PDA

View Full Version : [MU] Ai Có Thể Chỉ Hay Fix Giùm Mình Cái Wing ss8, Wing 4,Wing 2.5 Hiện Thị % Được ko

dansanh01
19-04-14, 11:40 AM
như tiêu đề, mình có tìm mà tự mày mò mà ko sửa đc, các anh em có thể giúp fix được ko?

hieunova
19-04-14, 12:00 PM
Data\Local\Eng\ItemToolTip_Eng.bmd
Data\Local\Eng\ItemToolTipText_Eng.bmd

Xài Magic Hand 2.0 nhé ;))

dansanh01
19-04-14, 12:14 PM
Data\Local\Eng\ItemToolTip_Eng.bmd
Data\Local\Eng\ItemToolTipText_Eng.bmd

Xài Magic Hand 2.0 nhé ;))

bạn có thể chỉ cho mình sửa những cái gì đc ko ạ. vd Reqlv giống như là lv 380 gì gì đó

minhtaochaphet
19-04-14, 12:38 PM
bạn có thể chỉ cho mình sửa những cái gì đc ko ạ. vd Reqlv giống như là lv 380 gì gì đó

ôi vãi -_-

vào guild và kho lưu trữ tìm hiểu :|

ng ta chỉ cho như thế là nhiều lắm rồi -_-

có đầu mà chẳng chịu động não gì cả -_-

ikenylee
19-04-14, 12:38 PM
% gắn liền với Main rồi bạn, bạn đang dùng main của cuocdoisp share hay bản chỉnh wing option ảo?

dansanh01
19-04-14, 12:48 PM
% gắn liền với Main rồi bạn, bạn đang dùng main của cuocdoisp share hay bản chỉnh wing option ảo?

mình dùng main cuộc đời sp share, vậy là chỉnh trong main hả bạn

--- Chế độ gộp bài viết ---

ôi vãi -_-

vào guild và kho lưu trữ tìm hiểu :|

tiến phật tiễn tới tây thiên, còn bạn ko giúp mình xin đừng ns lời cay đắng, có thể bạn thông minh, nhưng đừng chê bai, hay ném đá, mình * & #* & #* & #* & #bạn có đầu có não, lúc đầu ko ai chỉ bạn hay dạy bạn bạn có tự làm ra đc ko?

minhtaochaphet
19-04-14, 01:29 PM
mình dùng main cuộc đời sp share, vậy là chỉnh trong main hả bạn

tiến phật tiễn tới tây thiên, còn bạn ko giúp mình xin đừng ns lời cay đắng, có thể bạn thông minh, nhưng đừng chê bai, hay ném đá, mình * & #* & #* & #* & #bạn có đầu có não, lúc đầu ko ai chỉ bạn hay dạy bạn bạn có tự làm ra đc ko?

chào bạn :)

mình ko có thầy bạn ah :)

mình tự vọc - tự tìm tòi và đặc biệt qua đọc cả những ebook hay guild ở nước ngoài chứ ko bao giờ up 1 câu hỏi lên đây như thế này bạn nhé.

giờ thì công nhận có thầy rùi =))

chuẩn bị trả bài bản ss4 cho thầy =))

hứa là fai làm =)))

90% là tự tìm hiểu và 10% là nhờ người khác chỉ bảo :D

ikenylee
19-04-14, 02:01 PM
main cuocdoisp mình nghĩ không chỉnh được đâu, thử hex dll hoặc main tìm dòng opitions xem
kệ minhtaochaphetdi hắn spam lấy bài viết thôi! <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

minhtaochaphet
19-04-14, 02:24 PM
main cuocdoisp mình nghĩ không chỉnh được đâu, thử hex dll hoặc main tìm dòng opitions xem
kệ minhtaochaphetdi hắn spam lấy bài viết thôi! <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nick này hàng chuẩn bị vứt đi mà 3 ngày nữa Comeback cmnr cần gì spam lấy bài :))

dansanh01
19-04-14, 02:43 PM
nick này hàng chuẩn bị vứt đi mà 3 ngày nữa Comeback cmnr cần gì spam lấy bài :))

hazzz, mệt thế cơ. ơ hờ ơ hơ, ầu ơ zi dầu cầu giáng đóng đinh, cầu treo lấp lửng, gập gềnh khó đi í ì ìa i, one two three,...

minhtaochaphet
19-04-14, 02:47 PM
hazzz, mệt thế cơ. ơ hờ ơ hơ, ầu ơ zi dầu cầu giáng đóng đinh, cầu treo lấp lửng, gập gềnh khó đi í ì ìa i, one two three,...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có gì hot 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-|

dansanh01
19-04-14, 02:51 PM
chán thật............................................ ..

