PDA

View Full Version : [MU] Xin skin vũ khí của RF

emga01
26-03-14, 06:33 PM
mấy bác có xin độ hay mới của RF không cho em với được k ah

hackluv
26-03-14, 06:46 PM
rip đi -_-

thấy bạn này hỏi skin miết thấy có ai rep đâu :|

emga01
26-03-14, 07:07 PM
rip đi -_-

rip k được mới xin chứ bạn có thì cho k có thì thôi, spam quày vậy mode hè

ikenylee
26-03-14, 07:44 PM
rip đi -_-

đồ thường có 1 file ozj đi theo, nhưng khi lấy mình chỉ biết lấy bmd vì file .ozj nó để tên lung tung thì làm sao lấy nhỉ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pas giải nén: chileplanet.org

chuotyeulua
26-03-14, 08:09 PM
đồ thường có 1 file ozj đi theo, nhưng khi lấy mình chỉ biết lấy bmd vì file .ozj nó để tên lung tung thì làm sao lấy nhỉ

Bạn dùng Pentium tool để convert file bmd -> smd , thì trong thư mục file đã chuyển sẽ có file cùng tên với file ozj khớp với bmd bạn cần

hackluv
26-03-14, 08:23 PM
rip k được mới xin chứ bạn có thì cho k có thì thôi, spam quày vậy mode hè

nói thật ko fai là rip ko đc mà là ăn sẵn nó quen rồi.

bạn mà ở clb ngày trước thì ngồi đó mà ng ta rep bạn.

P/S : còn nước tự tìm hiểu thôi

hoainiemclub
26-03-14, 09:08 PM
Rip cgt cậu.lên chọn set và download thôi mà =.=

hackluv
26-03-14, 09:10 PM
Rip cgt cậu.lên chọn set và download thôi mà =.=

bạn ý tìm ko có =))

nên fai cho bạn ý tự rip thôi :))

ikenylee
26-03-14, 09:22 PM
nói thật ko fai là rip ko đc mà là ăn sẵn nó quen rồi.

bạn mà ở clb ngày trước thì ngồi đó mà ng ta rep bạn.

P/S : còn nước tự tìm hiểu thôi

ai xin gì cậu cũng nói ăn sẵn? cậu lợi dụng câu này nhiều quá rồi, cậu chưa từng ăn sẵn của ai sao,nói như cậu cái GameServer của cậu đang xài cũng là ăn sẵn đấy :| Ngày trước clb thế nào? vì theo mình ngày trước rất nhiều người nhiệt tình giúp đỡ đó.
bạn muốn giúp thì trả lời như chuotyeulua đó chỉ thêm vài dòng nữa là đủ. người ta nói không biết rip rồi mà vẫn vặn vẹo, đừng có nghĩ mình làm được thì người khác cũng làm được

emga01
26-03-14, 09:31 PM
bạn ý tìm ko có =))

nên fai cho bạn ý tự rip thôi :))
nói thật sâp thằng mode như thế này để cảnh ah, nếu cảm thấy k biết ra chổ khác, người ta chưa biết cách rip thì mới đi xin, con biết rồi xin làm gi cho mệt hả người, con tôi nói tôi tham gia clgame từ năm 2012 tôi củng chi post xin 2 lần 2 lần gâp bố :)) vãi nhỉ, bố đả làm được gì cho đời, cứ nói vớ vẫn , ở đây là câu lạc bộ thich thì bầy thich thì cho k cho thì im cái miên và vạch ra chổ khác mà chơi,

--- Chế độ gộp bài viết ---

ai xin gì cậu cũng nói ăn sẵn? cậu lợi dụng câu này nhiều quá rồi, cậu chưa từng ăn sẵn của ai sao,nói như cậu cái GameServer của cậu đang xài cũng là ăn sẵn đấy :| Ngày trước clb thế nào? vì theo mình ngày trước rất nhiều người nhiệt tình giúp đỡ đó.
bạn muốn giúp thì trả lời như chuotyeulua đó chỉ thêm vài dòng nữa là đủ. người ta nói không biết rip rồi mà vẫn vặn vẹo, đừng có nghĩ mình làm được thì người khác cũng làm được
Ah bạn mình hỏi thêm chô này tý được không hiện tại mình đang add 1 con pet , pet kiêu như gamethuvn ấy, nhưng khi mình đưa skin hình vào thì mình đưa bằng cách nào hả bạn , bản co thể chi thêm chổ đó không bạn

emga01
26-03-14, 09:38 PM
cho minh xin cái pass vơi dow về rồi k có pass bạn ah

emga01
26-03-14, 10:16 PM
cho em xin cái pass với bác ơi

ikenylee
26-03-14, 10:35 PM
nói thật sâp thằng mode như thế này để cảnh ah, nếu cảm thấy k biết ra chổ khác, người ta chưa biết cách rip thì mới đi xin, con biết rồi xin làm gi cho mệt hả người, con tôi nói tôi tham gia clgame từ năm 2012 tôi củng chi post xin 2 lần 2 lần gâp bố :)) vãi nhỉ, bố đả làm được gì cho đời, cứ nói vớ vẫn , ở đây là câu lạc bộ thich thì bầy thich thì cho k cho thì im cái miên và vạch ra chổ khác mà chơi,

--- Chế độ gộp bài viết ---

Ah bạn mình hỏi thêm chô này tý được không hiện tại mình đang add 1 con pet , pet kiêu như gamethuvn ấy, nhưng khi mình đưa skin hình vào thì mình đưa bằng cách nào hả bạn , bản co thể chi thêm chổ đó không bạn

Pét lằng nhằng lắm cậu ơi. mình chỉ biết thay skins thôi chứ add vào chắc phải động đến main + gameserver
pass giải nén: chileplanet.org

emga01
26-03-14, 10:48 PM
Pét lằng nhằng lắm cậu ơi. mình chỉ biết thay skins thôi chứ add vào chắc phải động đến main + gameserver
pass giải nén: chileplanet.org
THank cậu tại thấy con pet gamethu hay qua mun co 1 con ngôi vọc thi dc rồi ma éo hiện skin đâu đâu:)