PDA

View Full Version : Xin Source DKVS (Newbie)

Nike3692
25-05-14, 11:17 PM
Mấy bạn ơi, mình cũng đang tập làm server DKVS off để giải trí và cũng muốn một ngày nào đó làm một server free cày cuốc để ACE cùng nhau chiến
Hiện tại mình tìm khắp rồi mà không thấy có bản Source Full nào ổn và Việt hóa ngon cả!
AE có source nào ngon share mình với, mình thật sự cảm ơn rất nhiều!

kenjii
26-05-14, 12:09 AM
Mấy bạn ơi, mình cũng đang tập làm server DKVS off để giải trí và cũng muốn một ngày nào đó làm một server free cày cuốc để ACE cùng nhau chiến
Hiện tại mình tìm khắp rồi mà không thấy có bản Source Full nào ổn và Việt hóa ngon cả!
AE có source nào ngon share mình với, mình thật sự cảm ơn rất nhiều!

Vì chẳng có cái nào Free cả bạn àk.

f52512
26-05-14, 08:00 AM
Nói thật đấy, nếu bạn không đủ sức Code và chỉnh sửa thì mở Online Free cũng chả nổi đâu :">

Nike3692
26-05-14, 08:49 AM
Nói thật đấy, nếu bạn không đủ sức Code và chỉnh sửa thì mở Online Free cũng chả nổi đâu :">

Mình cũng là dân CNTT nên cái đó mò cũng dễ thôi bạn! chủ yếu giờ là cần Source và thời gian! Mình mở offline trước, chơi và chỉnh sửa một thời gian, chừng nào thấy ổn rồi mới mở online free bạn!

f52512
26-05-14, 09:07 AM
Nếu bạn muốn mò thì lấy bản vudung hoặc no bug, tuan565,... gì đó rồi về Fix thôi, cập nhật thêm thôi(:|

Mấy bản xịn cũng Fix từ từ của trong các bản đó =P~

wermanhme1990
26-05-14, 09:29 AM
Mình cũng là dân CNTT nên cái đó mò cũng dễ thôi bạn! chủ yếu giờ là cần Source và thời gian! Mình mở offline trước, chơi và chỉnh sửa một thời gian, chừng nào thấy ổn rồi mới mở online free bạn!Source là cái đã compile rồi hay là cái để compile.

Nike3692
26-05-14, 01:25 PM
Source là cái đã compile rồi hay là cái để compile.

Cái đã compile rồi bạn! 30 char................