PDA

View Full Version : [MU] Cần người hướng dẫn sủa lỗi web quản lý

WindowsSv
04-05-14, 11:55 AM
sdffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff f

bistro007_hp
04-05-14, 12:10 PM
PM Y!H team9 mình xem qua.
KO thì sửa cho URL dẫn tới đường Link sv là được mà

mrrainnt
04-05-14, 01:09 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chứ không phải ftp:// nha bạn

Đúng phải là : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

WindowsSv
04-05-14, 01:16 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chứ không phải ftp:// nha bạn

Đúng phải là : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đfggggggggggggggggggggggggggggggg

nampro
04-05-14, 01:36 PM
mình thấy nó hiện rõ lỗi rồi mà bạn. sửa theo cái lỗi nó bảo đó

ne.utehyk7
04-05-14, 01:42 PM
lỗi chưa đồng bộ, copy thư mục config trong server sang hosting nhé

WindowsSv
04-05-14, 01:47 PM
lỗi chưa đồng bộ, copy thư mục config trong server sang hosting nhé

rất đồng bộ rồi cả 2 file config theo link trên đều giống nhau hết cả rồi mà vẫn kêu chưa cap nhập ip hótting
mà mình ghi rồi chứ có phải không đâu

dunganh
04-05-14, 02:01 PM
sữa ip host trong file config phần webserver kìa nó ghi rõ mà

WindowsSv
04-05-14, 02:17 PM
sua dc roi nhe moi nguoi aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

WindowsServer
04-05-14, 02:19 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> to đùng thế kia che làm gì nữa. 3:-O

anh ấy là MuNew chửi ctpt đấy, vậy mà bên mấy topic kia kêu tao cài được rồi,éo cần mày giúp :-h

Chờ ngày open tham gia chơi mu anh ấy tý xem hay thế nào.

The Gamer
04-05-14, 02:37 PM
ko có kn làm mu thì 90% sẽ ăn các điều sau

và chúc bạn ăn ngon miệng

- Local web + server
- Hack game
- Phá game
- Sập game
- Bug game

Chào thân ái và ko quyết thắng

WindowsSv
04-05-14, 03:13 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> to đùng thế kia che làm gì nữa. 3:-O

anh ấy là MuNew chửi ctpt đấy, vậy mà bên mấy topic kia kêu tao cài được rồi,éo cần mày giúp :-h

cai thằng trẻ trâu này chửi ctpt bao giờ thế bằng chứng đâu vãi cả hàng thằng ghen ăn tức ở

có những thăng như mày tao lại có động lực để làm tôt hơn cảm ơn mày nhé tinh yêu ah =))

--- Chế độ gộp bài viết ---

cai thằng trẻ trâu này chửi ctpt bao giờ thế bằng chứng đâu vãi cả hàng thằng ghen ăn tức ở

có những thăng như mày tao lại có động lực để làm tôt hơn cảm ơn mày nhé tinh yêu ah =))

cài dc bản mới nhất của nbb rồi còn bản này của bạn gauyeutho send cài gặp lỗi thì tao lên hỏi thôi

ko có kn làm mu thì 90% sẽ ăn các điều sau

và chúc bạn ăn ngon miệng

- Local web + server
- Hack game
- Phá game
- Sập game
- Bug game

Chào thân ái và ko quyết thắng

vậy mà mấy mu rồi có thấy sao đâu nhỉ
chỉ sập vì men đủ hết đồ + full poi chẳng còn j để chơi =))

cài dc bản mới nhất của nbb rồi còn bản này của bạn gauyeutho send cài gặp lỗi thì tao lên hỏi thôi

chỉ sập vì men đủ hết đồ + full poi chẳng còn j để chơi =))

sau nửa ngày cài bản của gauyeutho send cho đã tim ra lỗi do team9 chiếm mất port 80 làm cho server và host k kết nối được với nhau =))

WindowsSv
04-05-14, 03:23 PM

nếu mày là YouTobe thi may rẻ rach thật sừ rồi ức chế đi cắn linh tinh ah
còn nếu là thằng đức thì đừng để anh nóng nhé e cái j nó cũng vừa vừa thôi hiêu k e

carotkhoaitay
04-05-14, 04:41 PM
chỉ sập vì men đủ hết đồ + full poi chẳng còn j để chơi =))[COLOR="Silver"]

mới làm Mu thì bớt cái tính hống hách lại đi, chưa làm đc thì nhờ vả như cha chết, Fix được rồi tỏ vẻ ra oai

