PDA

View Full Version : [MU] Cách sửa dòng chữ khi kick vào chọn server

Yahoo.com
27-03-14, 09:29 AM
các bác chỉ giúp em sửa cái dòng chữ mubavuong.vn ............... Em mở serverlist.bmd ra mà tìm mãi ko thấy có dòng chữ đó . em xin chân thành cảm ơn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DieuNinh
27-03-14, 09:30 AM
cái này tìm trong file text thì phải................

strancongtu2
27-03-14, 10:56 AM
Vào magichand chỉnh file text, search mubavuong.vn là ra ngay ý mờ.

hieunova
03-04-14, 06:11 AM
cái này tìm trong file text thì phải................

Bậy nào, trong ServerList.bmd đấy, xài magichand mới thấy chỗ sửa cái dòng đó

The Gamer
03-04-14, 09:08 AM
Bậy nào, trong ServerList.bmd đấy, xài magichand mới thấy chỗ sửa cái dòng đó

cho mình hỏi là tại sao có chỗ thì lên có chỗ thì ko nên lên

làm thế nào để hiển thị 2 cụm server 2 bên phải và trái như muviet.vn ngày xưa ?

hieunova
06-04-14, 04:15 AM
cho mình hỏi là tại sao có chỗ thì lên có chỗ thì ko nên lên

làm thế nào để hiển thị 2 cụm server 2 bên phải và trái như muviet.vn ngày xưa ?

Chỗ lên chỗ không nên thì mình cũng không biết nguyên nhân vì sao, bất quá vị trí của cụm máy chủ có thể config trong ConnectServer.

Nhat20022002
06-04-14, 10:56 AM
Chỗ lên chỗ không nên thì mình cũng không biết nguyên nhân vì sao, bất quá vị trí của cụm máy chủ có thể config trong ConnectServer.

Con Tên Nhất. Con muốn học hỏi làm 1 MU offline. Xin các Chú giúp đỡ Con với ạ. Cám xin cám ơn nhiều ạ.

Gama1
06-04-14, 12:01 PM
vậy làm sao để xóa hay vào được 2 phòng cuối này ạ , em ấn vào là kết nối thất bại
2402

P/S : ai có share em tool edit file DMB với , dowload mấy cái ko mở được

ikenylee
06-04-14, 12:19 PM
vậy làm sao để xóa hay vào được 2 phòng cuối này ạ , em ấn vào là kết nối thất bại
2402

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào đây mà sửa

hackluv
06-04-14, 12:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào đây mà sửa

ai bảo -_-

đá cho tung mặt giờ =))

cái đó fai sửa ở CS

HIDE 2 cái đó đi là xong -_-

ikenylee
06-04-14, 12:23 PM
ai bảo -_-

đá cho tung mặt giờ =))

cái đó fai sửa ở CS

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để ý mỗi cái tiêu đề tưởng đổi tên sv <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hackluv
06-04-14, 12:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) để ý mỗi cái tiêu đề tưởng đổi tên sv <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

2402

đọc kĩ đi trước khi láu táu nhé :))

cầm đèn chạy trước xe máy ah

Gama1
06-04-14, 12:42 PM
ai bảo -_-

đá cho tung mặt giờ =))

cái đó fai sửa ở CS

làm sao để xóa 2 cái phòng đó đi ạ , ảnh chỉ em với

hackluv