PDA

View Full Version : [MU] [Help] Chỉnh Sửa Hiện thị % Wing !!

dansanh01
20-04-14, 01:11 PM
Trước tiên mình lập lại topic này xin giúp đỡ tránh gạch đá gây xích mích với nhau, mình tham gia vào 4rum để học hỏi ít exp, hoặc nhờ vả người nào đó, nhưng ko ngờ học đc vô vàn thứ từ cái topic kia!!
mình đã edit: Data\Local\Eng\ItemToolTip_Eng.bmd
Data\Local\Eng\ItemToolTipText_Eng.bmd

Và thậm chí mình đã chép file ItemToolTip_Eng.bmd của 1 Client chuẩn mà vẫn ko đc, hay phải edit ở main,
Ai giúp đỡ mình đc thì cmt còn gạch đá miễn cmt nhé, kẻo AE Xích mích nhau chỉ vài lời nói nhé !!

tdtung93
20-04-14, 01:13 PM
Cả tối qua mình cũng thử edit mà không được, chắc là tại main rồi.

caothuphutho
20-04-14, 01:19 PM
hiển thị % wing thực ( wing thực ở đây có nghĩa là bạn đã hoặc đang sử dụng một custom wing đúng nghĩa của nó như fix show option hoàn hảo, luck, option .v.v. Chứ không phải là fake option bằng cách edit ở itemtooltip_eng.bmd trong client ) thì phải fix ở main bằng cách decompile lại phần thông tin wing. Bất kỳ Season nào cũng phải fix từ main các bạn cần nắm rõ điều đó để khỏi phải mò ở những file client một cách vô ích

dansanh01
20-04-14, 01:26 PM
hiển thị % wing thực ( wing thực ở đây có nghĩa là bạn đã hoặc đang sử dụng một custom wing đúng nghĩa của nó như fix show option hoàn hảo, luck, option .v.v. Chứ không phải là fake option bằng cách edit ở itemtooltip_eng.bmd trong client ) thì phải fix ở main bằng cách decompile lại phần thông tin wing. Bất kỳ Season nào cũng phải fix từ main các bạn cần nắm rõ điều đó để khỏi phải mò ở những file client một cách vô ích

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dansanh01
20-04-14, 02:01 PM
Cả tối qua mình cũng thử edit mà không được, chắc là tại main rồi.

oh bạn, main share là main fake rồi, chán thật.

minhtaochaphet
20-04-14, 02:03 PM

em nói rồi mà người ta ko tin anh ah =))

^_^

đại ca onl ko hú e nhé :))

tdtung93
20-04-14, 02:11 PM

^_^

bên thread kia có bác comment là sửa ở client được ^:)^

dansanh01
20-04-14, 02:14 PM

^_^

thế có cách nào fix ko bạn? bỏ cái main khác vào thì code hiện w4, 6%

minhtaochaphet
20-04-14, 02:17 PM
bên thread kia có bác comment là sửa ở client được ^:)^

ai cmt sửa đc :|

nói do main là do main LOL

dansanh01
20-04-14, 02:20 PM
ai cmt sửa đc :|

nói do main là do main LOL

do main thì có cách nào fix đc ko bác.

dansanh01
20-04-14, 02:33 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppdate

minhtaochaphet
20-04-14, 02:33 PM

có 1 cách là

gọi bác caothuphutho cần thêm vài triệu mua 1 bộ về xài :))

mình là mình ko share gì nữa :)

ikenylee
20-04-14, 02:34 PM

topic trước cũng đã nói main hoặc dll vậy mã vẫn đi tạo topic mới để rồi nhận câu trả lời cũ, bạn muốn % tăng thì bạn kiếm 1 cái main hoặc dll chưa pack có Wings mới của ctpt hoặc tomatoes mà làm =)) trường hợp này chắc cơ hội bạn có đc là 1%.
fix fix cái ... để bạn hiểu chắc người ta phải làm cái video hoặc 1 đống ảnh =))
mong bạn đừng tạo topic hoặc úp nữa vì trả ai giúp được bạn hơn nữa đâu

tr0ngvang
20-04-14, 03:49 PM
topic trước cũng đã nói main hoặc dll vậy mã vẫn đi tạo topic mới để rồi nhận câu trả lời cũ, bạn muốn % tăng thì bạn kiếm 1 cái main hoặc dll chưa pack có Wings mới của ctpt hoặc tomatoes mà làm =)) trường hợp này chắc cơ hội bạn có đc là 1%.
fix fix cái ... để bạn hiểu chắc người ta phải làm cái video hoặc 1 đống ảnh =))
mong bạn đừng tạo topic hoặc úp nữa vì trả ai giúp được bạn hơn nữa đâu

ngu -_-

code chìm trong đó rồi

pack hay ko pack cũng chẳng tìm đc :))

theo bác caothuphutho 1 DLL gọi cả đống DLL khác đi kèm theo

lại còn đủ thứ thì làm gì cần pack :))

ko hàm - ko gì cả :))

nối liền tất cả với nhau bạn có được cũng = thừa :))

Bên cạnh đó bác caothuphutho còn check 1 số thứ nữa làm cho main lấy đc cũng ko sdung đc. nhiều vấn đề lắm

dansanh01
20-04-14, 06:56 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppp