PDA

View Full Version : [MU] Vấn Đề Add Skin Pet

emga01
26-03-14, 01:53 AM
Hiện tại em dả add thêm con pet<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mới nhưng mà nó k hiện thị được item bác nào biết cách bỏ skin của pet giúp em tý được k ah.
em dung skin con pet này như k hiển thị <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

* Nhắc nhở :

Lần sau đặt tên topic liên quan tới vấn đề, không đặt tiêu đề chung chung, nếu vi phạm sẽ bị xóa bài.

Thân

chimdohon
26-03-14, 02:02 AM
thần mã là con thú bé bé tăng kinh nghiệm còn con bên dưới là con ngựa thú cưỡi của DL mà liên quan gì nhỉ b-)
Hay thớt muốn ADD cho con ngựa bên dưới của DL bự chà bá bay vòng vòng xung quanh nhân vật \:D/

emga01
26-03-14, 02:04 AM
thần mã là con thú bé bé tăng kinh nghiệm còn con bên dưới là con ngựa thú cưỡi của DL mà liên quan gì nhỉ b-)
Hay thớt muốn ADD cho con ngựa bên dưới của DL bự chà bá bay vòng vòng xung quanh nhân vật \:D/
cái này là mình độ lại mà cậu , con pet này được add riên biệt như add 1 item mới vào vậy đó,co nghĩa lây con ngựa cươi như kiêu soái tinh vậy đó cái tên nó có liên quan gì đâu hả cậu