PDA

View Full Version : [MU] cần giúp khắc phục lỗi đột nhiên của web

hotro_mugame
03-05-14, 09:15 AM
trang tài khoản đàn dùng bình thường em rs lại máy chủ cái nọ bị như này là sao vậy mọi người ai chỉ cách sửa cho em với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

trước khi rs máy vẫn kết nối bình thường đã kiểm tra lại tất cả k có j sai cả

ai giúp em với nhé

gauyeutho
03-05-14, 09:34 AM
trang tài khoản đàn dùng bình thường em rs lại máy chủ cái nọ bị như này là sao vậy mọi người ai chỉ cách sửa cho em với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ai giúp em với nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hotro_mugame
03-05-14, 09:46 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bật rồi mà.............................

gauyeutho
03-05-14, 09:54 AM
bật rồi mà.............................
pm yahoo mình thử xem cho bạn. Nhiệt tình là chính :D fix đc hay k hên xui đó nhé

maiyeutho9389

Cafez
03-05-14, 10:14 AM
80% là bị ddos sập service,thông thường chỉ cần reset lại server là lại sài đc bình thường :D

hotro_mugame
03-05-14, 10:14 AM
pm yahoo mình thử xem cho bạn. Nhiệt tình là chính :D fix đc hay k hên xui đó nhé

maiyeutho9389

kk thấy trả lời.....................

Dragon7x
03-05-14, 10:58 AM
nhập thử = ip xem có vào đc ko

gauyeutho
03-05-14, 11:10 AM
kk thấy trả lời.....................

Chắc bạn trêu :)) support như thế mà bảo k tloi

handsomevn
03-05-14, 12:32 PM
Lỗi nó ghi lù lù ra mà ko biết ah.
Đường dẫn URL sai mà mấy bác phán kinh vãi.

nampro
03-05-14, 12:46 PM
Chắc bạn trêu :)) support như thế mà bảo k tloi

bạn gauyeutho này support nhiệt tình lắm ấy chứ. :-bd

MUNew
03-05-14, 01:08 PM
up cho chủ thớt cái coi mình cũng bị vậy

chuotkep
04-05-14, 08:01 AM

ai giúp em với nhé

bạn xem lại ip .. dùng no-ip thỉnh thoảng rs lại máy ip nó sẽ đổi...