PDA

View Full Version : [MU] Bác nào xem hộ e với MU ss2

canbkbk
24-04-14, 08:15 AM
Tình hình là e cài bản ss2 của bác LUV nhưng khi nào game nó lại ngắt kết nối..
bác nào team dùm e 1 tí đk k?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hackluv
24-04-14, 08:41 AM
Oh.

You can use file in. Musever by bye bye ......

Because file in musever is error.

canbkbk
24-04-14, 08:47 AM
Oh.

You can use file in. Musever by bye bye ......

Because file in musever is error.
e mới học cài bác ơi.. h làm sao.. e k biết chỉnh :((

ikenylee
24-04-14, 10:17 AM
bật cái gameserver lên rồi chụp ảnh coi, nếu hex ip đúng thì lỗi này chỉ ở server thôi

canbkbk
24-04-14, 10:23 AM
bật cái gameserver lên rồi chụp ảnh coi, nếu hex ip đúng thì lỗi này chỉ ở server thôi

e mới học cài. còn nhiều cái k biết.. nếu đk bác team hộ e 1 tí đk k?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

canbkbk
24-04-14, 11:13 AM
Bác nào giúp e sửa lỗi vs
chứ e ms học chả biết đâu mà lần

tdtung93
24-04-14, 01:01 PM
Bác nào giúp e sửa lỗi vs
chứ e ms học chả biết đâu mà lần

ah thế tốt nhất đừng học nữa bạn :D

canbkbk
24-04-14, 01:52 PM
ah thế tốt nhất đừng học nữa bạn :D
bác nói như đúng rồi.. k học thì sao mà làm đk... k có gà làm sao có pro
e nghĩ bác cũng k hơn e là mấy đâu

ikenylee
24-04-14, 01:58 PM
nếu bạn chụp ảnh cái gameserver úp lên mình nghĩ giờ bạn đang dạo chơi ở lorencia rồi :|

canbkbk
24-04-14, 02:06 PM
nếu bạn chụp ảnh cái gameserver úp lên mình nghĩ giờ bạn đang dạo chơi ở lorencia rồi :|
sr bạn. tại t mới cài.. nên k biết mấy cái bạn nói là gì đâu... nếu rảnh team hộ tớ 1 lúc đk k/
Đợi cả ngày mà chưa ai giúp

tdtung93
24-04-14, 02:52 PM
sr bạn. tại t mới cài.. nên k biết mấy cái bạn nói là gì đâu... nếu rảnh team hộ tớ 1 lúc đk k/

:))

30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

canbkbk
24-04-14, 03:48 PM
bác nào vào team e phát... mần cả ngày vẫn k biết lỗi gì

TonyNgo
24-04-14, 05:35 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Team cho

laquantrung
10-05-14, 07:51 AM
Em bị lỗi giống chủ pic, vừa mới fix xong, lỗi này là lỗi chưa chạy cái gameserver.exe -_-, chạy mu starup xong còn phải chạy riêng 2 cái mu server ở ngoài nữa :v
à tiện đây bác nào biết đổi client sang tiếng anh ko, em bị tiếng Tây Ban Nha :v