PDA

View Full Version : [KT] Lỗi Bạch Hổ Đường

mitomcaket123
23-05-14, 07:58 AM
Chào cả nhà! các pro cho e hỏi BHD vô đc nhưng k thấy boss ra và không qua đc ải? ở ải 1 cho đến hết giờ rùi ra! giờ fix thế nào vậy các bác?? thanks!

anhnhianh
23-05-14, 09:06 AM
Chào cả nhà! các pro cho e hỏi BHD vô đc nhưng k thấy boss ra và không qua đc ải? ở ải 1 cho đến hết giờ rùi ra! giờ fix thế nào vậy các bác?? thanks!

đã từng bị và fix thành công.
kiếm sever nào chạy đc BHD copy foder pvp trong srcript lẫn setting copy vào sever ko chạy đc của mình
vào script\npc copy 3 file baihutang_baoming , baihutang_chuansong , baihutangboss
thử đi. chúc bạn thành công :)

mitomcaket123
23-05-14, 04:57 PM
kiếm sever nào chạy đc BHD copy foder pvp trong srcript lẫn setting copy vào sever ko chạy đc của mình
vào script\npc copy 3 file baihutang_baoming , baihutang_chuansong , baihutangboss

Oh! cảm ơn bạn để mình thử xem!

mrtieutien
11-07-14, 08:53 AM

Chào bạn. Mình chạy server 2.6 , cũng bị lỗi BHD tương tự như thế này . server 2.6 chi có 3 ng share trên diễn đàn. mình đã copy của cả 3 về thay đổi nhưng không được . Bạn có thể share những file trên cho mình được không ?:)

Thanks.

chaulenba
16-07-14, 11:24 AM
Chào bạn. Mình chạy server 2.6 , cũng bị lỗi BHD tương tự như thế này . server 2.6 chi có 3 ng share trên diễn đàn. mình đã copy của cả 3 về thay đổi nhưng không được . Bạn có thể share những file trên cho mình được không ?:)

Thanks.

Chào bạn. Tui đã từng bị do những nguyên nhân sau:
1 . Lag SV
2. Giờ hệ thống với giờ bên ngoài không khớp.
3. Thiết lập radom boss sai.( Tổng mới nhỏ hoặc lớn hơn tổng cũ.)
Mình chỉ biết thế thôi qua học hỏi của anh em. Bạn thử xem.

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)