PDA

View Full Version : [MU] [HELP] Offset Limit item main 1.03k CTPT

ikenylee
05-05-14, 06:13 PM
tình hình là mình tải main 1.03k của anh ctpt(LINK (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)) về mà nó chưa offset limit ( chủ yếu là SET đồ ). mình làm theo ở bên này (LINK (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)) offset xong ấn vào game main load được khoảng 1 nửa là bật ra luôn, hook dll vào cũng chả thấy được.ai giúp mình vụ này với
hoặc có main 1.03K(1.03M) đã offset limit share mình với :(

ikenylee
05-05-14, 09:56 PM
ÚP - ai giúp với :(

hackluv
05-05-14, 11:02 PM
gà vãi =))

làm thế làm cả ngày vẫn bật =))
vì sử dụng sai cách =)))

tưởng tinh tướng to mồm thế nào =))

cái này biết nguyên nhân do sai ở source code :D

ikenylee
05-05-14, 11:41 PM
gà vãi =))

làm thế làm cả ngày vẫn bật =))
vì sử dụng sai cách =)))

tưởng tinh tướng to mồm thế nào =))

cái này biết nguyên nhân do sai ở source code :D

cậu mới biết mình gà à? mình không to mồm, cậu đi qua đường thấy bị bọn nó chửi chẳng lẽ nhìn nó mà đi tiếp à?
cái này chắc ở CMain.DLL của anh ctpt rồi, vì tìm ở main nó vẫn để mặc định 35 SET.
sáng vừa tìm đc cái guide add này (LINK (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>))
0x005D6CD6 -> CMP DWORD PTR SS:[EBP-10],35 đổi 35 thành 200 phải không

hackluv
06-05-14, 05:59 AM
theo offset đó ko đc

sai giá trị

cí csi càng min thì càng max

còn càng max thì càng ko vào đc :))

Mr.Cuong
06-05-14, 09:07 AM
tình hình là mình tải main 1.03k của anh ctpt(LINK (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)) về mà nó chưa offset limit ( chủ yếu là SET đồ ). mình làm theo ở bên này (LINK (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)) offset xong ấn vào game main load được khoảng 1 nửa là bật ra luôn, hook dll vào cũng chả thấy được.ai giúp mình vụ này với
hoặc có main 1.03K(1.03M) đã offset limit share mình với :(

Kiếm soucre Limit New Item ấy share đầy mà ko thì kiếm 1 cái dll limit item rồi hook vào thôi

Không thì lấy dll này hook vào là xong , hook bt ko cần hàm load

3067

ikenylee
06-05-14, 09:16 AM
@Mr.Cuong: mình có rồi nè cậu, hook = Stud_PE mình làm thế này không biết phải sai không nữa mà không thấy tác dụng! hehe tải thử cái cậu đã
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
@hackluv: nghĩa là sao, càng ít càng tốt à, mình cần mở 200 SÉT :(, kiếm mãi được cái main KOR 1.05D mà chạy lag quá! nên phải qua JPN thôi :D

Mr.Cuong
06-05-14, 09:20 AM
@Mr.Cuong: mình có rồi nè cậu, hook = Stud_PE mình làm thế này không biết phải sai không nữa mà không thấy tác dụng!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
@hackluv: nghĩa là sao, càng ít càng tốt à, mình cần mở 200 SÉT :(, kiếm mãi được cái main KOR 1.05D mà chạy lag quá! nên phải qua JPN thôi :D

Bt tui hook bằng Ollydb thôi ko dùng cái này ^^ , ko thì ông xài Libhook thử xem hook ok ko nhé !

3068

ikenylee
06-05-14, 09:44 AM
Bt tui hook bằng Ollydb thôi ko dùng cái này ^^ , ko thì ông xài Libhook thử xem hook ok ko nhé !

