PDA

View Full Version : Xin bản webgame turn base

Dancevn123
27-03-14, 02:56 PM
Nghiền game turn base mà chơi 1 mình chán quá.
Bác nào có source webgame turn based nào không ạ :(

hai07dv
27-03-14, 03:19 PM
Nghiền game turn base mà chơi 1 mình chán quá.
Bác nào có source webgame turn based nào không ạ :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hân hạnh tài trợ nhu cầu...Xem mục webgame ấy..có vài em turn base

Dancevn123
27-03-14, 04:06 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hân hạnh tài trợ nhu cầu...Xem mục webgame ấy..có vài em turn base

Hỏi bác tuan565 thì chả thèm reply lấy 1 câu. Nên chả biết edit gì để đưa lên online đc

hai07dv
28-03-14, 12:00 PM
Hỏi bác tuan565 thì chả thèm reply lấy 1 câu. Nên chả biết edit gì để đưa lên online đc

Èo...đưa lên online cũng do ae ngồi ngâm cứu thử nghiệm mà ra...Đâu phải tự nhiên biết ngay được....

Tuan565
28-03-14, 12:08 PM
Èo...đưa lên online cũng do ae ngồi ngâm cứu thử nghiệm mà ra...Đâu phải tự nhiên biết ngay được....

Chuẩn thôi. bọn mình cũng có ai vừa down về biết file nào để chỉnh đâu . cũng tự mò hết các file khả nghi rồi đổi IP rồi test mới biết
Tại bạn quá phụ thuộc vào người khác thôi
Không biết thì đã hỏi chứ chưa nghĩ đến việc mò thử .