PDA

View Full Version : [Help] Cần giúp đỡ về cài đặt DKVS, help help

theanh2013
29-03-14, 07:16 PM
Mình mới down về chơi thử DKVS lần đầu, mình lam đúng theo hướng dẫn, sever báo đã start xong như hướng dẫn luôn nhưng khi bấm vào trình duyệt <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hay <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nó đều báo lỗi "404 Not Found". Ai giúp mình với. Thanks!!!

BeeZone
29-03-14, 07:24 PM
Mình mới down về chơi thử DKVS lần đầu, mình lam đúng theo hướng dẫn, sever báo đã start xong như hướng dẫn luôn nhưng khi bấm vào trình duyệt <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hay <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nó đều báo lỗi "404 Not Found". Ai giúp mình với. Thanks!!!

Mở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong apache lên sửa lại đường dẫn tới folder www rồi rs apache nhé

theanh2013
29-03-14, 07:40 PM
Mở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong apache lên sửa lại đường dẫn tới folder www rồi rs apache nhé

Mình ko thấy file ma bạn nói! :(

theanh2013
29-03-14, 07:57 PM
Ai đó giúp với 30 charrrrrrrrrrrrrrrr

bachugacon122
29-03-14, 08:12 PM
Nghi vấn port bị chiếm dụng bởi ứng dụng khác :) => apache không thể chạy :)

BeeZone
29-03-14, 08:37 PM
Mình ko thấy file ma bạn nói! :(

Oh nhầm tý là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong apache ấy

theanh2013
29-03-14, 08:49 PM
Nghi vấn port bị chiếm dụng bởi ứng dụng khác :) => apache không thể chạy :)
Cái này ko phải! Mình đã kiểm tra kĩ, xampp hay IIS đều tắt hết rồi! :(

--- Chế độ gộp bài viết ---

Oh nhầm tý là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong apache ấy
Cũng khong thấy có bạn ui!!! :(

theanh2013
06-04-14, 12:15 PM
Upppppppppppppppp
Giúp mình với

BeeZone
06-04-14, 12:40 PM
Upppppppppppppppp
Giúp mình với

Dùng webserver của khựa thì xem seach <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> or nginx.conf sửa lại đường dẫn www nhé

Không thì cài xampp rồi copy folder www gốc vào trong htdocs của xampp