WindowsServer
04-05-14, 05:18 PM
[/COLOR]

làm mấy mu chắc kinh nghiệm đầy mình, memb full hết point và item cũng không phải ít time. nếu pro như vậy thì cài web hay sever chỉ là chuyện nhỏ. sao phải van xin cậy nhờ mọi người. quăng lựu đạn ghê quá

X_X

Super
04-05-14, 05:32 PM
mới làm Mu thì bớt cái tính hống hách lại đi, chưa làm đc thì nhờ vả như cha chết, Fix được rồi tỏ vẻ ra oai

Dám chửi anh hieunova và a Dũng ctpt thì xác con nhà đinh đi. Hay nó chưa từng nghe tên anh Hải nên ngông cuồng thế.

WindowsSv
04-05-14, 06:08 PM
Dám chửi anh hieunova và a Dũng ctpt thì xác con nhà đinh đi. Hay nó chưa từng nghe tên anh Hải nên ngông cuồng thế.

chưi ctpt đéo bào giờ đâu nhi
tên tuổi với mình k quan trong chủ yếu là ai giúp mình thôi còn toàn chọc gậy bánh xe thì mình khinh

WindowsSv
04-05-14, 06:16 PM
[/COLOR]

làm mấy mu chắc kinh nghiệm đầy mình, memb full hết point và item cũng không phải ít time. nếu pro như vậy thì cài web hay sever chỉ là chuyện nhỏ. sao phải van xin cậy nhờ mọi người. quăng lựu đạn ghê quá

X_X

toàn bán item trong shop game + webshop thi mấy ngày full poi khởi tạo nhân vật dc 20k poi server max exp vậy bao lâu để full tất cả =)) nói trước khi suy nghí nhé k it tuổi nữa đâu cưng

bistro007_hp
04-05-14, 06:17 PM
Mấy thánh có vẻ thích war nhỉ :(. Hjxx

WindowsSv
04-05-14, 06:26 PM
Mấy thánh có vẻ thích war nhỉ :(. Hjxx

mấy bạn kia k giúp mình toàn vào chém mình
chém thì mình chém lại có sao đâu
các bạn ý cứ soi lại mình xem đã hơn ai cái j chưa mà cứ ra vẻ khinh người thế nhỉ

ngươi ta k biết thì đi hỏi có sao đâu toàn choc phá k ah

sunhide
04-05-14, 07:11 PM
mấy bạn kia k giúp mình toàn vào chém mình
chém thì mình chém lại có sao đâu
các bạn ý cứ soi lại mình xem đã hơn ai cái j chưa mà cứ ra vẻ khinh người thế nhỉ

ngươi ta k biết thì đi hỏi có sao đâu toàn choc phá k ah

^^ theo mình bạn nên quen dần với cái này. Đa số bạn nên tự xem và tự sửa , còn bạn hỏi người ta trên này 98% không ăn gạch mới lạ. Không cần biết bạn làm gì và muốn gì họ sẽ gây war cho "VUI".

p/s : Trước kia mình bị xuốt giờ trai rồi cũng đỡ rồi.

Còn lỗi này bạn config lại Server + Hosting là được thôi à.

mrrainnt
05-05-14, 12:10 AM
CLOSE TOPIC !

Nhắn Chủ Topic : Cho dù như thế nào thì bạn cũng không nên sửa lại nội dụng chủ đề, vì biết đâu sau này sẽ có người khác mắc lỗi giống bạn và vô tình topic sẽ là vị cứu tinh của bạn ấy.

Ngoài ra các bạn không muốn giúp thì có thể không comment, vì comment gây war cũng không ích lợi gì, vì họ đã tạo user mới coi như cũng là đã muốn bỏ đi toàn bộ những gì ở user cũ !

Mình mong rằng anh em ở Box Mu Server sẽ đoàn kết và giúp đỡ lẫn nhau chứ không phải như bây giờ, đi đến đâu, topic nào cũng gây war :(

Thân