PDA

View Full Version : [MU] lỗi khômg mua được khuôn 4 5 socket

ChauTinhTri
18-05-14, 02:01 PM
như tiêu đề sv của e add vào thì khuôn 4 5 bị lỗi ko mua đc ai biết fix chỉ e với :(

tr0ngvang
18-05-14, 02:05 PM
như tiêu đề sv của e add vào thì khuôn 4 5 bị lỗi ko mua đc ai biết fix chỉ e với :(

item_eng.bmd và itemtooltip_eng.bmd đã add khuôn 4 và 5 chưa ?

ChauTinhTri
18-05-14, 02:32 PM
item_eng.bmd và itemtooltip_eng.bmd đã add khuôn 4 và 5 chưa ?

mình cũng ko rõ nữa :(

tr0ngvang
18-05-14, 02:46 PM
mình cũng ko rõ nữa :(

ác
30chrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

LÂM_TÂM_NHƯ
18-05-14, 05:41 PM
ác

Đâu phải ai cũng biết về vụ này đâu bạn, có những người như mình, chỉ có biết chơi, chứ còn mấy cái vụ code hay chỉnh sửa thì bó tay

hackluv
18-05-14, 05:54 PM
Đâu phải ai cũng biết về vụ này đâu bạn, có những người như mình, chỉ có biết chơi, chứ còn mấy cái vụ code hay chỉnh sửa thì bó tay
biết chơi mà ko biết tìm hiểu thì chịu :)

có những newbie đi chậm nhưng chắc tìm hiểu - mò - google và nhiều mánh nữa. những người đó đã tiến hơn những newbie chỉ biết hỏi - hỏi nữa - hỏi mãi

hoainiemclub
18-05-14, 06:43 PM
àk há...cái này.hồi mới tập tọe mình cũng bị nè.cái khuôn 4 5 nó k nhấp dc vào.lệch lệch chéo chéo 0.5 ô phải k :v mò 1 tí là bik làm liền

ChauTinhTri
18-05-14, 07:41 PM
àk há...cái này.hồi mới tập tọe mình cũng bị nè.cái khuôn 4 5 nó k nhấp dc vào.lệch lệch chéo chéo 0.5 ô phải k :v mò 1 tí là bik làm liền

mò như nào vậy chị chỉ e với :(

--- Chế độ gộp bài viết ---

ác

mình nghĩ bạn cũng trả biết gì cả, mò bài viết cũ rồi trả lời, nếu biết thì chỉ mình chút oke!

hackluv
18-05-14, 07:42 PM

mình nghĩ bạn cũng trả biết gì cả, mò bài viết cũ rồi trả lời, nếu biết thì chỉ mình chút oke!

@trongvang đệ mình bạn ah :)

=))

cũng ko cần biết nhiều cho lắm.

cần đủ xài là đc rồi :))

ChauTinhTri
18-05-14, 07:49 PM
biết chơi mà ko biết tìm hiểu thì chịu :)

có những newbie đi chậm nhưng chắc tìm hiểu - mò - google và nhiều mánh nữa. những người đó đã tiến hơn những newbie chỉ biết hỏi - hỏi nữa - hỏi mãi

bạn thì lúc nào cũng vào trả lời cái thể loại như này, thưa với bạn là trc khi mình hỏi thì mình đã tìm rồi bạn ợ, ko có mới hỏi :-w

@trongvang đệ mình bạn ah :)

=))

cũng ko cần biết nhiều cho lắm.

cần đủ xài là đc rồi :))

uh đâu cần phải trả lời, mình có hỏi đệ của ai đâu :)

hackluv
18-05-14, 07:49 PM
bạn thì lúc nào cũng vào trả lời cái thể loại như này, thưa với bạn là trc khi mình hỏi thì mình đã tìm rồi bạn ợ, ko có mới hỏi :-w

sao người khác làm được bạn không làm được.

hỏi bản thân trước khi nói câu đó.