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có gì hot 8-| 8-| 8-| 8-| 8-| 8-|

thông ass thím giờ, cho 2 tr neptune

minhtaochaphet
19-04-14, 02:55 PM
chán thật............................................ ..

thông ass thím giờ, cho 2 tr neptune

2tr mà cũng khoe :-j bó tay :v

đi chơi lego vs gấu tiếp đây -_-

dansanh01
19-04-14, 02:59 PM
2tr mà cũng khoe :-j bó tay :v

đi chơi lego vs gấu tiếp đây -_-

đi thông đi, ở đây thím spam hoài, nhạt topic

minhtaochaphet
19-04-14, 03:00 PM
đi thông đi, ở đây thím spam hoài, nhạt topic

đợt này clb toàn câu hỏi xàm và nhạt không tả được.

thích clb của ngày xưa =))

hỏi vớ vẩn bị baned luôn :))

giờ thấy nhiều pro vào đọc cũng chẳng thèm rep

hieunova
19-04-14, 03:20 PM
đợt này clb toàn câu hỏi xàm và nhạt không tả được.

thích clb của ngày xưa =))

hỏi vớ vẩn bị baned luôn :))

giờ thấy nhiều pro vào đọc cũng chẳng thèm rep

Thì toàn kiểu 1 vấn đề hỏi đi hỏi lại trăm ngàn lần thì ai chả ngán

minhtaochaphet
19-04-14, 03:21 PM
Thì toàn kiểu 1 vấn đề hỏi đi hỏi lại trăm ngàn lần thì ai chả ngán

mệt lắm rồi ông ah :D

mọi hôm toàn thấy xuất hiện giờ thiêng mà :D

hnay rảnh rỗi xuất hiện ban ngày thế người :">

cuocdoisp
19-04-14, 04:21 PM
sửa tại GameServer ...................

thanhchung
19-04-14, 04:27 PM
chào bạn :)

mình ko có thầy bạn ah :)

mình tự vọc - tự tìm tòi và đặc biệt qua đọc cả những ebook hay guild ở nước ngoài chứ ko bao giờ up 1 câu hỏi lên đây như thế này bạn nhé.

giờ thì công nhận có thầy rùi =))

chuẩn bị trả bài bản ss4 cho thầy =))

hứa là fai làm =)))

90% là tự tìm hiểu và 10% là nhờ người khác chỉ bảo :D

tự cao tự đại quá , vâng bác giỏi rồi , bác br0 quá nhìn xuống đéo ai = bạn đâu

nhưng bạn đã thử ngẩng đầu lên xem trên bạn còn có bao nhiêu người chưa

bạn không nói đéo ai bảo bạn ngu đâu , đéo hiểu sao lắm cái thành phần thế này L-)L-)

thay vì ngồi cmt linh sao ko post cái link cho người ta vào tự xem , có phải hơn ko

minhtaochaphet
19-04-14, 04:47 PM

bạn không nói đéo ai bảo bạn ngu đâu , đéo hiểu sao lắm cái thành phần thế này L-)L-)

thay vì ngồi cmt linh sao ko post cái link cho người ta vào tự xem , có phải hơn ko

ghê nhờ :))

nói thật 1 câu hỏi lặp đi lặp lại làm cảm thấy ngán tận cổ -_-

ko tự chịu tìm hiểu.

mình ngày xưa tự tìm hiểu mày mò mấy cái vớ vẩn chẳng phải hỏi -_-

google có hết ngồi đọc -_-

ai cần bạn phán như thánh đâu =))

chỉ cần tự mày mò khắc ra chứ hỏi miêt người ta cũng chẳng trả lời =))

điển hình ngày xưa có 1 topic hỏi xong mọi người đều trả lời kiểu ko hay ko biết và đa phần ko chỉ cách

xong tự mò mà ra hết

đơn giản chỉ vì ko chú ý 1 file là config.ini mà cuối cùng lên hỏi và cuối cùng ko ai giúp và tìm ra được

về sau tìm ra cũng share lên.

