PDA

View Full Version : [MU] Cho mình hỏi một vài vấn đề về Mu

LÂM_TÂM_NHƯ
21-05-14, 07:11 PM
Dạo này thấy trên các diễn đàn công nghệ có mấy người vào quảng cáo Mu ra đến server season 6.8 hay 6.9 gì rồi..chẳng biết họ lấy server từ đâu ra nữa. trên clbmgames thì chẳng thấy có những server như vậy..có ai có thể giải thích dùm mình điều này ko

Thật sự thì Mu hiện nay server nào là cao nhất....và mình muốn có server và client thì lấy ở đâu, cũng như cách cài đặt thế nào, ai có thể cho mình biết ko. Có bản Mu nào có đầy đủ 7 nhân vật mà chạy ổn định ko

ne.utehyk7
21-05-14, 07:14 PM
1/ Nếu có tiền là có tất cả, không có tiền là không có gì
2/ Cao nhất là MU 2 Online

gauyeutho
21-05-14, 07:15 PM
^^ việt nam có biệt tài chém bão nên chuyện ss6.9 hay ss9 10 là điều quá là bt nuôn bạn ạ :D

LÂM_TÂM_NHƯ
21-05-14, 07:20 PM
Vậy có ai có thể cho mình biết Mu thật sự là season mấy chấm và mình có thể download ở đâu để tạo offline chơi ở nhà

hackluv
21-05-14, 07:36 PM
Dạo này thấy trên các diễn đàn công nghệ có mấy người vào quảng cáo Mu ra đến server season 6.8 hay 6.9 gì rồi..chẳng biết họ lấy server từ đâu ra nữa. trên clbmgames thì chẳng thấy có những server như vậy..có ai có thể giải thích dùm mình điều này ko

Thật sự thì Mu hiện nay server nào là cao nhất....và mình muốn có server và client thì lấy ở đâu, cũng như cách cài đặt thế nào, ai có thể cho mình biết ko. Có bản Mu nào có đầy đủ 7 nhân vật mà chạy ổn định ko

vãi cả chưởng =))

6.8 vs 6.9 =))

làm gì có nhỉ =))

mình chỉ biết đến 6.3 thôi =))

cơ bản mình nông cạn =))

ko hiểu được vụ này =)))

vì mình tiếp cận được tiếp cận đến 6.3 w2.5 w3.5 w4 w ss8 đến đây thôi nên tầm hiểu biết của mình còn hạn hẹp =))

The Gamer
21-05-14, 07:37 PM
đéo hiểu, mu offline thì cần gì ổn định nhỉ?

ko lẽ có thằng cắm chuột mu offline 24/24 ?8-x

hackluv
21-05-14, 07:39 PM

chủ thớt nói thế thôi chứ thành kotex vs diana lúc nào ko biết đc ý chứ =))

LÂM_TÂM_NHƯ
21-05-14, 07:42 PM
Đây là link làm bằng chứng....mọi người vào xem rồi biết

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hackluv
21-05-14, 07:45 PM
Đây là link làm bằng chứng....mọi người vào xem rồi biết

bạn đã nghe câu bọn mình rút ra chưa ?

ko fai người việt nam mà mình ko chê người VN đâu.

HAY ĐẶT ĐIỀU - ĂN KO NÓI CÓ - ............

Và đặc biệt thích nổi trội thông qua bốc phét ........

bản đó chỉ là 6.3 thôi bạn nhé :)

LÂM_TÂM_NHƯ
21-05-14, 07:50 PM

Ổn định ở đây là chơi ít lỗi, có đủ 7 nhân vật, ko bị hở chút là bị đá văng ra ngoài, chẳng ai rảnh mà ngồi cắm chuột 24 tiếng đâu bạn ah, vì summon và fighter mình chưa bao giờ chơi nên muốn chơi thử cho biết

--- Chế độ gộp bài viết ---

bạn đã nghe câu bọn mình rút ra chưa ?

ko fai người việt nam mà mình ko chê người VN đâu.

HAY ĐẶT ĐIỀU - ĂN KO NÓI CÓ - ............

Và đặc biệt thích nổi trội thông qua bốc phét ........

bản đó chỉ là 6.3 thôi bạn nhé :)

Má ơi, hóa ra vậy là mình bị lừa sao, cứ tưởng là có thật.....bạn có bản 6.3 nào ko, cho mình xin link server và client được ko

hackluv
21-05-14, 07:54 PM
Ổn định ở đây là chơi ít lỗi, có đủ 7 nhân vật, ko bị hở chút là bị đá văng ra ngoài, chẳng ai rảnh mà ngồi cắm chuột 24 tiếng đâu bạn ah, vì summon và fighter mình chưa bao giờ chơi nên muốn chơi thử cho biết

--- Chế độ gộp bài viết ---

Má ơi, hóa ra vậy là mình bị lừa sao, cứ tưởng là có thật.....bạn có bản 6.3 nào ko, cho mình xin link server và client được ko

trên này có rồi bạn chịu khó tìm đi :D

ngay trong box release có rồi đó