PDA

View Full Version : [MU] bác nào còn cái web cho mu ss2 không

hoainiemclub
29-03-14, 07:19 PM
xin các bác đừng reply là NBB nhé.ai còn giữ tv web 1.85 hay j j đó.cho mình xin vs
cái web tv 3.5 sao chức năng xài bình thường.mỗi cái reset là k xài dc =.=

hackluv
29-03-14, 07:47 PM
có 1.85 nè ;))

kekekekeke chỉ ta còn link =))))

freepro921
29-03-14, 07:53 PM
có 1.85 nè ;))

kekekekeke chỉ ta còn link =))))

nói lại đi nhé béo :))
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

hoainiemclub
29-03-14, 08:00 PM
share lại cho mình đi 2 bác =.=

hackluv
29-03-14, 08:02 PM
nói lại đi nhé béo :))
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

=))

hahahahahaha =))

LOL 13243e134134132412

Mr.Cuong
29-03-14, 08:56 PM
xin các bác đừng reply là NBB nhé.ai còn giữ tv web 1.85 hay j j đó.cho mình xin vs
cái web tv 3.5 sao chức năng xài bình thường.mỗi cái reset là k xài dc =.=

Ver 1.74 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ver 1.75 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ver 1.85 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ver 3.5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đây là bản gốc chưa xóa check lic nhé , chú tự xóa đi nhé :))

hoainiemclub
29-03-14, 09:54 PM
Ver 1.74 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ver 1.75 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ver 1.85 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ver 3.5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đây là bản gốc chưa xóa check lic nhé , chú tự xóa đi nhé :))
xóa thế nào z :|............trước h toàn xài bản đã dc xóa :D