PDA

View Full Version : [MU] Ai giúp mình config online với :-ss

mrcdnke95
05-04-14, 06:52 PM
Ai chỉ hộ mình các file cần config trong bản SS6E2 + Wings4 - Alexandria bên blog của anh tuan565 để đưa lên online qua hamachi vớiX_XX_XX_X

hackluv
05-04-14, 08:03 PM
IP Lan ---> IP hamachi xong

có gì khó đâu

mở đúng 1 port 80 để online web

mrcdnke95
05-04-14, 08:12 PM
IP Lan ---> IP hamachi xong

có gì khó đâu

mở đúng 1 port 80 để online web
Ý mình muốn hỏi là những file config là file nào ý bạn vì mình thấy mỗi 1 bản thì những file n lằm ở chỗ khác nhau :(

mrcdnke95
05-04-14, 11:03 PM
help helpp help(:|(:|(:|(:|(:|

leduyenha
06-04-14, 04:11 AM
Ý mình muốn hỏi là những file config là file nào ý bạn vì mình thấy mỗi 1 bản thì những file n lằm ở chỗ khác nhau :(

Thì search có bao nhiêu file thì phải sửa hết bằng đấy file thôi.

mrcdnke95
06-04-14, 09:53 AM
Thì search có bao nhiêu file thì phải sửa hết bằng đấy file thôi.
mình mà biết được những file cần config trong bản này thì còn hỏi làm quái j nữa:-?:-?:-?

hackluv
06-04-14, 10:03 AM
mình mà biết được những file cần config trong bản này thì còn hỏi làm quái j nữa:-?:-?:-?

nói thật là bạn chẳng chịu đầu tư nghiên cứu thì đúng hơn là biết config hỏi làm gì :D

sao người ta làm đc bạn không làm đc :D

P/S : tự đặt câu hỏi đó đi thì bạn làm việc gì cũng có mục tiêu

mrcdnke95
06-04-14, 10:11 AM
nói thật là bạn chẳng chịu đầu tư nghiên cứu thì đúng hơn là biết config hỏi làm gì :D

sao người ta làm đc bạn không làm đc :D

P/S : tự đặt câu hỏi đó đi thì bạn làm việc gì cũng có mục tiêu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hackluv
06-04-14, 10:14 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình ko động mu từ tháng 5 năm ngoái --> tháng 2 năm nay mới sờ vào vẫn config đc đó thôi.

vì bạn toàn xem server config onbline sẵn thì chẳng thế. -_-

xem config off rồi dùng cái đầu để nghĩ xem nên add ip hamachi vào đâu

ikenylee
06-04-14, 12:10 PM
cài được offline chưa thế =)), cứ bắt buộc phải có file giống thì mới config được à, động não lên tí bạn ơi. online thì mở port + config IP thôi.ngắn gọn hơn thì chỉ cần ở MapServerInfo.Dat + ServerList.dat <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>