PDA

View Full Version : [MU] Xin hướng dẫn về MU offline

bludragon2012
07-04-14, 03:53 PM
Hiện em muốn cài sever chạy trên máy ảo VMware cho nhẹ còn lại chơi MU offline trên máy thật vậy ai có cách nào làm thì cho em cái hướng dẫn với được không ạ

hackluv
07-04-14, 04:00 PM
thì bạn làm như bình thường

setup server ởmáy ảo và máy thật như nhau.

chỉ khác 1 cái là ảo hóa còn 1 cái là thật

không khác gì đâu nhé

bludragon2012
07-04-14, 09:29 PM
thì bạn làm như bình thường

setup server ởmáy ảo và máy thật như nhau.

chỉ khác 1 cái là ảo hóa còn 1 cái là thật

không khác gì đâu nhé

bó phép, làm xong chả thấy chạy được luôn

hackluv
07-04-14, 10:04 PM
bó phép, làm xong chả thấy chạy được luôn

do bạn ko chịu học bài trước khi làm mà thôi ;;)

Clip này mình RUN thôi chứ còn mình cài đặt ok hết rồi :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

run OK đây có làm sao đâu

bludragon2012
08-04-14, 10:14 AM
do bạn ko chịu học bài trước khi làm mà thôi ;;)

Clip này mình RUN thôi chứ còn mình cài đặt ok hết rồi :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

run OK đây có làm sao đâu

mình làm được rồi, mà giờ cho mình hỏi cái, làm sao để thay đổi cấp độ reset và cài đặt cấp độ reset nhân vật theo mức reset 1 2..n vậy
Thêm cái nữa là sao cái sever mình vào nó ko trade được, bây giờ tải 1 sever khác về rồi thêm vào databas có hiện lên trong Mu ko, và cho mình xin cái sever nào trade được với

Hiện đang chạy sever của Kiglxag :cuoi:

bludragon2012
08-04-14, 03:44 PM
Cho em xin ý kiến được không ạ :)

quocdat2603
08-04-14, 04:15 PM
Cho em xin ý kiến được không ạ :)

máy ảo qua bên blog của bác tuan565 mà down nha bạn,mình cũng đang dùng bản máy ảo bên đó vì win 8.1 ko cài đc sql 2000 :-&

bludragon2012
08-04-14, 04:24 PM
máy ảo qua bên blog của bác tuan565 mà down nha bạn,mình cũng đang dùng bản máy ảo bên đó vì win 8.1 ko cài đc sql 2000 :-&

cái đấy mình làm xong rồi, do lỗi bên máy ảo nên ko nhận bên này sever ko chạy, đang thắc mắc là thay đổi leve tối đa, vì đánh lên 400 hết lên, thêm là tăng thêm sever để vào chơi, chứ sever không có cho trade

quocdat2603
08-04-14, 05:19 PM
cái đấy mình làm xong rồi, do lỗi bên máy ảo nên ko nhận bên này sever ko chạy, đang thắc mắc là thay đổi leve tối đa, vì đánh lên 400 hết lên, thêm là tăng thêm sever để vào chơi, chứ sever không có cho trade
mình chơi off 1 mình nên ko trade cũng ko sao :)).bạn cài trực tiếp hay cài máy ảo vậy? :-?

bludragon2012
08-04-14, 05:42 PM
mình chơi off 1 mình nên ko trade cũng ko sao :)).bạn cài trực tiếp hay cài máy ảo vậy? :-?

mình cài sever máy ảo chơi máy chính, đang thắc mắc mấy cái vấn đề đó nên hỏi xem có ai bày không ấy mà