PDA

View Full Version : Chạy Vấn Tiên. Online = No - IP

Canxivtp
30-05-14, 10:52 PM
Mình Đã Config Như Thế , Port Củng Mỡ R ! Máy Mình Thì Vào Game ok . Còn Máy Khác IP thì Chỉ Load Đến 99% Kết Nối Đến Máy Chủ .
Không Chịu Vào

IP cũa Mình

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình Sũa Lại Carp Mạng Cũa Mình .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Config File Gamelogin.php , Config.inc.php

Port mình đã mỡ

Pro Chỉ Mình Vs :/ Máy Mình Thì Chạy Vào Ok , Còn Máy IP Khác Thì Chỉ Load Đến 99% . Kết Nối Máy Chủ R Đứng Lun .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> IP Mấy Bạn Test Thử Đi

kingofsunzz
30-05-14, 11:02 PM
ờ mình cũng đơ luôn
klq nhưng thím hợp tác làm vấn tiên online vs t ko
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

EmMoiVao
30-05-14, 11:03 PM
=))
Google Phân biệt mấy loại IP đi

bualolu
30-05-14, 11:13 PM
Mún thỳ anh em lên dowload cái cctalk.vn về login vào : r bấm mã số ID: 1100393929 vào phòng này có gì a e thảo luận nói chuyện trên mic + text chat đc thỳ ok..........!!

Ứng dụng rỏ nét ..!! dễ nhìn hơn nhưng cái kia như alo alo : v v....

Canxivtp
30-05-14, 11:14 PM
ờ mình cũng đơ luôn
klq nhưng thím hợp tác làm vấn tiên online vs t ko
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ADd Yahoo : tuboylang đi bạn rồi bàn tiếp