PDA

View Full Version : [MU] Giúp đỡ về Game Sever.

hoaitam1990
05-05-14, 05:36 PM
Mình thử mở onl cho mấy đứa bạn chơi thì gặp lỗi sau:
1 mình mình vào game thì game sv vẫn bt.
Nhưng khi có thêm 1 vài người kết nối vào thì khoảng 15-30' thì game sv nó tự tắt không báo gì hết. Trong khi đó startup với connect vẫn bt k có bị gì hết.
Ai đã từng bị lỗi này có thể giúp mình khắc phục đc k?
Tks :)

hoaitam1990
05-05-14, 06:12 PM
500k and support to fix bug all.
Config only one line ( 30 sec ) :>
Mình làm cho bạn bè chơi cho vui mà bác lại lấy tiền bạc ra làm cách fix ak :(

cuocdoisp
05-05-14, 06:15 PM
lỗi GS tự động tắt sau 1 khoảng thời gian có rất nhiều nguyên nhân . Để biết bạn phải gửi file log của Tintanlink và Gameserver lên mọi người đọc mới chỉ ra được .
Dự là do bạn config linh tinh lên bị lỗi . Cách khắc phục lấy Data và SCFData của 1 server bất kỳ thay vào rồi chơi thử
TB: không mua hoặc thuê nếu chưa cài và chạy ngon được 1 Server .

jangaka1
05-05-14, 06:16 PM
:)) thế bao giờ online public rồi pm nhá .
Vì 1 thứ sau khi fix chuẩn crash sẽ ra rất nhiều lợi nhuận và gây loạn nếu số lượng lớn .
Và điều tiếp theo : TÔI VỚI BẠN không phải là BẠN :)
xin lỗi TÔI CHỈ GIÚP KHÔNG BẠN TÔI vs ALL MỌI THỨ ^^:P

hoaitam1990
05-05-14, 06:33 PM
lỗi GS tự động tắt sau 1 khoảng thời gian có rất nhiều nguyên nhân . Để biết bạn phải gửi file log của Tintanlink và Gameserver lên mọi người đọc mới chỉ ra được .
Dự là do bạn config linh tinh lên bị lỗi . Cách khắc phục lấy Data và SCFData của 1 server bất kỳ thay vào rồi chơi thử
TB: không mua hoặc thuê nếu chưa cài và chạy ngon được 1 Server .

Mình làm sv tại nhà nhỏ thôi mà.
Mình chạy bản này nè:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

GS-CS là một :(

jangaka1
05-05-14, 06:36 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ngon nhở nhìn có cái skill cs :v
t đang vọc main skill đó :3