PDA

View Full Version : [MU] Nhờ pro chỉ về web cho mu ex702

leijinvt
25-05-14, 10:01 PM
Gửi ace,
mình đang chuẩn bị open mu ex702 nhưng giờ phần web còn đang chưa xong, hầu hết các web hiện tại không hỗ trợ phiên bản này nên toàn bị lỗi database.
Mình đăng bài để hỏi xem có ai biết web nào tích hợp được phiên bản này thì chỉ giúp mình với, cái nbb không hỗ trợ rồi.
Mong được giúp đỡ, cảm ơn nhìu.!!!

freepro921
25-05-14, 10:05 PM
Gửi ace,
mình đang chuẩn bị open mu ex702 nhưng giờ phần web còn đang chưa xong, hầu hết các web hiện tại không hỗ trợ phiên bản này nên toàn bị lỗi database.
Mình đăng bài để hỏi xem có ai biết web nào tích hợp được phiên bản này thì chỉ giúp mình với, cái nbb không hỗ trợ rồi.
Mong được giúp đỡ, cảm ơn nhìu.!!!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

cuocdoisp
27-05-14, 08:51 AM
Nếu là của IGCN thì pải nhờ chính người coder website fix . Nếu là zteam thì có thể dùng bất cứ loại nào , chạy query là có thể dùng được các chức năng cơ bản . Còn nâng cao vẫn pải nhờ coder website sửa lại vì các table của database zteam khác một chút với SCF

leijinvt
27-05-14, 09:07 PM
Nếu là của IGCN thì pải nhờ chính người coder website fix . Nếu là zteam thì có thể dùng bất cứ loại nào , chạy query là có thể dùng được các chức năng cơ bản . Còn nâng cao vẫn pải nhờ coder website sửa lại vì các table của database zteam khác một chút với SCF

cảm ơn bạn đã góp ý nha, mình nghiên cứu xem sao

blackdovevn
28-05-14, 05:33 PM
Cứ trộn DB của Server MU và của Web bạn dùng thành 1 cái dùng đc cho cả 2 là được. Bọn nó không hỗ trợ cho 1 cá nhân đâu, có thì cũng chết tiền.