===> cái mấu chốt của chủ thớt là ko chịu tìm tòi. người khác support bạn chỉ được 1 phần còn đâu bạn phải tự tìm hiểu.

===> nói thật thay vì guild - hay tut thì bạn nên tự suy nghĩ cho não có tí rãnh đi -_-

sửa tại GameServer ...................

do main anh ah :D

main e vẫn hiện 6% - 7% - 8% hết mà anh :">

dansanh01
19-04-14, 05:07 PM
ghê nhờ :))

nói thật 1 câu hỏi lặp đi lặp lại làm cảm thấy ngán tận cổ -_-

ko tự chịu tìm hiểu.

mình ngày xưa tự tìm hiểu mày mò mấy cái vớ vẩn chẳng phải hỏi -_-

google có hết ngồi đọc -_-

ai cần bạn phán như thánh đâu =))

chỉ cần tự mày mò khắc ra chứ hỏi miêt người ta cũng chẳng trả lời =))

điển hình ngày xưa có 1 topic hỏi xong mọi người đều trả lời kiểu ko hay ko biết và đa phần ko chỉ cách

xong tự mò mà ra hết

đơn giản chỉ vì ko chú ý 1 file là config.ini mà cuối cùng lên hỏi và cuối cùng ko ai giúp và tìm ra được

về sau tìm ra cũng share lên.

===> cái mấu chốt của chủ thớt là ko chịu tìm tòi. người khác support bạn chỉ được 1 phần còn đâu bạn phải tự tìm hiểu.

===> nói thật thay vì guild - hay tut thì bạn nên tự suy nghĩ cho não có tí rãnh đi -_-

do main anh ah :D

main e vẫn hiện 6% - 7% - 8% hết mà anh :">

hôm pm hỏi anh cuocdoi thì bảo chỉnh sv, giờ up lên thì bảo do main, mình mới vào nghề, thực sự rất là khó, nếu bạn có link bài viết, hay gì gì đó liên quan đến topic này thì có thể share giùm mình,
Thứ 1. thay vì 1 câu nói topic đầy ko share, thực chất mình ko biết nên share thế nào? cụ thể ra làm sao,
thứ 2. các bạn ko nên chê bai người khác, thực sự bạn giỏi đó, nhưng con người, có người giỏi cái này, có người lại giỏi cái kia.
cho nên mới có những diễn đàn thế này để trao đổi, học hỏi exp của nhau.
nói đơn giản vậy, các ace đừng ném gạch đá lên mình.

dansanh01
19-04-14, 05:15 PM
mình ko phải ko tìm hiểu nhé bạn, đã pm anh cuocdoisp, anh bảo do sv ko phải do main,

minhtaochaphet
19-04-14, 05:33 PM
mình ko phải ko tìm hiểu nhé bạn, đã pm anh cuocdoisp, anh bảo do sv ko phải do main,

tí cho bạn xem cứ yên tâm đi :))

cái trò này lâu rùi =))

dansanh01
19-04-14, 05:38 PM

cái trò này lâu rùi =))

rất mong hồi âm của bạn.:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

thanhchung
19-04-14, 06:54 PM

cái trò này lâu rùi =))

mình cũng mới vào nghề thôi cũng chẳng có biết gì mà giúp cả , nhưng tại hôm này pic này thấy bạn cmt với newbie vậy thấy búc xúc làm sao ấy

ôi vãi -_-

vào guild và kho lưu trữ tìm hiểu

bạn nói người ta có đầu mà chẳng chịu động não khác gì chửi người ta đâu

cũng có thể newbie chúng mình gặp lỗi đã vài box ( vào guild và kho lưu trữ tìm hiểu )
nhưng nhiều bài do uzx quá rồi , link bị die hoặc lý do gì đó ko tìm được

bạn biết thì chỉ cần bỏ 5 phút ra cmt cái link để bọn mình tự vào link tự tìm hiểu :(
đâu nhất thiêt bạn phải nói như vậy

minhtaochaphet
19-04-14, 07:58 PM
rất mong hồi âm của bạn.:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

