PDA

View Full Version : ai fix lỗi này với Vấn Tiên

mrtos
30-05-14, 08:06 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hiện dòng : Notice: Undefined index: accountName in C:\xampp\htdocs\TempLate\PublicTop.html on line 12

Em cài Vấn tiên với Xampp khi vào trang Login thì nó hiện như vậy ai giúp em với !

assmin
30-05-14, 08:27 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hiện dòng : Notice: Undefined index: accountName in C:\xampp\htdocs\TempLate\PublicTop.html on line 12

Em cài Vấn tiên với Xampp khi vào trang Login thì nó hiện như vậy ai giúp em với !

database đã có chưa accountName không có kìa

mrtos
30-05-14, 10:25 PM
database đã có chưa accountName không có kìa

database để vào đâu vậy anh

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Canxivtp
30-05-14, 10:27 PM
Lỗi này là do bạn sử dụng xampp chưa add database cũa Vấn Tiến vào phpmyadmin . ! Tức là ( caonima ) database .!!!

mrtos
30-05-14, 10:51 PM
Lỗi này là do bạn sử dụng xampp chưa add database cũa Vấn Tiến vào phpmyadmin . ! Tức là ( caonima ) database .!!!

vẫn ko đc a ơi có thể team giúp e ko yahoo hotlachoi

gacon91hp
31-05-14, 12:02 AM
dùng bản xampp ko thích hợp thì ra lỗi thôi

thocon
31-05-14, 12:20 AM
dùng bản xampp ko thích hợp thì ra lỗi thôi

vậy dùng bản xampp nào phù hợp vậy bạn?

vanbinh19991
31-05-14, 03:07 AM

tìm file PublicTop.html theo đường dẫn . tìm dòng 12 mở = notepad ++ rồi xóa cả hàm thứ 12 đi . là hết bạn à. vì xampp k hỗ trợ . k ảnh hưởng gì game đâu .

mrtos
31-05-14, 07:48 AM
tìm file PublicTop.html theo đường dẫn . tìm dòng 12 mở = notepad ++ rồi xóa cả hàm thứ 12 đi . là hết bạn à. vì xampp k hỗ trợ . k ảnh hưởng gì game đâu .

Em đã fix được rồi mà các a cho e hỏi s mà vào game nó cứ tải tập tin phiên bản rồi đứng đơ ra vậy yahoo e hotlachoi

mrtos
31-05-14, 08:55 AM
Uppppppppppppppppppppppppppppp