PDA

View Full Version : [MU] Xin hướng dẫn Add gấu Panda vào server SS2 GS 1.00.18 JPN (server hackluv)

binguyenad
20-04-14, 10:22 AM
như type cần hướng dẫn add 1 số loại pet vào server , có bro nào help giùm mình phát:(:(:(:(

minhtaochaphet
20-04-14, 10:29 AM
như type cần hướng dẫn add 1 số loại pet vào server , có bro nào help giùm mình phát:(:(:(:(

NO GUILD

Because they didn't share :))

binguyenad
20-04-14, 10:32 AM
[-O< hackluv help me plzzzz

hoc hoi dev game hoc hoi dev game hoc hoi dev game hoc hoi dev game

hieunova
20-04-14, 10:40 AM
Để làm được điều đó bạn cần 1 số điều kiện:
Nắm rõ C++, có source GS đang dùng và am hiểu ASM đến mức thần thánh. Good luck!

minhtaochaphet
20-04-14, 10:42 AM
Để làm được điều đó bạn cần 1 số điều kiện:
Nắm rõ C++, có source GS đang dùng và am hiểu ASM đến mức thần thánh. Good luck!

vãi GoD =))

đến mức đó rồi dev hẳn ex đc :))

Faker
20-04-14, 10:44 AM
source có rất nhiều quan trọng là khả năng thôi

binguyenad
20-04-14, 10:45 AM
Thế là không add vào đc à mấy bạn :-&:-& hic hic, toàn bờ rào mà giấu nghề quá hic hic

Faker
20-04-14, 10:58 AM
Thế là không add vào đc à mấy bạn :-&:-& hic hic, toàn bờ rào mà giấu nghề quá hic hic

hok thể trách đc bạn ak :\ có nhưng cái nhiều người biết quá cũng hok hay như cái CTC phải đợi hơn 2 năm mới lộ ra mà :3

The Gamer
20-04-14, 11:06 AM
Toàn đòi hỏi cái cao siêu vl ai mà giúp cho dc

thích thì mở ss 6 rồi bỏ cách nv đi config theoe ss 2 là dc chứ sao

chả ai điên đi ngồi giúp bạn ko công đâu

Faker
20-04-14, 11:38 AM

nếu là người đam mê có khi họ làm đó 30charrrrrrrrrrrrrrrrrr

binguyenad
20-04-14, 12:00 PM
Sory anh em đã làm phiền, tại trong tiệm tụi nó chơi la làng quá ss2 có con pet nào lum tiền đc hok zậy mấy bro

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cảm ơn bạn đã ghé topic. Nếu như theo lời bạn nói thì mình có thể trả phí cho ai giúp đc . Xin lổi nếu đã làm phiền bạn

The Gamer
20-04-14, 12:24 PM
Sory anh em đã làm phiền, tại trong tiệm tụi nó chơi la làng quá ss2 có con pet nào lum tiền đc hok zậy mấy bro

Cảm ơn bạn đã ghé topic. Nếu như theo lời bạn nói thì mình có thể trả phí cho ai giúp đc . Xin lổi nếu đã làm phiền bạn

Phí thì chả ai làm đâu vì đơn giản tính năng này ko cần thiết cho game lắm

Người ta chỉ dev cái ji mà nó thực sự ảnh hưởng tới game nhiều + mang nhiều lợi nhuận hay lợi ích cho game

Còn thích con pet thì tốt nhất là lấy ss 6 rồi bỏ thằng RF đi là dc

ikenylee
20-04-14, 12:47 PM
Phí thì chả ai làm đâu vì đơn giản tính năng này ko cần thiết cho game lắm

Người ta chỉ dev cái ji mà nó thực sự ảnh hưởng tới game nhiều + mang nhiều lợi nhuận hay lợi ích cho game

