PDA

View Full Version : [MU] Sửa dòng hiển thị Sói tinh Hoàng Kim

Rest In Peace
28-05-14, 08:41 PM
Mình định sửa dòng hiển thị chỉ số của Sói tinh Hoàng kim mà tìm mãi ko thấy trong text_eng.bmd đâu cả. Ai biết chỉ giúp mình với

Ths

freepro921
28-05-14, 08:47 PM
Mình định sửa dòng hiển thị chỉ số của Sói tinh Hoàng kim mà tìm mãi ko thấy trong text_eng.bmd đâu cả. Ai biết chỉ giúp mình với

Ths
itemtooltip_eng.bmd
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Rest In Peace
14-10-14, 03:23 AM
Mình sửa trong itemtooltiptext rùi. Nó có dòng

Icrease %d damage nhưng khi vào Game lại là: Icrease 30 damage chứ ko phải tăng 30% ???

Mình thêm dấu % đằng sau thì chỉ số còn 0. hoặc thêm chữ cũng vậy. Có phải do Charset ko nhỉ? Mình sửa charset UTF-8 bằng magichand 2.0

BladeKnight109
14-10-14, 04:28 AM
Mình sửa trong itemtooltiptext rùi. Nó có dòng

Icrease %d damage nhưng khi vào Game lại là: Icrease 30 damage chứ ko phải tăng 30% ???

Mình thêm dấu % đằng sau thì chỉ số còn 0. hoặc thêm chữ cũng vậy. Có phải do Charset ko nhỉ? Mình sửa charset UTF-8 bằng magichand 2.0

Icrease %d%% damage

(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|

YouTobe
14-10-14, 09:36 PM
Icrease %d%% damage

sửa xong lưu lại chạy mu toàn báo lỗi file vừa sửa : Data\Local\itemtooltiptext_Eng.bmd - File corrupted . mà rõ ràng chữ '' itemtooltiptext_Eng.bmd '' mình đâu viết hoa Eng. ai biết sao không

Sửa cái bùa tăng 1% thành công xoay chao mà bị lỗi đó

freepro921
14-10-14, 09:40 PM
sửa xong lưu lại chạy mu toàn báo lỗi file vừa sửa : Data\Local\itemtooltiptext_Eng.bmd - File corrupted . mà rõ ràng chữ '' itemtooltiptext_Eng.bmd '' mình đâu viết hoa Eng. ai biết sao không

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

YouTobe
14-10-14, 09:51 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thanks = tay 1 phát. Thanks bằng lời 1000 phát :))

The Gamer
14-10-14, 11:43 PM

Rest In Peace
15-10-14, 08:31 AM
Icrease %d%% damage

Sửa vậy nó thành Increase 0% damage 8-|