PDA

View Full Version : [TLBB] Xin sever 3.0 or 3.3

trongbt1990
26-03-14, 09:00 PM
Mình cần xin 1 sever 3.0 or 3.3 ko bị lỗi tọa độ NPC khi làm nv , đã được VH , và có trùng, trang bị hiên vien .. ai có lòng tốt thì cho m xin nhé . Mình có 1 sever 3.3 nhưng bị lỗi tọa độ NPC khi làm nv nên mình ko chơi được , fixx thì gà mờ ko biết làm ntn cả

handoi198914
26-03-14, 09:05 PM
Mình cần xin 1 sever 3.0 or 3.3 ko bị lỗi tọa độ NPC khi làm nv , đã được VH , và có trùng, trang bị hiên vien .. ai có lòng tốt thì cho m xin nhé . Mình có 1 sever 3.3 nhưng bị lỗi tọa độ NPC khi làm nv nên mình ko chơi được , fixx thì gà mờ ko biết làm ntn cả

Tham khảo ở đây bạn....đã có hướng dẫn rõ ràng rồi mà <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trongbt1990
26-03-14, 09:15 PM
Tham khảo ở đây bạn....đã có hướng dẫn rõ ràng rồi mà <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ghê nhỉ nt ko thèm tl 1 câu hic khinh bạn rồi ^^

handoi198914
26-03-14, 09:17 PM
ghê nhỉ nt ko thèm tl 1 câu hic khinh bạn rồi ^^

hic máy Ht :(( ngại ko muốn đi mua....

trongbt1990
26-03-14, 09:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Chế độ gộp bài viết ---

hic máy Ht :(( ngại ko muốn đi mua.... thế thì cho mình xin cái trong tn mình nhắn cho bạn đê, nhìn cho đẹp ^^

handoi198914
26-03-14, 09:23 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn dow load các tool. bật lên và làm theo..chứ đọc ko thì khó hiểu là phải...Học đi đôi vs hành mà :))

trongbt1990
26-03-14, 09:24 PM
hic máy Ht :(( ngại ko muốn đi mua.... cứ send qua mail chút tắm xong mình check nhé keke,

--- Chế độ gộp bài viết ---

bạn dow load các tool. bật lên và làm theo..chứ đọc ko thì khó hiểu là phải...Học đi đôi vs hành mà :)) uhm , thế thì phải để VH xong mấy cái CD kia đã ^^

Sói Đẹp Trai
27-03-14, 07:17 PM
Muốn chơi thì tự làm lấy, có hướng dẫn rồi chả nhẽ lại phải có người làm hộ từ A..Z chỉ việc chơi không thôi à?

trongbt1990
27-03-14, 07:30 PM
Muốn chơi thì tự làm lấy, có hướng dẫn rồi chả nhẽ lại phải có người làm hộ từ A..Z chỉ việc chơi không thôi à? tôi nói thật là 1 newmember ko biết nên tui hỏi , ông bảo tự làm lấy nghe dễ lắm đấy, ông học qua IT , biết rồi thì nói làm cái j , nếu ko giúp thì thôi đành chịu .

Sói Đẹp Trai
27-03-14, 11:06 PM
tôi nói thật là 1 newmember ko biết nên tui hỏi , ông bảo tự làm lấy nghe dễ lắm đấy, ông học qua IT , biết rồi thì nói làm cái j , nếu ko giúp thì thôi đành chịu .XL đọc chưa kỹ câu trả lời và mục đích của bạn. Vấn đề là đọc 1 lần ko hiểu thì đọc nhiều lần. Những gì cần thiết mình đã share trên topic đó rồi đọc kỹ ko hiểu post câu hỏi lên đừng nói chung chung thế khó hình dung

Lâm Ngọc Huy
28-03-14, 01:25 PM
tôi nói thật là 1 newmember ko biết nên tui hỏi , ông bảo tự làm lấy nghe dễ lắm đấy, ông học qua IT , biết rồi thì nói làm cái j , nếu ko giúp thì thôi đành chịu .

Đừng bao giờ nghĩ là học IT mới làm đc cái nọ cái kia.
Mà phải dựa vào tìm tòi và học hỏi thôi

vocweb
28-03-14, 03:30 PM
Đừng bao giờ nghĩ là học IT mới làm đc cái nọ cái kia.
Mà phải dựa vào tìm tòi và học hỏi thôi

Chính xác. Nhưng dân chuyên ngành sẽ học nhanh hơn :)

Sói Đẹp Trai
28-03-14, 05:09 PM
Nói chung là cái này nó đụng chạm đến kiến thức lập trình cơ bản. Mà lập trình cơ bản thì ko phải dân IT mới học đc. Chương trình THPT môn Tin lớp 11 có dạy học ngôn ngữ lập trình đơn giản nhất là Pascal, ứng dụng vào đây chả có thuật giải gì cao siêu cả mà chỉ có áp dụng các hàm có sẵn làm nên sự kiện nào đó.

trongbt1990
28-03-14, 09:35 PM
Nói chung là cái này nó đụng chạm đến kiến thức lập trình cơ bản. Mà lập trình cơ bản thì ko phải dân IT mới học đc. Chương trình THPT môn Tin lớp 11 có dạy học ngôn ngữ lập trình đơn giản nhất là Pascal, ứng dụng vào đây chả có thuật giải gì cao siêu cả mà chỉ có áp dụng các hàm có sẵn làm nên sự kiện nào đó.
xl là tui xn 89 nên khi tui học cũng chẳng được học pascal nhiều , vi tính còn ko được động toàn bỏ học đi cày mới dược động thôi hố hố

Sói Đẹp Trai
28-03-14, 10:55 PM
xl là tui xn 89 nên khi tui học cũng chẳng được học pascal nhiều , vi tính còn ko được động toàn bỏ học đi cày mới dược động thôi hố hố
Tòm lại là không nói nhiều nữa, phân tích như vậy là quá đủ còn bạn cứ cố tìm ra cái lý do nào đó mà than vãn thì chẳng ai giúp đc đâu. Học chủ yếu là phải tự mày mò. Khó khăn thì post câu hỏi lên mọi người sẽ giúp mà phải nói rõ là vướng chỗ nào chứ hỏi chung chung cũng khó mà giúp đc.