bạn nên nhớ 1 câu ai cũng bắt đầu từ con số 0

chứ chẳng ai sinh ra là làm được MU ngay cả

ChauTinhTri
18-05-14, 07:51 PM
sao người khác làm được bạn không làm được.

hỏi bản thân trước khi nói câu đó.

bạn nên nhớ 1 câu ai cũng bắt đầu từ con số 0

chứ chẳng ai sinh ra là làm được MU ngay cả

Tôi hỏi bạn là cái box hỏi đáp để làm gì, cứ thấy newbie vào hỏi là lại kêu thế, sao những pro hỏi ko trả lời cái kiểu như này đi

hackluv
18-05-14, 07:55 PM
Tôi hỏi bạn là cái box hỏi đáp để làm gì

tôi hỏi bạn những câu hỏi vô nghĩa như thế kia để làm gì ?

thay vì sao không làm cho box hỏi đáp ít đi và thay vào đó là các release tại box release.

mà lại sống = box hỏi đáp.

đừng bảo tôi ngạo mạn vì biết hơn bạn mà tôi hơn bạn ở cái TỰ LẬP - TỰ LỰC - TỰ MÒ - TỰ TÌM HIỂU.

nên bạn có thể thấy tôi rất ít câu hỏi vô nghĩa trên này.

khi hỏi cân nhắc kĩ xong rồi khi không nhận được câu trả lời hoặc câu trả lời vô nghĩa thì tôi sẽ tìm hiểu cái mấu chốt bên trong.

đó là lý do và mấu chốt tại sao nhiều người chẳng mấy khi hỏi mà họ còn biết hơn bạn.

thay vì sdung thông tin tại forum việt nam thì hãy tìm hiểu thêm cả bên nước ngoài thay vì ẾCH NGỒI ĐÁY GIẾNG.

Các PRO ở CLB đa phần trưởng thành hơn từ các forum nước ngoài < học hỏi thêm chứ ko fai bảo bỏ CLB >

ChauTinhTri
18-05-14, 07:58 PM
tôi hỏi bạn những câu hỏi vô nghĩa như thế kia để làm gì ?

thay vì sao không làm cho box hỏi đáp ít đi và thay vào đó là các release tại box release.

mà lại sống = box hỏi đáp.

đừng bảo tôi ngạo mạn vì biết hơn bạn mà tôi hơn bạn ở cái TỰ LẬP - TỰ LỰC - TỰ MÒ - TỰ TÌM HIỂU.

nên bạn có thể thấy tôi rất ít câu hỏi vô nghĩa trên này.

khi hỏi cân nhắc kĩ xong rồi khi không nhận được câu trả lời hoặc câu trả lời vô nghĩa thì tôi sẽ tìm hiểu cái mấu chốt bên trong.

đó là lý do và mấu chốt tại sao nhiều người chẳng mấy khi hỏi mà họ còn biết hơn bạn.

thay vì sdung thông tin tại forum việt nam thì hãy tìm hiểu thêm cả bên nước ngoài thay vì ẾCH NGỒI ĐÁY GIẾNG.

Các PRO ở CLB đa phần trưởng thành hơn từ các forum nước ngoài < học hỏi thêm chứ ko fai bảo bỏ CLB >

đọc mà thấy thật lực cười ,, thôi ko nc với bạn nữa, làm ơn để người khác vào giúp, oke

hackluv
18-05-14, 08:04 PM
đọc mà thấy thật lực cười ,, thôi ko nc với bạn nữa, làm ơn để người khác vào giúp, oke

nực cười :))

nói thật với bạn câu hỏi của bạn mới làm mình nực cười từ chiều đến giờ =))

lâu lâu lại được cười công nhận có các bạn mình được cười nhiều hơn =)))

tr0ngvang
18-05-14, 08:05 PM

Uhm Mình không biết gì về MU nhưng lại biết chữ bạn ạ . Không sai chính tả là đc =))
uhm mình mò topic cũ nhưng mình đéo chỉ bạn đấy . và cũng đéo ai chỉ bạn đấy rồi xem :v . thái độ =))