3068

mình thử = Libhook rồi :((, chạy game nó Loading xong là bay luôn Main :( thích SS4 mà hình như nó không thích mình :-s, kiếm cái main limit item cả tháng k xong ^.^
mà cậu làm hỗ trợ ở NBB à :o

Mr.Cuong
06-05-14, 09:55 AM
mình thử = Libhook rồi :((, chạy game nó Loading xong là bay luôn Main :( thích SS4 mà hình như nó không thích mình :-s, kiếm cái main limit item cả tháng k xong ^.^
mà cậu làm hỗ trợ ở NBB à :o

Rãnh thì pm yahoo đi tui làm cho , kỳ tui làm con SS4 main 1.03k xài bt mà :D

hackluv
06-05-14, 10:19 AM
Rãnh thì pm yahoo đi tui làm cho , kỳ tui làm con SS4 main 1.03k xài bt mà :D

1 câu nói vô nghĩa vì 1.03.11 hàng ss4 jpn rồi
1.03.25 là ss5.

Vì sai ở 1 số giá trị ở source đó chứ còn mở FF cũng đc.

ikenylee
06-05-14, 03:03 PM
1.03.25 là ss5.

@HackLuv: cái Main.dll của Mr.Cuong xài được cậu ơi.
@Mr.Cuong: cái main.dll của cậu có check bộ đồ nào ở folder Player không, Ví dụ nó check set thứ 100 nếu không đúng nó bay ra ấy, mình chép folder item có vũ khí mới thì vào game được, chép folder Player có custom set thì vào game load xong bay main liền. mình nghĩ chắc mấy Set Ex700 cậu add socket gì đó -.-".
mất hơn 2 tuần gom mấy Set mình thích vào 1 Patch riêng giờ add lại thì toi :D

hackluv
06-05-14, 03:28 PM
Check -_-

bmdload ......là check :|

ikenylee
06-05-14, 03:59 PM
Check -_-

bmdload ......là check :|
ngắn gọn -> súc tích ;))

giúp mình thì hook dll giúp mình cái, cậu nói thế này sao mình hiểu :|

Mr.Cuong
06-05-14, 06:27 PM
1.03.25 là ss5.

Ông lạ Main 1.03k ko phải Main main 1.03.11 àh

@ikenylee (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) : Test thử cái dll này xem tui vừa sửa lại :D

3080

hackluv
06-05-14, 06:43 PM

@ikenylee (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) : Test thử cái dll này xem tui vừa sửa lại :D

3080

1.03k vs 1.03.11 là 1 nhưng nó sẵn là ss4 rùi ông nói 1 câu bảo chạy 1.03k cho ss4 tôi thấy buồn cười quá thôi mà :D

Mr.Cuong
06-05-14, 06:48 PM
1.03k vs 1.03.11 là 1 nhưng nó sẵn là ss4 rùi ông nói 1 câu bảo chạy 1.03k cho ss4 tôi thấy buồn cười quá thôi mà :D

Tui bảo là có làm con SS4 xài main 1.03k , bộ SS4 ko có Kor Eng à ông ;))

hackluv
06-05-14, 06:50 PM
Tui bảo là có làm con SS4 xài main 1.03k , bộ SS4 ko có Kor Eng à ông ;))
giao thức của 1.05 là KOR

1.03 là JPN :D

ENG ko rõ :)

ông ah :))

ikenylee
06-05-14, 06:53 PM

3080
cảm ơn cậu nhiều, cái này thì folder Player mặc định cũng bay mà có item new cũng bay :). giúp đỡ nhiệt tình thế thảo nào làm hướng dẫn ở NBB <3
__
ai có MAIN SS4 nào Offset Limit item cho bản IA JULIA (KOR,JPN,ENG) cho mình xin :D
ghost máy phát đã ^.^

Mr.Cuong
06-05-14, 07:06 PM
cảm ơn cậu nhiều, cái này thì folder Player mặc định cũng bay mà có item new cũng bay :). giúp đỡ nhiệt tình thế thảo nào làm hướng dẫn ở NBB <3
__
ai có MAIN SS4 nào Offset Limit item cho bản IA JULIA (KOR,JPN,ENG) cho mình xin :D
ghost máy phát đã ^.^

PM yahoo đi tui sửa cho , comment trên này lâu quá !