PDA

View Full Version : [MU] Xin ae cách cài skin giao diện

canbkbk
03-05-14, 12:44 PM
ae cho mình hỏi làm sao để add skin của MU khác vào bản củ mình
minh lấy skin ở trên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
có cần thay client khác hay k/
mình thay vào mấy lần mà vẫn k đk?
Ai giúp thì vào. còn vào gạch đá thì k tiếp. căn bản mình gà. ms học làm nên đừng ném gạch tủi thân

dunganh
03-05-14, 12:48 PM
bạn tải skin về chép đè lên client thôi

canbkbk
03-05-14, 12:51 PM
bạn tải skin về chép đè lên client thôi

nhưng mình chép rồi. all luôn. mà vào nó vẫn k thay đổi gì hết.
bạn cho mình xin yh để hỏi tí đk k?

dunganh
03-05-14, 12:54 PM
nhưng mình chép rồi. all luôn. mà vào nó vẫn k thay đổi gì hết.
bạn cho mình xin yh để hỏi tí đk k?

chép thư mục interface ấy bạn
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

canbkbk
03-05-14, 12:57 PM
chép thư mục interface ấy bạn
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
cho mình hỏi là chép vào xampp hay là vào thay trực tiếp ở file MU

canbkbk
03-05-14, 01:15 PM
bác nào vào giú e với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ikenylee
03-05-14, 01:30 PM
Copy folder Interface vào Folder Data ở Client / XAMPP nó để chạy web copy vô đó làm gì :|

canbkbk
03-05-14, 01:40 PM
Copy folder Interface vào Folder Data ở Client / XAMPP nó để chạy web copy vô đó làm gì :|

e cũng làm như a. nhưng hi vào game nó vẫn là skin mặc định chứ k phải là skin mới add

freepro921
03-05-14, 01:40 PM

skin này dùng cho ss3 trở xuống :)) , bạn dùng ss4,5,6 sài = niềm tin à ^^!

canbkbk
03-05-14, 01:50 PM
skin này dùng cho ss3 trở xuống :)) , bạn dùng ss4,5,6 sài = niềm tin à ^^!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

freepro921
03-05-14, 02:00 PM

.............

canbkbk
03-05-14, 02:05 PM
tks nhiều nhiều :))
e lên mần xem tn đã