hackluv
18-05-14, 08:06 PM
tặng bạn thêm cái này gia tăng và tu bổ lại ngôn ngữ nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ikenylee
18-05-14, 08:24 PM
người ta viết vào box hỏi đáp không giúp được thì đừng comment để rồi gây war.
từ đâu nhảy vào bênh cho thằng đệ. trong khi thằng đệ giúp người khác kiểu: Ác (30 Char.....)
sao không chịu tìm google đi =)). làm như cái gì google cũng biết, người khác làm được sao bạn không làm được. ừm làm được như người khác thì đi làm mẹ tổng thống cho rồi!
xin lỗi bạn cũng chả bắt đầu từ con số 0 đâu =)). Soucre người khác chia sẻ để mọi người cùng phát triển lên. đừng lấy soucre của người khác về rồi nói mình bắt đầu từ con số 0

carotkhoaitay
18-05-14, 08:25 PM
tặng bạn thêm cái này gia tăng và tu bổ lại ngôn ngữ nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chủ thớt người bắc nên chữ L voi N nó lẫn lộn nhau với miền nam mình. đoán k nhầm thì chủ thớt người miền bắc :D

tuyentc
18-05-14, 08:27 PM
lại war rồi :v ngồi hóng xem có gì hay không...cách tốt nhất để fix cái socket kia là down client khác về mà chép vào thôi bạn :3

hackluv
18-05-14, 08:29 PM
chủ thớt người bắc nên chữ L voi N nó lẫn lộn nhau với miền nam mình. đoán k nhầm thì chủ thớt người miền bắc :D
bạn định bôi bác miền bắc ah :)

mình đâu có loạn L vs N :D

ChauTinhTri
18-05-14, 08:30 PM
Uhm Mình không biết gì về MU nhưng lại biết chữ bạn ạ . Không sai chính tả là đc =))
uhm mình mò topic cũ nhưng mình đéo chỉ bạn đấy . và cũng đéo ai chỉ bạn đấy rồi xem :v . thái độ =))

không phải đéo chỉ, mà là đéo biết. chốt 1 câu 2 người này ko giúp đc thì đừng vào toppic của tôi nhé, tôi hỏi đàng hoàng,ai giúp thì sẽ giúp thôi, ko cần đến bạn

carotkhoaitay
18-05-14, 08:31 PM
bạn định bôi bác miền bắc ah :)

mình đâu có loạn L vs N :D

ko mình nói chủ thớt miền bắc đó, k phai bôi bác bạn gái mình miền bắc mà, nc lâu thì nói là nâu thôi , k tin bạn tiếp xúc thử họ nói chz xem :D

hackluv
18-05-14, 08:33 PM
ko mình nói chủ thớt miền bắc đó, k phai bôi bác bạn gái mình miền bắc mà, nc lâu thì nói là nâu thôi , k tin bạn tiếp xúc thử họ nói chz xem :D

XL chứ gấu mình cả bắc lẫn nam và mình là người bắc :)

ChauTinhTri
18-05-14, 08:37 PM
nực cười :))

nói thật với bạn câu hỏi của bạn mới làm mình nực cười từ chiều đến giờ =))

lâu lâu lại được cười công nhận có các bạn mình được cười nhiều hơn =)))
ngọng là chuyện bình thường, đâu đến cần bạn chế giễu

từ đâu nhảy vào bênh cho thằng đệ. trong khi thằng đệ giúp người khác kiểu: Ác (30 Char.....)
sao không chịu tìm google đi =)). làm như cái gì google cũng biết, người khác làm được sao bạn không làm được. ừm làm được như người khác thì đi làm mẹ tổng thống cho rồi!
xin lỗi bạn cũng chả bắt đầu từ con số 0 đâu =)). Soucre người khác chia sẻ để mọi người cùng phát triển lên. đừng lấy soucre của người khác về rồi nói mình bắt đầu từ con số 0

mod close dùm e toppic với ............................

