PDA

View Full Version : [MU] cần người giúp về vấn đề add item mới

MUNew
02-05-14, 03:37 PM
đây là file skin chùy vương của bác freepro921
em download về làm như hướng dẫn add đồ của bác y nhưng khi add vào thì nó không hiện hinh không làm gì được và nó có 4 ô lõm xuống như ô đã để đồ ai biết giúp em với

ai giúp em với em làm theo cả hướng dẫn add đồ như bài add đồ x700 rồi cũng không được
bác nào biết tải về add hộ em với hoặc hướng dẫn luôn ở đây.

Skin:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
item(new):
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Local trong Client:

The Gamer
02-05-14, 03:48 PM
web mu còn chưa biết cài đã đòi cài new item rồi

hỏi sao mở mu 3 hôm chả sập

MUNew
02-05-14, 04:01 PM
mình mở 2 tháng rồi nghỉ vợ sinh em bé chứ
còn web ông khác cài

ikenylee
02-05-14, 04:02 PM
không có nổi 1 cái ảnh, có anh thì ai cũng giúp đc ngay chứ upload file bmd lên đây thì chờ đấy có người giúp!

hoainiemclub
02-05-14, 04:25 PM
nếu add đúng k hiện hình là main chưa mở limit :v
như bác bỏ tiền mua severr rồi thì sao k thuê lun 1 cái vps support all bên mumoi.vn mà làm cho nhanh nhỉ .bỏ tiền ra và hưởng :)))))))))))))))0

WindowsServer
02-05-14, 04:41 PM

Các Admin này chỉ làm Mu ngày một đi xuống và làm mất niềm tin vào các game thủ. " Chưa nặn Bụt đã đòi nặn buồi ", cái web quản lý còn không biết làm đã tính đến cái cao siêu.

duyanh12285
02-05-14, 05:41 PM
Mở mu mà thuê cả cài web , server rồi các thứ thì mở mu vì gì thế ???????:-$

MUNew
02-05-14, 06:15 PM

ý mình ở toppic kia là xin 1 ban web quản lý k phai bo tiên ra mua chứ đi mua thi dễ rồi còn j mà cai web đâu có j kho đâu nhỉ

--- Chế độ gộp bài viết ---

Các Admin này chỉ làm Mu ngày một đi xuống và làm mất niềm tin vào các game thủ. " Chưa nặn Bụt đã đòi nặn buồi ", cái web quản lý còn không biết làm đã tính đến cái cao siêu.

chắc bạn biết cài web quản lý = mình hài

--- Chế độ gộp bài viết ---

nếu add đúng k hiện hình là main chưa mở limit :v
như bác bỏ tiền mua severr rồi thì sao k thuê lun 1 cái vps support all bên mumoi.vn mà làm cho nhanh nhỉ .bỏ tiền ra và hưởng :)))))))))))))))0

nếu để bỏ tiên ra thì nói j nữa nhỉ

WindowsServer
03-05-14, 01:21 AM
[QUOTE=MUNew;827876]ý mình ở toppic kia là xin 1 ban web quản lý k phai bo tiên ra mua chứ đi mua thi dễ rồi còn j mà cai web đâu có j kho đâu nhỉ[COLOR="Silver"]

Vâng. không khó.nhưng bên topic kia anh kêu gọi mọi người giúp đỡ cài trang quản lý. :)) Đây ,vừa mới giúp anh ý trang NBB <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

P/s : anh dốt thì đừng có thể hiện. 8->

MUNew
03-05-14, 08:16 AM
[QUOTE=MUNew;827876]ý mình ở toppic kia là xin 1 ban web quản lý k phai bo tiên ra mua chứ đi mua thi dễ rồi còn j mà cai web đâu có j kho đâu nhỉ[COLOR="Silver"]

Vâng. không khó.nhưng bên topic kia anh kêu gọi mọi người giúp đỡ cài trang quản lý. :)) Đây ,vừa mới giúp anh ý trang NBB <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

P/s : anh dốt thì đừng có thể hiện. 8->

mày giúp j từ hum qua đến giờ k nhờ 1 ai nhé

trẻ trâu định nâng cao tầm của mình ah mày mãi mãi chi ở vũng bun thôi

Gà Gà Công nghiệp

hoainiemclub
03-05-14, 08:33 AM
[QUOTE=WindowsServer;828149]

mày giúp j từ hum qua đến giờ k nhờ 1 ai nhé

trẻ trâu định nâng cao tầm của mình ah mày mãi mãi chi ở vũng bun thôi

Gà Gà Công nghiệp
chẳng bik bác bao nhiêu tuổi ,cũng k biết bác pro cỡ nào mà cứ gọi người ta là trẻ trâu vs lại gà nhỉ ? theo mình thấy chỉ những "cháu" nào thực sự trẻ trâu thì mời đi gọi người khác = cái từ đó thôi =]]

MUNew
03-05-14, 09:01 AM
[QUOTE=MUNew;828192]
chẳng bik bác bao nhiêu tuổi ,cũng k biết bác pro cỡ nào mà cứ gọi người ta là trẻ trâu vs lại gà nhỉ ? theo mình thấy chỉ những "cháu" nào thực sự trẻ trâu thì mời đi gọi người khác = cái từ đó thôi =]]

thế bạn cho mình hỏi mình chằng nhờ ai làm giúp chỉ hỏi trên diễn đàn clb
vậy mà nó tự nhận nó cài giúp theo bác gọi nó là j ban cho minh biết cài tên sứng tầm với thăng WindownServer =))