PDA

View Full Version : [MU] Hỏi về web MU offline.

vanthanh1411
09-04-14, 02:02 AM
Chẳng là dạo này em quyết định cày tự sướng MU một mình. Nhưng thấy không có reset thì chán quá mà cái web tải cùng với mu thì reset lại mất đồ tìm cách sửa trên mạng thì không thành công. Nên mạo muội lên đây mong các bác cho em một cái web reset không mất đồ không thì chỉ em cách sửa cũng được ợ.

Em dùng cái này ợ.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoainam8080
09-04-14, 10:30 AM
bạn có thể dùng web NBB 4.0 share free trên clb: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pas giải nén: muvuamoira.net
ps: web này chỉ chơi off line thôi nhá! muốn mở online thì ko có đâu :))

vanthanh1411
09-04-14, 12:05 PM
bạn có thể dùng web NBB 4.0 share free trên clb: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pas giải nén: muvuamoira.net
ps: web này chỉ chơi off line thôi nhá! muốn mở online thì ko có đâu :))

Tks bác nhưng em cài theo hướng dẫn trên netbanbe mà không tạo acc được.
Thôi ngậm ngùi để đồ vào rương rồi rs vậy :(

gauyeutho
09-04-14, 12:35 PM
Tks bác nhưng em cài theo hướng dẫn trên netbanbe mà không tạo acc được.
Thôi ngậm ngùi để đồ vào rương rồi rs vậy :(

pm mình cài cho ^^ k đc k lấy tks :D

ikenylee
09-04-14, 12:42 PM
SS6 thì xài database NBB cấp còn loại khác thì chạy querry,trong videos hướng dẫn cài web có hướng dẫn chạy querry đó. chỉ sợ xem tua, bỏ ra 40 phút là biết cài + thêm 1 ít kinh nghiệm cho bản thân :|

vanthanh1411
09-04-14, 12:45 PM
pm mình cài cho ^^ k đc k lấy tks :D

Thôi ợ, phiền bác quá.
Nếu được bác sửa dùm cái em up lên cũng được ợ :)

hoangvirgo
09-04-14, 03:15 PM
Chẳng là dạo này em quyết định cày tự sướng MU một mình. Nhưng thấy không có reset thì chán quá mà cái web tải cùng với mu thì reset lại mất đồ tìm cách sửa trên mạng thì không thành công. Nên mạo muội lên đây mong các bác cho em một cái web reset không mất đồ không thì chỉ em cách sửa cũng được ợ.

Em dùng cái này ợ.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn cho mình cái web tải game hoặc cái link với. mình kiếm mu offline hoài mà k dc.

vanthanh1411
09-04-14, 05:26 PM
bạn cho mình cái web tải game hoặc cái link với. mình kiếm mu offline hoài mà k dc.

Bác thử cái này xem sao <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Em cài không được nên nhờ th` bạn qua cài, nó cài bản khác có trong máy nên em không biết link ợ.