PDA

View Full Version : [MU] Cần Người Hex hộ Main MU

MUNew
30-04-14, 09:52 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai biết thì hex giùm mình với

thank nhiều.

No-Ip trước : gm5.myftp.org

giờ các bạn hex thành : admin1.myftp.org

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ne.utehyk7
30-04-14, 10:17 AM
Hex thành IP mới là gì? pm YH ne.utehyk7 mình hex hay hook cho

MUNew
30-04-14, 10:20 AM
Hex thành IP mới là gì? pm YH ne.utehyk7 mình hex hay hook cho

pm yh rồi đấy 30ccccccccccccccccccccccccccccccccc

hoainiemclub
30-04-14, 11:18 AM
nếy hàng của ctpt thì nó đâu nằm trong file main đâu mà tìm

MUNew
30-04-14, 01:30 PM
nếy hàng của ctpt thì nó đâu nằm trong file main đâu mà tìm

thế nó ở đâu vậy....................................

freepro921
30-04-14, 02:16 PM
thế nó ở đâu vậy....................................

mainconfig.dll - ko edit dc đâu phải pm a ctpt nhờ ảnh edit giùm :))

MUNew
30-04-14, 02:27 PM
mainconfig.dll - ko edit dc đâu phải pm a ctpt nhờ ảnh edit giùm :))

upppppppppppp 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

hoainiemclub
30-04-14, 02:42 PM
up cái j mà up.mua của anh ctpt thì cứ pm anh chứ

MUNew
30-04-14, 03:39 PM
up cái j mà up.mua của anh ctpt thì cứ pm anh chứ

da pm va anh y im hoi lang tieng

caothuphutho
30-04-14, 04:22 PM
da pm va anh y im hoi lang tieng

Thứ 1 tôi không thấy ai pm yahoo về việc này !, thứ 2 nếu bạn là người tưng mua sv từ tôi chắc chắn sẽ hiểu IP chỉ reg theo Server và không được reg lại ( chỉ reg lại ngay lần đầu tiên sử dụng nếu thực sự muốn đổi IP) nên việc pm đổi IP cũng là vô nghĩa.

MUNew
30-04-14, 04:59 PM
Thứ 1 tôi không thấy ai pm yahoo về việc này !, thứ 2 nếu bạn là người tưng mua sv từ tôi chắc chắn sẽ hiểu IP chỉ reg theo Server và không được reg lại ( chỉ reg lại ngay lần đầu tiên sử dụng nếu thực sự muốn đổi IP) nên việc pm đổi IP cũng là vô nghĩa.

em con chua dung lan nao

mà em pm anh từ tối hôm qua cơ chứ không phải mỗi sáng nay
em còn pm cả số của anh luôn rồi ý nó toàn kêu thuê bao

caothuphutho
30-04-14, 05:04 PM

em con chua dung lan nao

mà em pm anh từ tối hôm qua cơ chứ không phải mỗi sáng nay
em còn pm cả số của anh luôn rồi ý nó toàn kêu thuê bao

nick yahoo của bạn là gì vậy , thực sự từ sáng đến giờ ko có ai pm mình

MUNew
30-04-14, 05:21 PM
nick yahoo của bạn là gì vậy , thực sự từ sáng đến giờ ko có ai pm mình

nguyenhoang_hiep2008 day anh
30 charrrrrrrrrrrrrrr

--- Chế độ gộp bài viết ---

trời em khác mà bạn em khác mà

quyen194
30-04-14, 05:30 PM
Nếu mà bạn chỉ thay no-ip thì chắc là còn được, chứ đến HWID cũng thay đổi thì đến a Dũng cũng phải bó tay thôi bạn, vấn đề này nhạy cảm lắm =))

@A Dũng: Lâu lắm r ae ko nc, làm vài trận CS11 đi a, hẹn hò bao lần r mà chưa lần nào được :'(

freepro921
30-04-14, 05:32 PM
Nếu mà bạn chỉ thay no-ip thì chắc là còn được, chứ đến HWID cũng thay đổi thì đến a Dũng cũng phải bó tay thôi bạn, vấn đề này nhạy cảm lắm =))

@A Dũng: Lâu lắm r ae ko nc, làm vài trận CS11 đi a, hẹn hò bao lần r mà chưa lần nào được :'(

HWID thay đổi thì chịu luôn :))
@Quyền : mần vài ván ko :))

caothuphutho
30-04-14, 05:47 PM

anh pm yahoo em rồi kìa :D, có thấy em online yahoo đâu :D

p/s : vấn đề của topic đã được giải quyết ngoài yahoo. Các cậu "Security" ghé qua close rùm em ý :D

quyen194
30-04-14, 08:40 PM
anh pm yahoo em rồi kìa :D, có thấy em online yahoo đâu :D

p/s : vấn đề của topic đã được giải quyết ngoài yahoo. Các cậu "Security" ghé qua close rùm em ý :D

:(( 30/4 nhà e làm cỗ liên hoan, giờ mới xong ạ :'(
A còn onl ko ạ, làm vài kèo đi a :">