PDA

View Full Version : Ai còn Sever Private Soul Saver ( Ghost Online ) không cho em xin với ạ

mkmk123
15-04-14, 11:38 AM
Em yêu thích game này từ lâu rồi .bác nào có server nào của Asisoft được trước share cho em xin với ạ

BanBanhQuay
15-04-14, 11:47 AM
VOTE mở thêm box ĂN XIN cho các bạn trẻ vào xin xỏ

mkmk123
15-04-14, 12:09 PM
VOTE mở thêm box ĂN XIN cho các bạn trẻ vào xin xỏ
đúng là xin xỏ thật nhưng vì đam mê cậu à !

BanBanhQuay
15-04-14, 12:12 PM
đúng là xin xỏ thật nhưng vì đam mê cậu à !

Từ lúc GZ mở lại đến giờ
100% những topic xin những server game CHƯA có ở GZ đều vô ích thôi bạn trẻ
Người có thì đã share và người ko muốn share thì xin tác dụng gì đâu
Đam mê cũng phải suy nghĩ tí đi .

HellsAngel
15-04-14, 12:38 PM
C có thể tham khảo qua 2 link này nhưng theo như mình nhớ thì chưa thím nào run đ.c 1 server hoàn chỉnh :-j
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mkmk123
15-04-14, 12:43 PM
C có thể tham khảo qua 2 link này nhưng theo như mình nhớ thì chưa thím nào run đ.c 1 server hoàn chỉnh :-j

cảm ơn câu. mình cũng thử rồi nhưng toàn lỗi + client không kết nối được với server :3

mkmk123
15-04-14, 03:36 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp!!!

HellsAngel
18-04-14, 02:52 PM
THực tế vẫn chạy được server, connect ầm ầm, nhưng nhìn cái là biết : Hoặc server thiếu, hoặc mình chẳng bjk build source :D
Mobs ko có, message server ko có luôn :v