Còn thích con pet thì tốt nhất là lấy ss 6 rồi bỏ thằng RF đi là dc

bạn chỉ cách bỏ rf với =)), con pét nhặt ngọc mà bảo không ảnh hưởng. bạn chơi mu x50 exp bao giờ chưa. người ta bỏ máy cắm cả ngày về chả đc cái gì. nay mua con pet 20k vào sv train không pk bạn biết ngày nó đem lại bao nhiêu không? hơn nữa là pét thì nó chết chữ không bất tử + trade đc nhé ;))

mipmeo
20-04-14, 12:50 PM
bạn chỉ cách bỏ rf với =)), con pét nhặt ngọc mà bảo không ảnh hưởng. bạn chơi mu x50 exp bao giờ chưa. người ta bỏ máy cắm cả ngày về chả đc cái gì. nay mua con pet 20k vào sv train không pk bạn biết ngày nó đem lại bao nhiêu không? hơn nữa là pét thì nó chết chữ không bất tử + trade đc nhé ;))
Chuẩn đến lê duẩn cũng gật gù :v :b

tr0ngvang
20-04-14, 03:45 PM

rất là học tập phong cách của hackluv. nhưng chưa đủ trình độ để bằng

thực chất sum và rf theo nguyên lý thì bỏ được bởi sử dụng thẻ bài summoner và ragefighter.

chỉ cần sử dụng server có chức năng tắt là được

Bỏ sum và rf tương đương với việc sẽ xóa 2 thẻ bài này đi thì các player ko create đc.

test :

ss4 :

bỏ sum - bỏ làm nv cấp 3 - .....................

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ikenylee
20-04-14, 03:50 PM
@tr0ngvang: bạn bỏ rf hộ đi 8-} show gs lúc start game nữa ^^, mà hackluv có phong cách gì? Spam à :-|

minhtaochaphet
20-04-14, 03:53 PM
@tr0ngvang: bạn bỏ rf hộ đi 8-}, mà hackluv có phong cách gì? Spam à :-|

oh hớ spam gì cưng ;;)

nói thẳng tưng về học thêm đi mà không nghe ngồi xàm mãi

học không hay cầy ko biết lên đây ngồi ba xạo :))

lần trước share con source từ thời napoleon cởi trường chưa đc ăn gạch của hackluv chưa sướng ah =)))

LOL

FIFA11
20-04-14, 04:02 PM
xin lỗi nhưng ở đây quá nhiều thánh :)
1. panda add vào server: quá khó... bạn đã có full source GS của bạn chưa đã mà tính xa tới việc add thêm vậy
2. xài ss6 mà xóa rf,sum e quá vô vị, chỉ cần config hợp lý là đc, còn thích bỏ hẳn hiển thị thì ko có vẻ quá khó ;)
3. ss4 hỗ trợ card tạo sum => hủy tạo sum dễ nhất là disable nó trong database và card

tuy nhiên ý tưởng vẫn chỉ là ý tưởng, chẳng ai nắm đc những vấn đề gì sau khi mình loại bỏ char
vd: bạn có thể xóa item, nhưng item thần mà kundun rớt ra vẫn có thể rớt lại những món mà mình xóa (nhặt lên thì biến mất như đồ ảo thôi)

p/s: theo mình chủ thread nên bỏ ý tưởng số 1 kia và dùng 1 số tool auto nhặt (bị báo virus) mà mu hà nội share khá lâu.

minhtaochaphet
20-04-14, 04:10 PM
1. panda add vào server: quá khó... bạn đã có full source GS của bạn chưa đã mà tính xa tới việc add thêm vậy
2. xài ss6 mà xóa rf,sum e quá vô vị, chỉ cần config hợp lý là đc, còn thích bỏ hẳn hiển thị thì ko có vẻ quá khó ;)
3. ss4 hỗ trợ card tạo sum => hủy tạo sum dễ nhất là disable nó trong database và card

tuy nhiên ý tưởng vẫn chỉ là ý tưởng, chẳng ai nắm đc những vấn đề gì sau khi mình loại bỏ char
vd: bạn có thể xóa item, nhưng item thần mà kundun rớt ra vẫn có thể rớt lại những món mà mình xóa (nhặt lên thì biến mất như đồ ảo thôi)

p/s: theo mình chủ thread nên bỏ ý tưởng số 1 kia và dùng 1 số tool auto nhặt (bị báo virus) mà mu hà nội share khá lâu.

