PDA

View Full Version : Cần Giúp Tạo Tab Trong Web Sở Hán Vương

duongvandai
29-05-14, 08:00 PM
Các Bác giúp em cách tạo tab như trong hình giúp em với nhìn hay hay quá.Thank Các Bác Nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hai07dv
29-05-14, 09:39 PM
Các Bác giúp em cách tạo tab như trong hình giúp em với nhìn hay hay quá.Thank Các Bác Nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ctrl + U lấy code html nhé...............30 char

--- Chế độ gộp bài viết ---

@hai07dv: thím quên ko nói thớt phải lấy .css + .js nữa thì có mà bug resize or không chuẩn

duongvandai
30-05-14, 02:05 PM
Ctrl + U lấy code html nhé...............30 char

--- Chế độ gộp bài viết ---

@hai07dv: thím quên ko nói thớt phải lấy .css + .js nữa thì có mà bug resize or không chuẩn
làm mãi chả được chèn vào toàn bị thụt xuống dưới tận cùng của thế giới

duongvandai
30-05-14, 09:51 PM
mãi chả được chán ghê nhìn đẹp mà chả bít làm.Bác nào giúp em với.Up Up

PeterAn
30-05-14, 09:54 PM
^

Có thể dùng fire bug để RIP cái đoạn source đấy

Còn không có thể nghiên cứu về iframe để biết cách code cho phù hợp <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duongvandai
31-05-14, 08:14 PM
^

Có thể dùng fire bug để RIP cái đoạn source đấy

Còn không có thể nghiên cứu về iframe để biết cách code cho phù hợp <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Rip mãi chả được phát nản luôn bác nào giỏi rip rip hộ em phát .gà gà quá chả làm được gì