PDA

View Full Version : [MU] Xin hỏi vấn đề main click 2 3 lần mới vào đc game

binguyenad
29-03-14, 11:33 AM
Có bro nào biết sao cái client mình mổi lần vào game phải click 2 3 lần, có đôi lúc thì 1 lần là vào, nhưng có lúc phải ấn tới 2 3 lần cứ nhảy lên cái main là bị out hoài, có bạn nào gặp phải xin chỉ giúp cách khắc phục. Xin cảm ơn

hackluv
29-03-14, 11:38 AM
;))

ktra xem main nó có cái gì đó ko :))

ngày trước cũng bị 1 lần ấn 3 4 lần nó mới vào đc game :))

binguyenad
29-03-14, 11:41 AM
Có cái gì là cái gì hackluv, tại trước sài client của hackluv cũng bị, sau chuyển sang main wing ss8 của cuocdoisp cũng bị, mà chỉ bị lổi là click 2 3 lần mới vào đc, hic hic help giùm đi hackluv

hackluv
29-03-14, 11:56 AM
thế là do mtinh của bạn có gì nó xung đột thì mới thế :))

chứ mình ấn 1 phát là zô luôn

chuotyeulua
29-03-14, 12:01 PM
Có bro nào biết sao cái client mình mổi lần vào game phải click 2 3 lần, có đôi lúc thì 1 lần là vào, nhưng có lúc phải ấn tới 2 3 lần cứ nhảy lên cái main là bị out hoài, có bạn nào gặp phải xin chỉ giúp cách khắc phục. Xin cảm ơn

thay Main hoặc dùng Client khác
Nếu không muốn thay thì khi bạn Click vào cái Main, bạn giữ yên con trỏ chuột cho đến khi nó load xong, đừng di chuyển trỏ chuột thì nó sẽ không bị Out

chuotkep
31-03-14, 06:35 AM

Mình nhớ không nhầm thì. nếu bị tình trạng đấy thì mian của bạn đã bị dín virut ?? hay dính cái gì gì ý.
bạn dow trên clbgame về . song thử úp load bằng một máy tính khác xem có bị ko? !

ikenylee
31-03-14, 06:56 AM
tại máy tính cậu thôi :|, main cuocdoisp share mình click 1 phát vô luôn mà. tải anti virus về rồi tạo 1 Folder cho vào phần loại trừ để nó khỏi quét!chả sợ virus lan sang file khác :D. bị 1 lần lan sang mấy file exe của game off,cài anti virus lên quét nó xóa hết. giờ còn data game mà không có file launcher để chạy. bao công sức cắm máy tải qua đêm :(. đi gom mấy file joinserver exdb... không có virus để đó giờ chỉ cần GameServer :D

hackluv
31-03-14, 07:02 AM
nè demo cho cậu ý rõ hơn :D

cái này main nhà mình :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lequangvu
31-03-14, 07:57 AM
Main click vài lần mới chạy là do máy tính của bạn bị lỗi win rồi

P/s: hackluv nhìn cái giao diện mấy ông thấy gớm :P

DieuNinh
31-03-14, 08:45 AM
công nhận máy nhà ông yếu trông loading vãi mới vào giao diện nhìn ảo quá :D