PDA

View Full Version : [TLBB] Xin Code Chuyển Giới.... !

vongabau
18-05-14, 10:36 AM
Pro Nào Cho Em Xin Code Chuyển GIới ĐƯợc Không ạ !

Lâm Ngọc Huy
18-05-14, 10:51 AM
Tôi thấy là hầu như vấn đề gì bạn cũng lập Topic hỏi.
Sao bạn không tìm hiểu trước khi hỏi ?
Dĩ nhiên là không biết thì mới hỏi.Nhưng không có nghĩa là cứ không biết đi hỏi.Chủ yếu là phải tìm hiểu nó.
Bạn nghĩ chúng tôi ai cũng biết và ai cũng sẵn sàng trả lời những câu hỏi kiểu thế này sao ?

ClupAnBinh
18-05-14, 10:23 PM

thôi, qua audition chơi .mà có thể cua gái :D

Tidadinh
18-05-14, 10:44 PM
Tôi thấy là hầu như vấn đề gì bạn cũng lập Topic hỏi.
Sao bạn không tìm hiểu trước khi hỏi ?
Dĩ nhiên là không biết thì mới hỏi.Nhưng không có nghĩa là cứ không biết đi hỏi.Chủ yếu là phải tìm hiểu nó.
Bạn nghĩ chúng tôi ai cũng biết và ai cũng sẵn sàng trả lời những câu hỏi kiểu thế này sao ?

Thay vì viết 1 bài dài loằng ngoằng chỉ trích người khác như thế này thì bạn nên trả lời giúp họ.
Đừng có "nặng lời" như thế với thành viên, đọc mà ngứa mắt. Bạn là Mod, hơn nữa lại là mod box TLBB này, thì đừng làm tự mất hình ảnh mình, hay làm thành viên xa lánh bạn từ những bài viết như thế này.

Sao bạn biết chủ thread không tìm hiểu trước khi hỏi? Hay cứ phải có câu " Mình tìm mà chưa ra, hay mình đã tìm nhưng không thấy ... bla...bla..." mới là có tìm hiểu trước khi hỏi?

18 toppic của chủ thread lập ra hỏi từ năm 2013 đến giờ mà bạn nói vấn đề gì cũng hỏi, hài.

"Chúng tôi" hay chính xác là CÁI TÔI của bạn không sẵn sàng trả lời những câu hỏi kiểu thế này, nhưng không phải ai cũng vậy mà đánh đồng từ "chúng tôi" vào.

Chào thân ái!

p/s: chủ thread, mình không giúp bạn được vấn đề của bạn, chúc bạn sớm tìm được câu trả lời :)
Chúc bạn buổi tối vui vẻ!

toantuanh
19-05-14, 02:20 PM
Cái này có thể nhưng không nên bạn ơi.......!
cách đơn giản là bạn vào Navicat> tlbbdb > t_char kiếm sex để thay đổi giới tính : 0 : nữ; 1 : nam
sau khi bạn thay đổi bạn sẽ hiểu lý do tại sao mình nói không nên......!

huuduyen_05
19-05-14, 03:26 PM
Chuyển giới có sẵn script ở 1 NPC ở map Hoàng Long Phủ (nhớ không lầm là thế)

Sói Đẹp Trai
19-05-14, 06:47 PM
Cái này có thể nhưng không nên bạn ơi.......!
cách đơn giản là bạn vào Navicat> tlbbdb > t_char kiếm sex để thay đổi giới tính : 0 : nữ; 1 : nam
sau khi bạn thay đổi bạn sẽ hiểu lý do tại sao mình nói không nên......!Bạn đã thử thay đổi chưa? Ko đơn giản chỉ là change sex đâu

toantuanh
19-05-14, 06:54 PM
Bạn đã thử thay đổi chưa? Ko đơn giản chỉ là change sex đâu
rồi....! HH nhưng nó bị lỗi nhân vật ..... hình dạng bị lai giữa nam và nữ và không cữ động đc....

Sói Đẹp Trai
19-05-14, 08:47 PM
rồi....! HH nhưng nó bị lỗi nhân vật ..... hình dạng bị lai giữa nam và nữ và không cữ động đc....Thế nên mới cần đến code. Nó sẽ check và làm tất cả.

songtu
20-05-14, 01:01 PM
Thay vì viết 1 bài dài loằng ngoằng chỉ trích người khác như thế này thì bạn nên trả lời giúp họ.
Đừng có "nặng lời" như thế với thành viên, đọc mà ngứa mắt. Bạn là Mod, hơn nữa lại là mod box TLBB này, thì đừng làm tự mất hình ảnh mình, hay làm thành viên xa lánh bạn từ những bài viết như thế này.

Sao bạn biết chủ thread không tìm hiểu trước khi hỏi? Hay cứ phải có câu " Mình tìm mà chưa ra, hay mình đã tìm nhưng không thấy ... bla...bla..." mới là có tìm hiểu trước khi hỏi?

18 toppic của chủ thread lập ra hỏi từ năm 2013 đến giờ mà bạn nói vấn đề gì cũng hỏi, hài.

"Chúng tôi" hay chính xác là CÁI TÔI của bạn không sẵn sàng trả lời những câu hỏi kiểu thế này, nhưng không phải ai cũng vậy mà đánh đồng từ "chúng tôi" vào.

Chào thân ái!

p/s: chủ thread, mình không giúp bạn được vấn đề của bạn, chúc bạn sớm tìm được câu trả lời :)
Chúc bạn buổi tối vui vẻ!

thích ý kiến đó :)) thôi tập trung vào code cho bạn ý đi nào :)

vongabau
20-05-14, 01:28 PM
Cảm Ơn Mấy Anh... E tìm dc ùi nó nằm ở hoàng long phủ. tên Nhậm Triệu . :)