hackluv
18-05-14, 08:43 PM

mình bắt đầu từ con số 0 bạn ah :)
từ ko biết gì thành biết gì :)

chứ còn về source giờ mình đc có 10% :)

chứ ko nói là nhiều :)

xl bạn đấy :)

chứ vẫn hơn bạn đi lấy những release sẵn của người khác chứ ko tự phát triển được lên ngồi đâm phá :)

nói thật trong mắt mình bạn chẳng là gì cả :)

kể cả bạn là PRO thế nào. :"> :"> :">

hackluv
18-05-14, 08:49 PM
ngọng là chuyện bình thường, đâu đến cần bạn chế giễu

mod close dùm e toppic với ............................

oh hớ =))

vãi cả bình thường.

chắc bình thường ở VN thôi :))

=))

còn các nước khác không ngọng đâu =))

tiếng nga bạn mà ngọng L vs N =))

xem nó có nắn lưỡi bạn không =))

ikenylee
18-05-14, 08:55 PM
mình phá thế nào =)), theo mình thấy thì có vài người vào comment phá thôi =)). mình post bài từ forum khác không nói gì. người khác post lên là ui trời sao giống cái xọt rác 4r.ketnoitatca.com =)) thằng nào chửi web đó thì tự xem lại mình làm được 1 web như đó không đã =))
còn nói như bạn thì mình từ không biết chữ đến biết chữ đấy =))

ở việt nam này bạn đếm xem bao tỉnh thành nói ngọng =)). nói như xỉ nhục dân VN ấy.N với L =)) xin lỗi nghe giọng hà tính đi rồi nc =))

nga nó không đánh vần Lờ với Nờ đâu =))

tr0ngvang
18-05-14, 09:08 PM
không phải đéo chỉ, mà là đéo biết. chốt 1 câu 2 người này ko giúp đc thì đừng vào toppic của tôi nhé, tôi hỏi đàng hoàng,ai giúp thì sẽ giúp thôi, ko cần đến bạn

Vâng mình có biết đâu . mình chỉ biết độ ngu của bạn như này đc chưa ạ =)) . như này có mua đc ko thế =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hackluv
18-05-14, 09:16 PM
mình phá thế nào =)), theo mình thấy thì có vài người vào comment phá thôi =)). mình post bài từ forum khác không nói gì. người khác post lên là ui trời sao giống cái xọt rác 4r.ketnoitatca.com =)) thằng nào chửi web đó thì tự xem lại mình làm được 1 web như đó không đã =))
còn nói như bạn thì mình từ không biết chữ đến biết chữ đấy =))

ở việt nam này bạn đếm xem bao tỉnh thành nói ngọng =)). nói như xỉ nhục dân VN ấy.N với L =)) xin lỗi nghe giọng hà tính đi rồi nc =))

nga nó không đánh vần Lờ với Nờ đâu =))

uh nó ko đánh vần L vs N đâu =))

mà nó chỉ quan trọng phát âm chuẩn L vs N thôi bạn ah :)

mình ko nói ngọng nên chẳng quan trọng :))

L vs N cầm thêm từ điển học thêm dần đi

Vâng mình có biết đâu . mình chỉ biết độ ngu của bạn như này đc chưa ạ =)) . như này có mua đc ko thế =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

m cứ mở MU mà để a biết a cho m thấy thảm họa =))

thôi a đi ngủ đây =))

lượn đi m :v

tr0ngvang
18-05-14, 09:18 PM
uh nó ko đánh vần L vs N đâu =))

mà nó chỉ quan trọng phát âm chuẩn L vs N thôi bạn ah :)

mình ko nói ngọng nên chẳng quan trọng :))

L vs N cầm thêm từ điển học thêm dần đi

m cứ mở MU mà để a biết a cho m thấy thảm họa =))

thôi a đi ngủ đây =))

lượn đi m :v
a mua dầu ăn chưa em sang nhà =))

hackluv
18-05-14, 09:20 PM
a mua dầu ăn chưa em sang nhà =))

mua dầu ăn qua nướng mực hay cá :))

