đọc từ đầu đến cuối thì có 1 vài điểm nghi vấn
thông tin này chỉ có thocon và kỹ thuật bảo kim biết, và cái file gì đó là để ở laptop,
máy chủ ảo được dựng tại máy cá nhân.
còn thớt thì bảo là thuê của Viettel IDC.

Việc hack thì ko thể xảy ra ở đây, nếu hack được thì ko thể có được thông tin để ở laptop.
Cái này chỉ có thể bên bảo kim đã tiết lộ ra.
còn đây là mình đã download và quét virus sơ qua

File TitanServer có vấn đề, Thường titan tech build sẽ có copyright, đằng này ko thấy gì hêt

Bkav W32.HfsAutoB.4dbb 20140220
CAT-QuickHeal (Suspicious) - DNAScan 20140220
McAfee-GW-Edition Heuristic.LooksLike.Win32.Suspicious.J 20140220
Norman Kryptik.GWK 20140220
Sophos Mal/EncPk-DW 20140220

file GS và 1 số file khác cũng có dính vài em.
nên chốt 1 câu, ko nên download về :).
mình dùng máy ảo download và kiểm tra xem.

P/S: các bạn muốn nâng cao trình độ của mình thì nên tìm cái server nào cùi nhất, lỗi nhiều nhất mà dev. Tự nhiên trình sẽ lên ngay :).

supermu
04-06-14, 03:21 PM
chôm chỉa VPS này nhé 103.27.236.63 minh đang đợi bạn

Mình thích cái vps 125.253.121.254 đang chạy web mu-phieu.com của bạn cơ. :))
mu-manhho.com sao open vài hôm lại sập thế. ?
bạn thách thức hack vps à ? được thôi. đợi open chính thức nhé :))
mình cảnh cáo trước trên 4rum nhé cũng đặt trên vps 125.253.121.254 , vấn đề là đã vào được vps thì việc cho sập mu là việc đơn giản.
mong bạn bớt ngông cuồng và cẩn thận lời nói.

anh em xem forum nhe :

Do trình độ BQT có hạn,Admin ngông cuồng trên clbgamesvn.com nên bị các anh hỏi thăm,BQT và bản thân Admin xin Off để tu tâm dưỡng tính

hackluv
04-06-14, 03:39 PM
Mình thích cái vps 125.253.121.254 đang chạy web mu-phieu.com của bạn cơ. :))
mu-manhho.com sao open vài hôm lại sập thế. ?
bạn thách thức hack vps à ? được thôi. đợi open chính thức nhé :))
mình cảnh cáo trước trên 4rum nhé cũng đặt trên vps 125.253.121.254 , vấn đề là đã vào được vps thì việc cho sập mu là việc đơn giản.
mong bạn bớt ngông cuồng và cẩn thận lời nói.

anh em xem forum nhe :

Do trình độ BQT có hạn,Admin ngông cuồng trên clbgamesvn.com nên bị các anh hỏi thăm,BQT và bản thân Admin xin Off để tu tâm dưỡng tính

LOCAL =))

bó tay =))

tập trung giết địch đê =))

ngồi đó mà chém nhau =)))

pikhjn
04-06-14, 05:34 PM
Tôi á lol ko fai mang hàng vớ vẩn đem sell.
hàng cùi 1tr ko support 1tr5 có support.

Tôi chẳng bao giờ tỏ ra thông minh vs những thứ đc dậy và ko làm đc. Thay vào đó tự học và tìm hiểu kèm đó tôi luôn luôn tự hào là mình làm đc và vẫn tiếp tục tìm hiểu thay vì bạn lấy hàng share ccv ccn ra làm lợi cá nhân. Kiểu gọi là ăn xương thừa đó nói thtj ra bạn no chứ còn bạn cũng là 1 thành phần làm nước ngoài khinh việt nam

Mình nhắc khẽ các bạn điều này nhé , chỉ tốt cho 2 bên thôi !

Tôi tự hào là dùng tiền của bản thân và mua đc thứ đó thay vì dùng ccv của ng khác giống chó gặm xương

Chả cần biết người nước ngoài có khinh người Việt mình hay không , chứ mình cảm thấy cùng là người Việt với nhau mà còn đố kỵ từng chút một...thì =))

Người này share cái này , thì hiển nhiên sẽ có một post chê bai đủ kiểu , người này sell cái khác thì cũng lại thế này cái kia nói chung là ... rất khó hiểu,tham gia diễn đàn nhưng không đạt thỏa mãn đúng mục đích , sinh tật kéo theo anh em bạn bè thế này thế nọ, cái lọ cái chai một cách ích kỉ mà trong khi đó họ đang rất hài lòng những gì đang diễn ra nhưng cũng vì tiếng nói và mất tự chủ khiến bản thân cuốn theo làm những điều sai trái !

Kém hiểu biết nhưng thích được nguy hiểm và chứng tỏ mình trước mắt mọi người tôi là vĩ đại nhưng mặt trái của nó là một kết quả khó lường mà bạn sẽ phải xấu hổ.

