PDA

View Full Version : [MU] xin hướng dẫn lấy tin tức cho mu.exe

kasazi1
04-05-14, 08:39 PM
các pro làm ơn hướng dẫn mình cái lấy tin tức cho file mu.exe với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bistro007_hp
04-05-14, 08:42 PM
Dùng magichand
Sửa file. message.wtf trong client nha thánh

nampro
04-05-14, 09:21 PM
Dùng magichand
Sửa file. message.wtf trong client nha thánh

làm cái trang tin thì làm thế nào bạn?

bistro007_hp
04-05-14, 09:41 PM
làm cái trang tin thì làm thế nào bạn?
Cái trang tin thì bạn sửa đường lik :( ở file
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Trang đó bạn tự làm nhé

kasazi1
04-05-14, 10:52 PM
cảm ơn bạn nhiều, mình đã làm được rồi

nampro
05-05-14, 05:11 PM
Cái trang tin thì bạn sửa đường lik :( ở file
Trang đó bạn tự làm nhé

sửa link thì mình sửa được rồi.ý mình là hỏi cái trang tin đó làm sao ấy.

cuocdoisp
05-05-14, 06:12 PM
bạn dùng cái này nhé . File gồm có 2 mục trai.php và phai.php tương ứng bên trái và bên pải của luancher .
- Mở 2 file .php đó ra sửa lại link diễn đàn và id các box theo diễn đàn của bạn nhé

nampro
07-05-14, 09:11 AM
bạn dùng cái này nhé . File gồm có 2 mục trai.php và phai.php tương ứng bên trái và bên pải của luancher .
- Mở 2 file .php đó ra sửa lại link diễn đàn và id các box theo diễn đàn của bạn nhé

thanks a nhe_________________________