PDA

View Full Version : [KT] Hỏi về chạy Paysys bị lỗi

Lynk_KiD_HVA
14-04-14, 06:43 PM
Như tiêu đề em chạy Paysys bị lỗi như thế này anh bị và đã khắc phục được chỉ em với ạ em xin cảm ơn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

__Jie__
14-04-14, 07:08 PM
Cài VS chưa và 2 gói update chưa
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Lynk_KiD_HVA
14-04-14, 07:12 PM
Cài VS chưa và 2 gói update chưa
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cái đó không biết cài giúp mình cài được không

GoldenPhoenix
14-04-14, 07:13 PM
Nếu đã cài các gói thì cũng có thể vì cái đường dẫn thư mục bạn quá dài, thử lại đi bạn.

vd_tt
14-04-14, 07:14 PM
cái đó không biết cài giúp mình cài được không

ku Thái hôm nay rảnh rỗi nhỉ , vs và 2 cái này nè, sao lại ko biết hả :| <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lynk_KiD_HVA
14-04-14, 07:16 PM
ku Thái hôm nay rảnh rỗi nhỉ , vs và 2 cái này nè, sao lại ko biết hả :| <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

NhokTuan
14-04-14, 10:29 PM
Như tiêu đề em chạy Paysys bị lỗi như thế này anh bị và đã khắc phục được chỉ em với ạ em xin cảm ơn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lynk_KiD_HVA
15-04-14, 06:14 AM
Ai giúp em với mò hoài không ra

toandaik
15-04-14, 08:14 PM
Ai giúp em với mò hoài không ra

úp phụ

mình thì lúc trước chạy được hôm nay lấy ra nghịch lại thì bị thế này (paysys check pass thì chạy được)

ai biết bị gì ko? hay nó hết hạn nhỉ?

Lynk_KiD_HVA
16-04-14, 09:07 AM
Mấy anh ơi sao em cài VS 2005 update 2 cái bản kia lun rồi mà chạy vẫn không được ạ mấy anh giúp với

vd_tt
16-04-14, 09:18 AM
úp phụ

mình thì lúc trước chạy được hôm nay lấy ra nghịch lại thì bị thế này (paysys check pass thì chạy được)

ai biết bị gì ko? hay nó hết hạn nhỉ?

chữ ký này :

Chia sẻ Client VH 98% + Paysys Full Kiếm Thế Linux - Y!H: toan.se7en

Full mà hết hạn hả bác , bác có nhiều thế thì vứt, lấy cái khác xài lo gì ;) , cơ mà tưởng bác bán SV + Pay luôn chứ /:)

tuidangvui
16-04-14, 09:24 AM
Mấy anh ơi sao em cài VS 2005 update 2 cái bản kia lun rồi mà chạy vẫn không được ạ mấy anh giúp với
Thay ổ cứng hoặc fdisk-format, cài lại win, vs, không được, thay main, thay ổ cứng khác, cài lại win, vẫn không được làm lại từ đầu các bước.
Vẫn không được cài win khác, win ver cao hơn, vs khác, vs cao hơn,..., try again, các bước cài win, cài vs,...

Lynk_KiD_HVA
16-04-14, 09:29 AM
Thay ổ cứng hoặc fdisk-format, cài lại win, vs, không được, thay main, thay ổ cứng khác, cài lại win, vẫn không được làm lại từ đầu các bước.
Vẫn không được cài win khác, win ver cao hơn, vs khác, vs cao hơn,..., try again, các bước cài win, cài vs,...

nhưng mà cái Paysys nào chạy nó cũng báo thế giờ chẳng lẽ hết cách ạ

tuidangvui
16-04-14, 09:38 AM
nhưng mà cái Paysys nào chạy nó cũng báo thế giờ chẳng lẽ hết cách ạ
Cao thủ IT là đây, cài lại win trong 1 nốt nhạc =))

Lynk_KiD_HVA
16-04-14, 09:42 AM
Cao thủ IT là đây, cài lại win trong 1 nốt nhạc =))