Bảo diễn đàn xuống cấp , giống một đống rác ,nhưng hằng ngày vẫn đăng nhập vào đống rác để chê bai đã kích người này người khác.

nhoktrain
04-06-14, 05:56 PM
Cái topic càng ngày càng lạc đề ^:)^

Từ cái topic share Server, mọi người tranh luận về cái mục đích của topic thì ko nói đằng này lại cãi nhau về cái vấn đề vớ va vớ vẩn!
Mình quan tâm là vấn đề chủ topic sau khi trả lời 1-2 bài giờ lặn mất tăm, không trả lời được thắc mắc của "Thocon" nhỉ?
Vì nếu đây là 1 topic mang tính phát tán sv chứa virus thì mong mod kiểm tra và xóa link kẻo người không biết lại dinh thì khổ

Theo mình có xem tk của chủ topic thì đây là 1 "chuyên gia" hỏi
Và lượn khá nhiều game với mục đích nhắm đến thị trường online nên mình mong MOD check cẩn thận các link:

Kiếm Thế:

Sở Hán Vương:

hackluv
04-06-14, 06:38 PM

Chả cần biết người nước ngoài có khinh người Việt mình hay không , chứ mình cảm thấy cùng là người Việt với nhau mà còn đố kỵ từng chút một...thì =))

Người này share cái này , thì hiển nhiên sẽ có một post chê bai đủ kiểu , người này sell cái khác thì cũng lại thế này cái kia nói chung là ... rất khó hiểu,tham gia diễn đàn nhưng không đạt thỏa mãn đúng mục đích , sinh tật kéo theo anh em bạn bè thế này thế nọ, cái lọ cái chai một cách ích kỉ mà trong khi đó họ đang rất hài lòng những gì đang diễn ra nhưng cũng vì tiếng nói và mất tự chủ khiến bản thân cuốn theo làm những điều sai trái !

Kém hiểu biết nhưng thích được nguy hiểm và chứng tỏ mình trước mắt mọi người tôi là vĩ đại nhưng mặt trái của nó là một kết quả khó lường mà bạn sẽ phải xấu hổ.

Bảo diễn đàn xuống cấp , giống một đống rác ,nhưng hằng ngày vẫn đăng nhập vào đống rác để chê bai đã kích người này người khác.
cảm ơn cái lời nhắc khẽ.

mẹ kiếp MOD diễn đàn còn hỏi giá thuê BOTNET - xin pass BOTNET =))

nói thật chứ.

thằng đó á cả cái CLB biết cái đẳng cấp rồi.

mẹ kiếp ăn dơ vs MOD xóa bài tôi bóc mẽ ra.

sửa tên cái server NAMECH xong share lên nói onl đc thời gian rồi =))

nghe chối không tả đc.

bạn ý xóa cái gọi là

Dataserver 100%
Edataserver 100%
...........

cái gì cũng 100% by HaNganTeam =))

còn cái đó chắc chụp lên cho toàn thể anh em cùng cười =))

dù sao cũng cảm ơn nhắc nhỏ =))

đố kỵ gì hả bạn.

bạn biết tính mình rồi.

thích thì chiến không thích thì thôi.

mình chẳng cần ai fai soi xét hay chỉ dậy mình fai làm cái gì cả.

đơn giản mình qua nước ngoài mình vẫn đc tôn trọng chứ ko fai chê bai. < qua theo nghĩa là đi chứ không fai là qua diễn đàn - trong cái XH ảo >

P/S : ĐLQ

hackluv chuẩn bị tài trợ chương trình sức khỏe giới tính. xin vui lòng liên hệ với hackluv để được tặng 1 hộp durex

ne.utehyk7
04-06-14, 06:46 PM
đây mới là thứ mình nói:

lại thêm cờ hó cắn càn

Mỗi lần chú ẳng a thấy ngứa háng kinh lên được. Nói chung là Dev dev, code code cái CC, dev + code đoạn nào nói mệ nó ra sao phải thay tên server namech rồi shows éo ghi rõ nguồn làm gì. Show rồi kêu dev + code. Đến khi bị bóc mẽ rồi kêu share =))

mrrainnt
04-06-14, 07:30 PM
Mình sẽ CLOSE TOPIC !

Lý do :

Link Download theo nhiều bạn báo là có Virus.
Topic này là Share Server nhưng chủ đề hoàn toàn không liên quan đến Topic
Close Topic tránh mất hòa khí đôi bên

Chuyện tư thù cá nhân hay như thế nào các bạn có thể giải quyết riêng qua Yahoo - FB - Inbox Forum, ClbGamesVN là Diễn Đàn chia sẽ thảo luận Development Game Private (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) chứ không phải nơi để đem lên cãi nhau, vì vậy mong các bạn kìm chế để có 1 sân chơi lành mạnh vui vẻ !

Cảm ơn các bạn nhiều !

Thân