đính chính phát :))

bạn chưa xóa hết thì chẳng rớt :))

nếu bạn xóa hết rồi nó sẽ ko rớt ra nữa

KUNDUN edit ở KUNDUN

box KUNDUN edit ở box KUNDUN

item thần thì xóa ở itemsettype

chỉ cần xóa đi sẽ ko rớt ra nữa :)

ikenylee
20-04-14, 04:21 PM
@hackluv: gạch từ cậu? cầu là admin hay là gì mà gạch to thế, chắc để xây kim tự tháp =)). hay là do cậu có màu hồng cá tính ;))
cơ bản mình cũng quá lời ;)), 2 thằng không ưa nhau cho lắm tự dưng 1 thằng QUOTE và nói học tập phong cách =))
@tr0ngvang: cho mình hỏi phong cách của mình và minhtaochaphet giống nhau ở điếm nào mà nói bắt trước =)), và có trích dẫn comment ai cậu cũng làm nó liên quan đến comment cậu tí. không thì lại dẫn đến (Star Wars) và sau đó ra đảo :|
p/s: ss6 mà muốn nó biến thành SS2 =)), trước topic mình cũng có bạn nói bình mới rượu cũ làm mình buồn cười =))

minhtaochaphet
20-04-14, 04:35 PM
@hackluv: gạch từ cậu? cầu là admin hay là gì mà gạch to thế, chắc để xây kim tự tháp =)). hay là do cậu có màu hồng cá tính ;))
cơ bản mình cũng quá lời ;)), 2 thằng không ưa nhau cho lắm tự dưng 1 thằng QUOTE và nói học tập phong cách =))
@tr0ngvang: cho mình hỏi phong cách của mình và minhtaochaphet giống nhau ở điếm nào mà nói bắt trước =)), và có trích dẫn comment ai cậu cũng làm nó liên quan đến comment cậu tí. không thì lại dẫn đến (Star Wars) và sau đó ra đảo :|
p/s: ss6 mà muốn nó biến thành SS2 =)), trước topic mình cũng có bạn nói bình mới rượu cũ làm mình buồn cười =))

đơn giản cực vì mình sống chẳng theo lề lối gì.
lên giữa chatbox chửi MOD :))
nói thật sự chỉ là cái user có gì đâu.
nói thật nhé bạn giống kiểu thằng solokoku bên 4r mình từng war.
MOD đó =))
................ gà thấy mồ.
bạn thêm tí nữa thì = thêm thocon vs bethichdubu

3 thành phần này khá thích thể hiện kiểu repack - release - credit 100% by me =))

nói thật cái trò dẫn link qua forum khác hoặc pass để forum khác để kéo mem thì mình biết bạn cùi bắp mức nào rồi :))
:))

ss4 còn biến đc thành 6.3

6 về 2 hơi quá :))

nhưng về 3.2 cũng ổn :))

3.2 có sum rồi nhưng chưa có master nên xóa cũng đc :))

bạn cần phải chau dồi kiến thức thêm nhiều source 1.00.18 JPN full mình cũng có.

đã hoàn thành ở GS rồi :)

nhưng chưa làm trên main.

cái ở main mới quan trọng vì nó rất khó :)

mình chưa hiểu đc

full source là sao hả bạn.

khi source main có đúng bmdload .........................

ko đủ để làm khi full mỗi source gs.

ngoài ra còn fai chuyên asm - decompile tốt .........

mới mong dev đc trên main :(

ikenylee
20-04-14, 04:50 PM
@hackluv: trên thực tế mình cũng chả biết vì soucre đó kèm theo link SV ExTeam nhé. có vài người hỏi soucre nên mới úp. bạn có soucre ngon sao không úp rồi đi dìm người khác? có thù với nhau thì cũng vừa vừa đừng lộ quá =)) gần 250 vài viết và mình chỉ để cái Soucre dẫn đến link Forum mình mà nó cũng lấy ra dìm =)).gà nó có cần Soucre? mình upload và tìm kiếm ra nên mình chả thấy cái gì là sai cả hoặc cùi bắp cả!

đừng có nói người khác cùi bắp khi acc chính bị khóa,tạo acc mới tự thanks acc chính mình =)). mình không xoáy vào chắc giờ thank được hết bài post của acc hackluv =))
bạn nói bạn ngừng hỗ trỗ, 1 topic của bạn là đủ. đừng vào topic hỏi đáp yêu cầu của người khác comment rồi nói không hỗ trợ :|. làm như mình ngừng hỗ trợ forum đóng cửa! <- cái bênh ta đây đó =))

mong mod đóng topic sớm không thì được xem star wars =))

mrrainnt
20-04-14, 04:57 PM
Mình close topic !

Những comment trong topic này đã đi quá đà vượt ngoài nội dung của chủ topic !

Ngoài ra các bạn không tranh cãi những vấn đề không liên quan tới topic, nếu muốn thì có thể lập topic ở Box : Chat Chit - Tán Gẫu để tiếp tục nhé !

Thân