PDA

View Full Version : [KT] Giúp đỡ lỗi đăng nhập kiếm thế linux

toandaik
03-05-14, 08:50 AM
Không biết lỗi gì nhưng tự nhiên hôm nay mình login vào bị lỗi
Mặc dù đã điền đúng tk và mk nhưng vẫn ko vào được

Game báo lỗi này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Còn goddessd báo lỗi này

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đã điền đúng tk và mk, đã có import csdl account vào rồi.

À chạy paysys ko check pass bị lỗi này là gì vậy?

2992

P/s: Lỗi tạo nhân vật xong báo " LỖI CHƯA BIẾT" mặc dù đã sửa file name trong goddessd thành như VNG rồi?

__Jie__
03-05-14, 09:07 AM
Không biết lỗi gì nhưng tự nhiên hôm nay mình login vào bị lỗi
Mặc dù đã điền đúng tk và mk nhưng vẫn ko vào được

Game báo lỗi này

Còn goddessd báo lỗi này

Đã điền đúng tk và mk, đã có import csdl account vào rồi.

À chạy paysys ko check pass bị lỗi này là gì vậy?

2992

Clear thử mysql xong inport lại start lại xem như nào |-)

toandaik
03-05-14, 09:11 AM
Clear thử mysql xong inport lại start lại xem như nào |-)

drop tất cả table database trong phpmyadmin phải ko ạ?

P/s: Với 1 lỗi tạo nhân vật xong báo " LỖI CHƯA BIẾT" mặc dù đã sửa file name trong goddessd thành như VNG rồi? Cái này mình dùng paysys free ko check pass

tuidangvui
03-05-14, 09:17 AM
Đăng nhập thất bại: Off paysys chạy lại, check pass connect mysql
Lỗi chưa biết: off goodess chạy lại, check pass connect mysql, check còn dung lượng trống không.
paysys không check pass kiếm bản khác test.

toandaik
03-05-14, 09:20 AM
Đăng nhập thất bại: Off paysys chạy lại, check pass connect mysql
Lỗi chưa biết: off goodess chạy lại, check pass connect mysql, check còn dung lượng trống không.
paysys không check pass kiếm bản khác test.

Cũng có 1 bản chạy được nhưng vào game bị lock nhân vật
Bác có bản nào ko cho em cái link

Bác rảnh teamviewer giúp e vs ;))

tuidangvui
03-05-14, 09:23 AM
Hiện tại, máy không vào dc yahoo. sky, tw,... ko giúp dc, không được thì kiếm bản khác, lấy của moon cũng được

toandaik
03-05-14, 09:25 AM
Hiện tại, máy không vào dc yahoo. sky, tw,... ko giúp dc, không được thì kiếm bản khác, lấy của moon cũng được

Cho em xin cái link bác =D>

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

Sesshomaru
03-05-14, 10:38 AM
Tìm kiếm với từ khóa paysys sẽ có cả đống.Close