PDA

View Full Version : [MU] xin giúp đỡ chỉ cách k cho thay skin map lorencia trên client

danhsinh01
26-05-14, 11:07 AM
xin giúp đỡ chỉ cách k cho thay skin map lorencia trên client Để k bị thay map lorencia ai biết cách làm thế nào ko làm ơn chỉ dùm em với. season 6.

8gamevn
26-05-14, 12:40 PM
cái này nó hack máp lorencia đánh ở đâu cũng dc chứ ko phải thay skin

checksum file thì dùng antihack nó có sẵn rùi

danhsinh01
26-05-14, 03:21 PM
cái này nó hack máp lorencia đánh ở đâu cũng dc chứ ko phải thay skin

checksum file thì dùng antihack nó có sẵn rùi

nó thay skin đó thay cái skin có map rộng hơn thôi bạn

freepro921
26-05-14, 04:18 PM
nó thay skin đó thay cái skin có map rộng hơn thôi bạn
rộng hơn thì sao :-j , ko thay ở server đi nó giựt giựt :))

danhsinh01
26-05-14, 05:12 PM
rộng hơn thì sao :-j , ko thay ở server đi nó giựt giựt :))

thay ở sv như nào bạn ?? cái chính là ở giữa lorencia map đang để là có một cái hố nó thay rộng hơn và từ ngoài đánh vào hố được nên nhiều đứa nó bảo là hack và kêu cả nên muốn sao để k thể thay được skin nữa thì ổn bạn biết k làm ơn chỉ dùm

The Gamer
26-05-14, 08:37 PM
lock tài khoản nó vào là xong chứ có gì đâu mà xoắn

cuocdoisp
27-05-14, 08:37 AM
xin giúp đỡ chỉ cách k cho thay skin map lorencia trên client Để k bị thay map lorencia ai biết cách làm thế nào ko làm ơn chỉ dùm em với. season 6.
ở clien thì không ai cấm nó thay mấy cái đó cả . Đa số chỉ chekc một số fle item và player thôi . Skin tụi nhỏ có thể thay thoải mái . Việc tụi nó thay thì có thể đánh được trong thành nhưng không thể giết được người đâu . Nếu thằng nào nghịch thì kệ nó , nếu nó cố tính phá thì đơn giản là block nick và có thể baner ip . Nó lập nick khó chứ mình khóa nhanh mà . Vài lần nó cũng chán , vì trò này vô bổ