HP có mỗi hải sản là ngon =))

yêu cầu ko ăn hàu nhé =))

ăn xong là fai xả nòng nọc =))

nhà m cách đồ sơn xa lắm =))

Dragon7x
18-05-14, 09:22 PM
dùng client khác hoặc coppy mấy cái file đó vào client bạn đi

hackluv
18-05-14, 09:23 PM
dùng client khác hoặc coppy mấy cái file đó vào client bạn đi

đó cũng là 1 cách : kiểu này gọi là ăn sẵn :D

còn 1 cách khác là add :D

hoangtu_eck94
18-05-14, 09:24 PM
kô giúp thì thôi lại còn gây war

hackluv
18-05-14, 09:27 PM
kô giúp thì thôi lại còn gây war

war cho tỉnh -_-

bởi giờ thấy nhiều câu hỏi hài quá

chứ ko như thời 2011 ---> 2012 ---> gamezone sập ---> jurazone rồi gì gì đó =))

thời nát nhất là htai :))

nhớ cái thời ngày mới vào clb.

ít thay hỏi toản release là chủ yếu

freepro921
18-05-14, 09:28 PM
PM yahoo : herostyle1008 mình fix cho :)

hackluv
18-05-14, 09:31 PM
PM yahoo : herostyle1008 mình fix cho :)
mai m fai đi cái này mà con :D

ngủ đê

Thông báo diễn tập quân sự ứng phó khẩn cấp tại biên giới việt trung vào lúc 8h đến 10h30 ngày 19/5.

thế này là thế nào nhỉ :|

Dragon7x
18-05-14, 09:36 PM
sub đc vài chữ
nhận đc..... việt trung vừa.... ,bác nhặt đc ở đâu thế

hackluv
18-05-14, 09:40 PM
sub đc vài chữ
nhận đc ..... việt trung vừa.... ,bác nhặt đc ở đâu thế

sư phụ mới ném cho :|

chẳng hiểu bọn này nó định làm gì -_-

Dragon7x
18-05-14, 09:43 PM
bác nào viet sub giùm cái, mình biết tiếng trung cũng kha khá nhưng ko biết chữ :|

hackluv
18-05-14, 09:44 PM
bác nào viet sub giùm cái, mình biết tiếng trung cũng kha khá nhưng ko biết chữ :|
=))

biết nói ko biết viết vs mặt chữ -

học bồi hả bạn :|

hoainiemclub
18-05-14, 09:49 PM
vào thấy toàn war.thế bác nào trả lời cho bác chủ topic chưa?

Dragon7x
18-05-14, 09:52 PM
=))

biết nói ko biết viết vs mặt chữ -

học bồi hả bạn :|

năm ngoái cũng học gần 1 năm, nhìn chữ nó rối quá nên chỉ học nói , học phiên âm =))

hackluv
18-05-14, 09:53 PM
vào thấy toàn war.thế bác nào trả lời cho bác chủ topic chưa?

đệ tôi trả cmn lời rồi mà thớt đang bảo chém gió =))

=))

kệ 2 thằng =))

năm ngoái cũng học gần 1 năm, nhìn chữ nó rối quá nên chỉ học nói , học phiên âm =))

học cái đó tách bộ thì học nhanh vào hơn :)

freepro921
18-05-14, 10:02 PM
đệ tôi trả cmn lời rồi mà thớt đang bảo chém gió =))

=))

kệ 2 thằng =))

học cái đó tách bộ thì học nhanh vào hơn :)
chém gió thì yahoo , facebook đây là topic của người khác ,ko giúp thì đừng vào spam :-j
thớt pm yahoo : herostyle1008 tui giúp cho :v

ChauTinhTri
18-05-14, 10:05 PM
chém gió thì yahoo , facebook đây là topic của người khác ,ko giúp thì đừng vào spam :-j
thớt pm yahoo : herostyle1008 tui giúp cho :v

cảm ơn bạn nhé mình làm đc rồi :)