PDA

View Full Version : [MU] Cần Giúp Về Sự Kiện Sky

gauyeutho
16-04-14, 12:51 PM
AI cho mình hỏi Sky Event của mình đi vào chỉ đứng im 1 chỗ k di chuyển được hic Quái vật vẫn ra nhưng k hiểu sao k di chuyển đc. Bạn nào biết giúp với

Dragon7x
16-04-14, 01:03 PM
AI cho mình hỏi Sky Event của mình đi vào chỉ đứng im 1 chỗ k di chuyển được hic Quái vật vẫn ra nhưng k hiểu sao k di chuyển đc. Bạn nào biết giúp với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chép vô client

gauyeutho
16-04-14, 01:23 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chép vô client

Bạn cho mình hỏi pass giải nén là gì hả bạn

Dragon7x
16-04-14, 01:42 PM
Bạn cho mình hỏi pass giải nén là gì hả bạn

Pass: clbgamesvn.com

gauyeutho
16-04-14, 01:52 PM
Pass: clbgamesvn.com

Dragon7x
16-04-14, 02:45 PM

nhầm sorry, bát là gamezone.vn

gauyeutho
16-04-14, 03:08 PM
nhầm sorry, bát là clbgamesvn.com

Sac bạn làm ơn check lại rồi reply k loãng topic. Bạn giúp mình cảm ơn nhưng mong bạn đưa ra pass đúng. cảm ơn nhiều.

P/s : clbgamesvn.com pass này vẫn sai

Dragon7x
16-04-14, 04:36 PM
pass là cái tên miền gamez... của diễn đàn ý, viết tên đó nó lại trở thành clbgamesvn.com

gauyeutho
16-04-14, 04:44 PM
pass là cái tên miền gamez... của diễn đàn ý, viết tên đó nó lại trở thành clbgamesvn.com

bạn ghi cách ra giúp mình đc k ? ví dụ game zone gì gì nữa bạn. Tks bạn nhiều

Dragon7x
16-04-14, 04:59 PM
g a m e z o n e . v n