PDA

View Full Version : [MU] Lỗi cashop 11.70.52 mua bùa exp 1 ngày k bị trừ wcoin

danhsinh01
25-03-14, 09:14 PM
em chạy sv 11.70.52 có cái lỗi là bùa exp mua trên cashop loại 1 ngày nó mua ko bị trừ wcoin ai biết lỗi thế nào chỉ với. xin cảm ơn.

gauyeutho
25-03-14, 11:44 PM
em chạy sv 11.70.52 có cái lỗi là bùa exp mua trên cashop loại 1 ngày nó mua ko bị trừ wcoin ai biết lỗi thế nào chỉ với. xin cảm ơn.

xem trong client/data/InGameShopScript

chuotyeulua
25-03-14, 11:56 PM
không fix được thì pm mình đưa cho file của mình trừ đúng tiền ngon lành

danhsinh01
26-03-14, 12:47 AM
không fix được thì pm mình đưa cho file của mình trừ đúng tiền ngon lành
Bạn có yahoo ko cho mình xin pm help mình với

chuotyeulua
26-03-14, 12:49 AM
Bạn có yahoo ko cho mình xin pm help mình với

yahoo là tuhuynh1990 bạn
30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char

ThanhN
26-03-14, 12:54 AM
yahoo là tuhuynh1990 bạn
30 char 30 char 30 char 30 char 30 char 30 char
Share len luon cho moi nguoi dc ko cau?
Sr mod minh dg on tren dt len viet ko dau.
Thanks

chuotyeulua
26-03-14, 01:00 AM
file của mình mình chỉ để mấy món mình cho là cần thiết thôi, nên chắc không đầy đủ, mà mình nghĩ các bạn cũng có thể tự thêm theo ý thích được vì nó không khó lắm, bạn đọc hướng dẫn này nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lequangvu
26-03-14, 08:30 AM
Đồng bộ hết từ client đến server nhé bạn

ThanhN
26-03-14, 08:40 AM
Đồng bộ hết từ client đến server nhé bạn

mình lấy file CashShop ở client muhn rồi dùng magichand (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) convert sang file server mà sao cũng bị lỗi cái trừ wcoin nhỉ?

cuocdoisp
26-03-14, 08:45 AM
Bạn phải đồng bộ bằng tay chứ đừng dùng Magichand . Dùng cái đó nhiều lúc đồng bộ ko chuẩn . Add vào server là lỗi tùm lum luôn đó

strancongtu2
26-03-14, 12:03 PM
Tiện đây mình cũng hỏi sao bùa Exp & Drop master ko có tác dụng nhỉ, nhẫn rồng xương mua vẫn có ghi thời hạn mà mất máu là bay luôn.

chuotyeulua
26-03-14, 12:18 PM
mình lấy file CashShop ở client muhn rồi dùng magichand (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) convert sang file server mà sao cũng bị lỗi cái trừ wcoin nhỉ?
trừ wcoin không phải lỗi do magic hand đâu bạn, mình nghĩ vậy, ví dụ bạn mua con panda 5k wcoin thì nó sẽ trừ đi 4992 hoặc 5008 wcoin, các số lẻ đố về sau cộng lại đều ra 5k, và để hạn chế kiểu này thì chí có cách thiết lập quy đối vcoin ->wcoin càng thấp thì mức sai số càng nhỏ --> không sai số

Tiện đây mình cũng hỏi sao bùa Exp & Drop master ko có tác dụng nhỉ, nhẫn rồng xương mua vẫn có ghi thời hạn mà mất máu là bay luôn.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ThanhN
26-03-14, 12:37 PM
trừ wcoin không phải lỗi do magic hand đâu bạn, mình nghĩ vậy, ví dụ bạn mua con panda 5k wcoin thì nó sẽ trừ đi 4992 hoặc 5008 wcoin, các số lẻ đố về sau cộng lại đều ra 5k, và để hạn chế kiểu này thì chí có cách thiết lập quy đối vcoin ->wcoin càng thấp thì mức sai số càng nhỏ --> không sai số

thực ra cái này cũng khá khó hiểu, vì đợt trước cũng có test cái cash shop khác thì ok mà, vẫn mức quy đổi Gcoin ->wcoin như thế. mà nghĩ đã đổi sang wcoin trên web rồi thì còn liên quan gì đến cashshop ở client nữa nhỉ? nó trừ đi số wcoin luôn chứ?

uh thôi để test lại xem, làm cái shops này muốn nổ con mắt luôn, ah mà 1 cái nữa là add wing hay item vào vs một số vật phẩm lại không mua được là sao nhỉ? vẫn đủ wcoin nhé.

danhsinh01
26-03-14, 08:08 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn online yahoo làm hộ mình cái cashop với bạn ơi.