đang up clip chứng minh là do main :D

chờ tí

HD 720 đó bật full hết cỡ lên mà coi

Mr.Cuong
19-04-14, 08:17 PM

Tào lao ai bảo là do Server , hiển thị này nằm hoàn toàn ở main nhé , nếu là main giống SS cũ thì nó nằm hẳn trong DLL Custom Wing còn với Mains 6.3 thì đơn giản thôi add trong itemtooltip.bmd và itemtooltiptext.bmd là đc muốn hiện thành 100% cũng đc chứ cần gì 7%

minhtaochaphet
19-04-14, 08:22 PM
Tào lao ai bảo là do Server , hiển thị này nằm hoàn toàn ở main nhé , nếu là main giống SS cũ thì nó nằm hẳn trong DLL Custom Wing còn với Mains 6.3 thì đơn giản thôi add trong itemtooltip.bmd và itemtooltiptext.bmd là đc muốn hiện thành 100% cũng đc chứ cần gì 7%

nói rồi có ai tin đâu =))

chắc chữ ko đc đẹp nên nói mọi người ko tin =)))

ikenylee
19-04-14, 08:22 PM
2 con người, 1 người hỏi - 1 người không trả lời. thằng hỏi thì đéo ra đâu vào đâu, thằng kia thì comment những thứ vô bổ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và topic đã đến được trang thứ 3 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

minhtaochaphet
19-04-14, 08:25 PM
2 con người, 1 người hỏi - 1 người không trả lời. thằng hỏi thì đéo ra đâu vào đâu, thằng kia thì comment những thứ vô bổ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và topic đã đến được trang thứ 3 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1 câu hỏi hài vl =))

đéo thể nào ko cười cho đc :))

xong lại còn mấy bố rep trên nền tảng ko biết đã uốn lưỡi 7 lần trước khi nói chưa =))

tr0ngvang
19-04-14, 09:11 PM

- Mới Vào Nghề Thì Đừng Nên Bảo Người Khác Ngu Bạn Nhé! . Bạn Biết Sao Các Pro Đéo Thèm Trả Lời Câu Hỏi Của Mem Mới Không . Vì Toàn Thành Phần Ăn Cháo Đá Bát Người Ta Trả Lời Mà Đéo Chịu Thanks! =))

ikenylee
19-04-14, 09:45 PM
@tr0ngvang: bạn thấy ai giúp nhiều? minhtaodapchet vào khơi mào lên, còn thằng chủ topic là loại nịnh hót
người ta post trong box hỏi đáp yêu cầu không trả lời được thì đừng có vào xoáy kiểu box guide có rồi. bạn nghĩ box guide có nói về vấn đề thay đổi % wings =)), khôg giúp được người khác thì đừng comment kiểu có rồi tự đi mà kiếm, đã bao giờ bị mẹ chửi là tự đi mà kiếm tiền chưa? cảm giác đó vui không =))

thanhchung
19-04-14, 09:49 PM
- Mới Vào Nghề Thì Đừng Nên Bảo Người Khác Ngu Bạn Nhé! . Bạn Biết Sao Các Pro Đéo Thèm Trả Lời Câu Hỏi Của Mem Mới Không . Vì Toàn Thành Phần Ăn Cháo Đá Bát Người Ta Trả Lời Mà Đéo Chịu Thanks! =))

Mày có biết tiếng việt không , ngu nó liên quan đến mới vào nghề và vào nghề lâu rồi à

cái loại thành phần sống bon chen vì cái chữ Thank như mày ko liên tồn tại ở Forum
mày bảo ai ăn cháo ai đá bát , thank hay ko thank là quyên của người ta đéo ai ép
giúp được thì giúp ko giúp được thì thôi cần đỵt gì phải nói nhảm

mrrainnt
19-04-14, 10:04 PM
Vấn đề này, chủ topic mong muốn hỏi có thể lập lại 1 topic khác nhé !

Ngoài ra cũng nhắc nhở các bạn tham gia bình luận trong topic, những vấn đề các bạn thấy trả lời được thì có thể trả lời.

Còn không thì cũng không nên nặng lời để xích mích giữa những thành viên trong Diễn Đàn.

Thân !

Topic này mình xin phép CLOSE.