PDA

View Full Version : [MU] Lỗi Hiển Thị Đồ Ai Giúp Mình Với Nào

nghia_mu
13-05-14, 11:42 AM
minh add đồ nhưng 1 số đồ dc 1 số đồ lại bị nhừ này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anh chỉ cách e sửa vợi a.

nghia_mu
13-05-14, 11:56 AM
up 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrr

hackluv
13-05-14, 12:04 PM
cánh ah =))

ko add đc kiểu đó đâu đừng ham hố =))

fai code lại ở trong main = 1 DLL rồi hook vào =))

add kiểu như bạn đc thì ai cũng add rồi

cung của bạn cũng fai fix lại hiển thị vì nó cũng bị lỗi :D

cái này thì ko ai giúp đc bạn thì đúng rồi =))

view rất cao mà ko có ai giúp =)))

hoainiemclub
13-05-14, 12:22 PM
cái cung mình add dc.còn cái cánh "tờ rinh phục " mình éo bik :))

hackluv
13-05-14, 12:26 PM
cái cung mình add dc.còn cái cánh "tờ rinh phục " mình éo bik :))LOL =))cánh thì fai làm cách khác :))thôi để nói luôn cho thớt ông nhỉ B1 : LOAD VSB2 : LOAD OLLYB3 : mở main = olly tìm offset B4 : code trong VS4.1 : fix charsetpreview4.2 : fix opt4.3 : fix glow4.4 : fix move 4.5 : fix fix luck4.6 : fix đập ngọcB5 : test - fix lỗiB6 : tận hưởng thành quả =)))P/S : toàn bộ các bước đó thớt làm sao thì làm :))

nghia_mu
13-05-14, 01:26 PM
LOL =))cánh thì fai làm cách khác :))thôi để nói luôn cho thớt ông nhỉ B1 : LOAD VSB2 : LOAD OLLYB3 : mở main = olly tìm offset B4 : code trong VS4.1 : fix charsetpreview4.2 : fix opt4.3 : fix glow4.4 : fix move 4.5 : fix fix luck4.6 : fix đập ngọcB5 : test - fix lỗiB6 : tận hưởng thành quả =)))P/S : toàn bộ các bước đó thớt làm sao thì làm :))

oai kho ăn đây ..................

--- Chế độ gộp bài viết ---

LOL =))cánh thì fai làm cách khác :))thôi để nói luôn cho thớt ông nhỉ B1 : LOAD VSB2 : LOAD OLLYB3 : mở main = olly tìm offset B4 : code trong VS4.1 : fix charsetpreview4.2 : fix opt4.3 : fix glow4.4 : fix move 4.5 : fix fix luck4.6 : fix đập ngọcB5 : test - fix lỗiB6 : tận hưởng thành quả =)))P/S : toàn bộ các bước đó thớt làm sao thì làm :))

bác hướng dẫn chi tiết đi . cho hoi mấy chỗ không hiểu
LOAD VSB2:LOAD OLLYB3 :....
VS4.1 : fix charsetpreview4.2: fix opt4.3 : fix glow4.4 :fix move 4.5 : fix fix luck4.6 : fix đập ngọcB5

hackluv
13-05-14, 01:47 PM
ko có chi tiết VS = visualstudio

OLLY chỉ là research offset để viết ra DLL rồi hook vào main

còn đâu việc code sao là ở bạn :))

nghia_mu
14-05-14, 12:34 PM
thôi k nhờ mấy ông kia làm hộ cái bác hackluv hd nữa
bác hackluv cho em cái linkdown cái VS với được k

hackluv
14-05-14, 01:07 PM
thôi k nhờ mấy ông kia làm hộ cái bác hackluv hd nữa
bác hackluv cho em cái linkdown cái VS với được k