Không có em mượn máy của thằng bạn đang sài con i5 win 7 chạy thử cũng thế

tuidangvui
16-04-14, 09:47 AM
Không có em mượn máy của thằng bạn đang sài con i5 win 7 chạy thử cũng thế
cố lên gần được goy, cài lại vs trong 5phút

Lynk_KiD_HVA
16-04-14, 09:51 AM
cố lên gần được goy, cài lại vs trong 5phút

tuidangvui
16-04-14, 10:02 AM
Cuối cùng thay Main, RAM, CPU, HDD, cài lại vẫn không được. Làm server cài win2k8R2 chạy ngon lành =)), rồi lại không chạy được :(( -> bỏ, không sài paysys nữa :|
Nói vậy thui, phải cài lại win là giải pháp chung cho những ứng dụng không chạy được, lỗi không biết trước,...
Bởi vì:

Tại một triển lãm tin học, Chủ tịch Microsoft Bill Gates đã so sánh công nghiệp phần mềm với công nghiệp xe hơi như sau: "Nếu General Motors (GMC) phát triển công nghệ cho xe hơi như công nghệ phần mềm thì hiện nay chúng ta đã có thể mua những chiếc xe giá 25 đôla, đi 1.000 dặm với 1 lít xăng".
Để phản hồi lời bình luận của Bill Gates, GMC tuyên bố: "Nếu General Motors đã phát triển công nghệ như Microsoft, chúng ta sẽ đi trên những chiếc xe có các đặc điểm sau:
1. Xe vẫn chạy, nhưng có vào được xa lộ hay không là cả một vấn đề.
2. Mỗi khi đường sá được nâng cấp thì bạn phải mua một chiếc xe mới.
3. Xe của bạn sẽ liên tục chết máy trên đường không vì lý do gì cả. Bạn phải khởi động lại xe và bắt đầu từ nơi xuất phát.
4. Chiếc xe sẽ giống như cô giáo già của bạn, liên tục bắt bẻ và đòi bạn xin lỗi, nếu không nó sẽ đứng ì ra.
5. Chiếc xe đời mới bạn vừa mua hôm qua thì hôm nay đã trở nên nực cười.
6. Bọn ăn cắp sẽ ngồi trong xe của chúng và "nhồi" cho bạn những hoá đơn lệ phí giao thông khổng lồ, trong khi bạn chẳng tham gia giao thông một phút nào.
7. Đèn báo hết xăng, quá nhiệt độ và mức bình điện được thay thế bằng đèn báo hiệu "general car default".
8. Khi xảy ra tai nạn, hệ thống túi khí bảo vệ của xe sẽ hỏi bạn: "Are you sure?" trước khi bung ra.
9. Bạn sẽ bấm vào nút "Start" để tắt máy.

Lynk_KiD_HVA
16-04-14, 10:06 AM
Cuối cùng thay Main, RAM, CPU, HDD, cài lại vẫn không được. Làm server cài win2k8R2 chạy ngon lành =)), rồi lại không chạy được :(( -> bỏ, không sài paysys nữa :|
Nói vậy thui, phải cài lại win là giải pháp chung cho những ứng dụng không chạy được, lỗi không biết trước,...
Bởi vì:

rồi lý luận sắc sảo thật hihi;));))

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mà ko sài paysys đồng nghĩa vs ko chạy kiếm thế linux ạ

toandaik
20-04-14, 09:11 AM
chữ ký này :

Full mà hết hạn hả bác , bác có nhiều thế thì vứt, lấy cái khác xài lo gì ;) , cơ mà tưởng bác bán SV + Pay luôn chứ /:)

Cái paysys ko check pass nó bị thế...tại dùng dev nên dùng pay ko check pass cho nhanh...
Ừ thì vẫn đang bán đó thôi...cơ mà dạo này cũng ít ai quan tâm nên cũng ko thắm thiết cho lắm...