PDA

View Full Version : [MU] Xin Skin Trùy Vương Trong Mu

3213214
20-04-14, 09:53 PM
tình hình là em tìm được cái skin ở trang gi nước ngoài ý nhưng link die rồi ai có thì shear cho em với.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Dpz2-EbM9W6LqaCG50-gQ
em qua cái trang regazone có người shear 110skin đao kiếm của Zanclair nhưng link cũng die ai có lòng tốt shear em với.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

minhtaochaphet
20-04-14, 09:57 PM
tình hình là em tìm được cái skin ở trang gi nước ngoài ý nhưng link die rồi ai có thì shear cho em với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Dpz2-EbM9W6LqaCG50-gQ

chẹp ko chịu tìm kiếm thì đúng hơn là die

mình vẫn load bình thường

freepro921
20-04-14, 10:26 PM
tình hình là em tìm được cái skin ở trang gi nước ngoài ý nhưng link die rồi ai có thì shear cho em với.
em qua cái trang regazone có người shear 110skin đao kiếm của Zanclair nhưng link cũng die ai có lòng tốt shear em với.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
P/s : cứ bỏ vào thư mục item ko cần file ozj nhé :)

coldsun198
20-04-14, 11:44 PM
skin add vào hay bi lỗi lắm nên mình thích nguyên bản hơn hjhjhj

3213214
21-04-14, 12:00 PM
Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
P/s : cứ bỏ vào thư mục item ko cần file ozj nhé :)

thank bác nhé em tìm hoài toàn link die

--- Chế độ gộp bài viết ---

chẹp ko chịu tìm kiếm thì đúng hơn là die

mình vẫn load bình thường

chẹp tìm hoài toàn link die mới qua đây nhờ

minhtaochaphet
21-04-14, 12:10 PM
skin add vào hay bi lỗi lắm nên mình thích nguyên bản hơn hjhjhj

mở limit vs texture ra rồi add vào -_-

bó tay bạn -_-

tuyentc
21-04-14, 02:56 PM
có hẳn cả item đàng hoàng...:v chứ ko phải skin gì nhé :3

3213214
21-04-14, 03:19 PM
có hẳn cả item đàng hoàng...:v chứ ko phải skin gì nhé :3

ai có thì cho em xin luon item cho han hoi =))