PDA

View Full Version : [TLBB] Lỗi khi thêm hiệu ứng nhân vật

fantlbb
18-05-14, 09:07 PM
Cho mình hỏi ngoài thư mục PlayerImpactFrame còn có file nào quy định hiệu ứng cho nhân vật? vì mình đã copy file local IMPACT_NUM = 20 nhưng nhân vật nhận tối đa chỉ có 19 Impact

tienanhlxag
19-05-14, 01:02 AM
chắc có giới hạn , cái khung hiện hiệu ứng chắc chỉ có thế thì nó giới hạn thế :D

Sói Đẹp Trai
19-05-14, 01:56 PM
Cho mình hỏi ngoài thư mục PlayerImpactFrame còn có file nào quy định hiệu ứng cho nhân vật? vì mình đã copy file local IMPACT_NUM = 20 nhưng nhân vật nhận tối đa chỉ có 19 ImpactXem qua mấy cái file xml xem sao. Client 3.5 của tuấn có những 2x impact vẫn BT mà nhỉ?

huuduyen_05
19-05-14, 03:30 PM
Bản server này hình như hạn chế 20 hiệu ứng thôi bạn. Dù edit ở client cho hiển thị >20 hiệu ứng nhưng server không cho nhận hiệu ứng thứ 2x khi tác động vào nhân vật thì nhân vật không có thêm hiệu ứng được.

fantlbb
19-05-14, 03:49 PM
Tks 2 Mod đã trợ giúp hèn gì em thử lấy trên client tụi tàu edit đến 40 nhưng vẫn nhận tối đa có 19? ko hiểu tại sao...hình như tl Đại Yến nhận dc nguyên 20 Impact luôn
Hình như Server của tàu add dc đục lỗ Long văn, Võ Hồn, thời trang trên client luôn rồi :D hôm nay vào jjjtl.com nghịch mấy server biết được